bóng đá cva

donotcry2501

Bạn dũng a1 có cùng thần tượng delpiero với tôi đấy .
Delpiero đá hay và cả đời chỉ cống hiến cho juve thôi -> trở thành biểu tượng đội bóng rồi, đâu như bọn sao khác.
In the end

nguyen duc anh

Chán quá,tưởng năm nay 11 A5 được đá với A3 hoặc A1 ở trận chung kết,nay đi hết rồi thì ''chăn '' ai đây??? :) Xin lỗi ,tớ đùa thôi,được hân hạnh đá với đội nào đây#? =P~

unni_x

Active Member
A1 khổ nhỉ, năm ngoái thì vào đến trận chung kết thua vì penalty, năm nay thì vào ngay trận đầu tiên ...
Bi giờ đại biểu tầng 3 nhà B chỉ còn mỗi A2, A2 cố lên :D

nguyen duc anh said:
Chán quá,tưởng năm nay 11 A5 được đá với A3 hoặc A1 ở trận chung kết,nay đi hết rồi thì ''chăn '' ai đây??? :) Xin lỗi ,tớ đùa thôi,được hân hạnh đá với đội nào đây#? =P~
Đội 11 F ấy ạh :D :cool: ;) :>> =))
Năm ngoái 11F ko được tham gia vì có một sự cố nhỏ. Năm nay, mọi người nhớ đón xem ngày đội 11F nhận giải vô địch nha' =))

unni_x

Active Member
trong khi đó, D2 năm nay có phần trội hơn năm ngoái :D
CN này tao bỏ học đi cổ vũ mày đấy Vanh, không đá tốt thì chết với tao :cool:

11F năm nay không được như năm ngoái đâu. Thằng tiền đạo bị ... đái ra máu =)) (bệnh thận) không đá được.
Thế là chết em rồi :(, sắp thua cá đá bóng :((

anpe and vespa

shinichikudo08 said:
Rồi, xong giải trường đá nhé. Thua đau là thua bao nhiêu, nói rõ hộ cái :D
ấy ơi
sao lại để cho nó xỏ thế X-(
tuy mình không wen bít
à chưa wen bít
nhưng mà thằng Hùng làm tớ ngứa tai was
có đá thì ấy phải thắng nha
tws sẽ cổ vũ cho ấy :D

kinh đây =))
rất tiếc thưa bạn kim anh
chú năng thành chỉ là cổ động viên nên ấy chỉ có thể cổ vũ cùng nó thôi chứ cổ vũ cho nó làm gì =)) =))

tiếc là năm nay kim anh ko được xem A2 vô địch =))

unni_x

Active Member
shinichikudo08 said:
11F năm nay không được như năm ngoái đâu. Thằng tiền đạo bị ... đái ra máu =)) (bệnh thận) không đá được.
Thế là chết em rồi :(, sắp thua cá đá bóng :((
úi, đừng nói đến bệnh thận nữa, làm Un nhớ lại 1 năm trước, mèo của Un cũng bị bệnh thận mà... T_T thương miu quá :(
to Giang : ;) nhất trí, cổ vũ A6 , vì cùng nhà B với nhau, nhưng không phải vì có nhìu bạn lắm mèo đâu đấy nhá :D :D

Rất buồn phải thông báo với mọi người
Đội 11F đá với D2
11F thua với tỷ số 0-1 đá Penaty
:((
Đội hình chính thức của 11F có 7 người thì trong đó có 5 người đau chân và trong số 5ng đó, có 2 người đau chân cấp độ nặng
:((
Bùi Vũ Kiên 11F đá penaty sượt wa xà ...dọc và làm một bạn nữ (Ko bít lớp nào ý) ...ngất xỉu =))
Khiếp wa'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000