các bạn khóa 00-03 ơiiiii

letuand2

Ơ, forum trường mình cũng vui nhỉ không như cái H A O của bọn trường AMS chả

nói gì ngoài chuyện mình đang ở nước này nước nọ

ola

hehe ko ngờ toàn những ng wen ở đây, hic hic lâu líem roài mới đc gặp bạn bè cùng trường, uh mình la` bạn của V, nhưng cũng ko rõ V học lớp nào cả.
Iam a newcomer. nice to met everybody.... :rolleyes:

letuand2

Bạn Ola có cái ảnh trông vui nhỉ.
Ở đây mình chả biết bạn nào cả.
Nghe nói hội trương năm nay hay lắm bạn nào có điều kiện tường thuật lại phát.

ola

Năm nay trường tổ chức hội trường to ko? đc tường thuật lại a`? hehe nếu bạn nào hảo tâm thì nhớ Post đường link để xem va` thông báo cho mọi người nha'. Thaks củi rất nhìu....

bây giờ S mới bít ma`. hic hic muộn wa', nhìn số lượng bài của Tuấn Post, nhìn ma` hãi quá hơn 1000 bài rồi còn giè. heheh năng suất thía :rolleyes:

lean

Sơn ơi chào tao chưa? đang ở đâu đấy? nghe nói hội trường năm nay thê thảm lắm? 95 năm mà thua cả hồi 93 năm?

letuand2

Mình là Tuấn, D2 ngày trước, xin chào các bạn hiền.
Toàn người lạ thế này. Giới thiệu đi cái.
Sao bảo hội trường hay lắm. Còn có cả qua đêm nữa.

Nhung vit

Member
Tuấn ơi, sao cậu nói hiền thế (?) :p
Tớ là Nhung D4.
Hội trường năm nay đến bố mẹ tớ cũng biết , thấy mọi ng kêu làm to lắm .
Bọn bạn ở nhà chơi bời xả láng lắm mà
Sao chúng nó sướng thế ???

ola

Chào ba` An. hic tui cung ko nhơ rõ mặt ba` nữa. Tui đang đi học chứ đi đâu vào đây nữa? ba` dạo nè có khỏe hông ? khi nào gui ảnh cua ba` cho tui xem nhá ;)
Khoản giới thiệu thì mình kém lắm. Mình tên 1 quả núi. Hộ khẩu hiện nay thì: nha` ko số, phố ko tên.... đã từng học khóa CVA ( 2000-2003 ), Lớp D8 do thầy Toàn chủ nhiệm... xin hết. Rất vui đc làm wen với mọi người....
1 ng nơi xa.... ;)

Nhung vit

Member
Sơn ơi, tớ quí thầy Toàn lắm ( ơ, con gái lớp tớ gọi thầy là bố Toàn cơ ) . Bố còn cho tớ , Hiền , Châu , mèo $ đánh tả lả giữa sân trường CHẤT LƯỢNG CAO CVA cơ đấy
Sướng

ola

ôi trời ui. thầy Toàn đấy ư?? hichic bất công wa'. đến lớp thầy chủ nhiệm ma` thầy sao ko cho Money để chơi vậy ma`.... hic hic, Các thầy cô bây giơ` toàn cưng con gái hông a`. hic sao Nhung ko kể sớm để S chạy ra xin thêm chút tí để chơi cùng hội lớp cuối năm. oe oe oe

he he...trong đây tuấn là dần già nhất 4r ( từ cái ngày vắng tanh chẳng có ma nào cả ) giờ đc đông vui thế này cũng sung sướng qué he he...
mà thầy toàn đâu chỉ cưng con gái đâu thầy toàn cũng hiền với mình ra phết 3 năm học đc thầy ưu tiên rõ nhiều. :lol: ( chứ ko lại phải thi lại môn thể dục ấy chứ ) :p
thui dễ phải giới thiệu lại cái nhể...Mình tên Tuấn học D7 he...mà có vẻ mình biết nhiều bạn trong topic này đây...với những ai chưa biết thì bây giờ biết luôn..

humorgirl

tuấn thì sướng rồi , làm lớp trưởng tuy mệt nhưng mà toàn được các thầy cô ưu tiên thui ! hội trường năm nay tưởng to nhưng thật ra là cũng ko hay lắm , ko có gì mới mẻ cả , à quên , tui học cùng lớp tuấn , khỏi cấn nói tên nhỉ? :rolleyes:

teddybear

Member
Mình la` Nguyệt, A2 của thầy Dương Ngọc Liên vô cùng kính mến.
Sẽ rất vui nếu được làm quen với mọi người vì trên này mình chả quen ai cả :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000