bóng đá cva

Tiếc wa'
Thế là bắt đầu từ tuần sau mình ko... được dậy sớm đi cổ vũ bóng đá nữa
Và trận tranh giải vô dịch năm nay, đội nào nào đó ko có cơ hội được thử sức với đội 11F nữa
Buồn!

unni_x

Active Member
con voi ma mut dang iu said:
Bùi Vũ Kiên 11F đá penaty sượt wa xà ...dọc và làm một bạn nữ (Ko bít lớp nào ý) ...ngất xỉu =))Khiếp wa'
dễ là giả vờ đấy, bạn nữ này thế mà đáo để, làm bạn Kiên phải bế vào phòng ( y tế) =))
-------
Hum nay Vanh bị chấn thương, phải ra sân sớm, không thì không có chuyện thua D6 vì penalty đâu >:p

To con_voi_ma_mut_dang_iu(sao mà nick dài dằng dặc thế): Nhầm rồi. F đấu với D1 chứ không phải D2.
D2 năm nay đen quá, năm sau lại chẳng còn cơ hội nữa. Sao ông trời bất công thế chứ:(:(:(.

unni_x

Active Member
năm nay như Euro vừa qua ý, toàn đội yếu lên ngôi =)) A2 dễ vô địch lắm :D
mà thui Un chẳng còn được xem bóng đá nữa rùi, bao nhiu đội mình cổ vũ đều thua hết, giờ chỉ còn A2 :( :( :(

unni_x said:
năm nay như Euro vừa qua ý, toàn đội yếu lên ngôi =)) A2 dễ vô địch lắm :D
mà thui Un chẳng còn được xem bóng đá nữa rùi, bao nhiu đội mình cổ vũ đều thua hết, giờ chỉ còn A2 :( :( :(
bà nói thế là ý gì hả X-( X-(

Hum nay Vanh bị chấn thương, phải ra sân sớm, không thì không có chuyện thua D6 vì penalty đâu
Un ơi!!! Đá bóng cần chút may mắn. Mà quả đấy có phải tại D6 đâu, tại VA vấp chống bàn tay xuống đất, đáng nhẽ chống cánh tay thì không chống.
D6-D2 4-3 penaty :D :D :D :D :D

chẳng nhẽ 11A2 ko còn đối thủ sao
năm nay đành vô địch vậy
D6 và D9 vứt đâu hả? Chán quá đối thủ cũ nhà C lại phải giết nhau :(
mà thui Un chẳng còn được xem bóng đá nữa rùi, bao nhiu đội mình cổ vũ đều thua hết, giờ chỉ còn A2
Un ơi, thứ 4 đi cổ vũ D6 đi :D

sao bảo Un cổ vũ lớp nào cũng thua cơ mà
Lỗi mồm :D

Các đội yếu kì nay lọt vô hết vòng trong, A2 năm nay dễ vô địch lắm, phải cổ vũ A2 mới được
D9 đá không hay ý.
Hôm nọ có bác nào xem D1 đá không? Hay phết nhất là số 8
Bùi Vũ Kiên 11F đá penaty sượt wa xà ...dọc và làm một bạn nữ (Ko bít lớp nào ý) ...ngất xỉu
Khiếp wa'
Hình như là em gái lớp 10 thì phải? Khổ thân đi xem bóng rổ chết vì đá bóng =)). Mà thằng tội đồ Kiên sút mạnh thật :(. Chạy ra thấy em ý thẳng cẳng rồi =))

hôm chủ nhật lớp A1 của em thắng 10a5 tỷ số 3-1,........
mà ko hiểu sao hôm chủ nhật cũng có người bị bóng đập vào đầu ngất xỉu, nhưng mà tiếc là ko phải em lớp 10 nào hết để các anh bế vào phòng y tế đâu, mà là 1 bác phụ huynh :( vỡ mộng...........
buồn cười, thầy chủ nhiệm 10a2 ( thầy Kim thì phải) đang đứng xem bà phụ huynh bị ngất thì .....bụp...........1 quả bóng bay vào đầu thầy ý, may là ko ngất luôn ko thì chắc trường mình phải ra luật hạn chế người đến cổ vũ để tránh xảy ra tai nạn quá, heheh................

unni_x

Active Member
milano_kenzo said:
buồn cười, thầy chủ nhiệm 10a2 ( thầy Kim thì phải) đang đứng xem bà phụ huynh bị ngất thì .....bụp...........1 quả bóng bay vào đầu thầy ý, may là ko ngất luôn ko thì chắc trường mình phải ra luật hạn chế người đến cổ vũ để tránh xảy ra tai nạn quá, heheh................
oạch, trong trường lại còn có 1 thày Kim ngoài thày Kim của 11A3 nữa sao :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000