bóng đá cva

unni_x

Active Member
Này này, xin lỗi chú Hùng nhá :cool: , hùi giải thể thao năm lớp 10, tôi đã lập hẳn 1 topic bàn về vấn đề này rùi :D Mà giải năm nay thì đến tận tháng 3 mới tổ chức cơ mà :D
Còn tình hình chú đá cho A2 cũng ổn phết nhỉ, toàn chèn ép mấy tiền đạo A3- từng là đồng đội 1 thời của chú =P~

unni_x

Active Member
tháng 2 thì đá với bác Thành hả các chú :D tháng 3 năm nay còn tổ chức thi hoa khôi cho cả nam lẫn nữ nữa, các con của má chắc đoạt giải hết thui :D

smooth

Member
Các chú A3 cố gắng phát huy truyền thống thể thao, cho rạng danh A3. Để anh về vận động chị em lớp anh tham gia cùng, á quân giải năm ngoái đấy, hehe.

Thanh Tùng

Member
các vị toàn lo đâu đâu :p
giải Dilmah trường mình đang tham gia , mang tiếng loa liếc nói ầm ầm , đến khi trận đầu tiên , chả có 1 mống đi cổ vũ
phong trào chán thật

unni_x

Active Member
=)) Un còn không biết có giải này cơ, mấy lần ra sân bóng thấy các chú tập luyện chăm chỉ lắm :cool: nhưng chả thấy ai đả động đến cả, mà Đoàn trường hình như cũng phớt lờ ý chứ :D

Bà Un tai điếc hay sao. Thầy Hoan mấy lần nói to đùng đùng trên loa thế mà không nghe thấy à. Đúng là...tai quáng gà:D=)).
Mà sao các chú bàn về bóng đá mà không rủ anh vào vậy, thật là thiếu mặt anh tài quá.

unni_x

Active Member
Hệ thống loa trường mình chán lắm, nói hình như chỉ cho nhà A nghe thấy thì phải, sân trường thì rộng, chả nghe thấy cái gì cả :(
Mà bóng đá trường mình kém bỏ xừ, đá trận nào thua ngay trận đó =))

golddragon2312

HẰng ơi sao em lại nghi ngờ khả năng của lớp mình chu nên nhớ lớp mình còn
có anh cơ mà
Lạc quan lên nào
lớp F là cái gì cơ chu
a3 vô địch
Forever....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000