bóng đá cva

Chán lắm, có một mình tớ đi, không quen ai cả, thôi kệ bọn nó vậy
Quen tớ nè :D, còn thằng Hiền nữa
CN này trận đấu giữa 11D2 và 11D6 chắc thú vị lắm đấy!!
Bạn nào rỗi 9h30' sáng đến cổ vũ cho 11D6 nhé <vì sớm gặp phải đội vô địch mà > !!
Này D6 cũng mạnh lắm đấy, cẩn thận
Đến xem nhưng ko cổ vũ được ko ?
Cứ đến đi, xem đông mới là trận đấu đỉnh cao. Trận nay hay nhất vòng loại đậy :D :cool:

25251325 said:
11s nam nay da len lam !!mong gap lai doi thu 11a2 (nam truoc thua nhung nam nay khong co chuyen do nua dau ) :cool: nam nay 11S se khac chu khong nhu nam truoc dau :D
A2 năm ngoái chỉ thắng được lớp S rồi bị loại còn A2 năm nay thì khác rồi
không những sẽ thắng S tầm 5-0 mà còn sẽ vô địch cơ

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
chỉ đủ trình hòa A3 năm nay thôi
gặp A3 năm ngoái chít ngay =)) =))
lại còn phân biệt A3 năm ngoái với năm nay nữa à :( buồn quá, làm mình nhớ lại 1 thời hoàng kim của bóng đá A3 :(
Mà CN đi thì chả biết cổ vũ đội nào đây, D2 thì có thiếp iu Vương Anh, D6 thì có thằng chồng Hiền, thôi thì thằng nào thắng cũng được :D
Mà năm nay 11S dễ vô địch lắm, các chú A2 cứ cẩn thận =))

Thời tiết này chẳng biết mai có đá đươc không nhỉ? Sân bóng ướt sũng rồi :(. Bọn lớp mình đang máu, để đến thứ 4 đá thì thua mất. :(

D6 trình còi thế nào chả thua

còn dám thách đấu A2 nữa không
chỉ đủ trình hòa A3 năm nay thôi
gặp A3 năm ngoái chít ngay
Thế tưởng D6 năm ngoái giống D6 năm nay à? Mất xừ thằng tiền đạo rồi còn đâu. A3 chỉ mất Hùng hậu vệ thôi chứ gì. Đá xong giải trường, ông Hùng quay lại A3 để đá với D6 đi. Thách thắng được. A2 ai đời để cho thằng hậu vệ D6 ghi bàn bao giờ không cơ chứ, mà thằng hậu vệ đấy đâu có biết sút =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000