^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

imdabomb

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Ừ, 2 em dẹp đôi lắm ;-) :x (nhưng hình như là... đôi... "đểu"??? :D :p )
Nhưng mà em vào đấy resize hoặc cắt bớt ảnh hộ chị cái, màn hình của chị to thế này mà còn thấy kín hết màn hình nữa là những ai dùng 15-17' :D

Em Giang có ảnh đôi nào nữa không, post tiếp lên đi ;-)
huhuhu sao chị nỡ nói thế? :-( :-( :-( :-(
:-w :-w :-w

tlc

Member
chị ơi, để nhỏ lại làm gì, xem to cho rõ nét, như thế nhìn người cũng đẹp hơn :D
à mà cái đôi "đểu" mà chị bảo ý, chắc là đểu thật đấy :) =))

tlc said:
chị ơi, để nhỏ lại làm gì, xem to cho rõ nét, như thế nhìn người cũng đẹp hơn :D
à mà cái đôi "đểu" mà chị bảo ý, chắc là đểu thật đấy :) =))
hì hì,sao ko thấy Tlinh nhà mình lên tiếng nhỉ? Đôi thì cũng ddepj đõ,cũng ko fải anh ghép,nhưng thà ko post lên thì còn đỡ mất cảm tình hơn,chụp ảnh gì mà đến bạn bè cũng ko đến nỗi người dưng như 2 anh chị

fruit NHO said:
the^' con` un-quynhf` thi` vut di dau^???
Có rồi mà chị Oanh: Un_Quỳnh F là đôi tình nhân đồng giới đẹp nhất
Uyên_Quỳnh F là đôi tình nhân đồng giới bền lâu nhất
2 danh hiệu khác hẳn nhau mà chị Oanh =)) =)) =))

rikku

Active Member
^^ ko rõ là có bao nhiêu đôi thế nào ^^
trong for này; biết có 2 đôi (hờ hay thật thì chả rõ). với cả toàn chuyện 1 năm trước; bi giờ thì ^^ T_T ^^: Ark + Lyb; WC+LM ^^ WC và LM dạo này biệt tăm biệt tích ^^

hay là chờ vào năm toài update... năm sau bọn em chuyện học không hếtw muh chứ gì đã nhìn thấy bao nhiều nguy cơ trượt đại học roài

la_rose_poisson said:
hay là chờ vào năm toài update... năm sau bọn em chuyện học không hếtw muh chứ gì đã nhìn thấy bao nhiều nguy cơ trượt đại học roài
Anh iu ạ, đôi chúng ta sẽ sống mãi với thời gian =)) =)) =))

diahinh_290986

2 anh chi i o khoa 01-04
chuyen 2 anh chi i hay lam
moi toi anh chi da chia ta nhau rui
dang tiec qwa. gio day 0 con dươc thay con ghen khung khiep cua chi va nhung cau the thot ''lan nay la lan cuoi cung tao se 0 qway lai voi no nua dau'' nhugn cuoi cung thi lai dau vao day
hiom 14-2 anh con vac 1 bo hao to to chang di tim chi khap noi ( vi chi ay ngương di tron ) tham chi suyt nua con vao nah ve sinh nua

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000