^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

smooth

Member
công nhận đẹp, từ lớp 10 đến lớp 12 cơ mà. hôm nào cũng thấy bạn zai mang đồ ăn sáng đi đợi bạn gái rồi cùng ngồi ghế đá ăn.
có gì em Hằng công bố danh sách thêm đi nhá, lớp anh ko để ý mấy đôi lắm, chỉ quan tâm bạn nào còn đánh lẻ thôi :>> :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hồng Anh và Nghĩa trông đẹp đôi thật :x
Thế không ai còn ảnh nữa à?? Trường mình còn nhiều lắm mà... ;-) ;)

Mà mọi người phải gửi ảnh nữa nhé, chứ kể mỗi tên ra thôi thì nói chuyện gì... :p

fruit NHO

Active Member
hehe đúng là bố mẹ mình có khác
ảnh hôm trên xe bus là ảnh hôm BCh về thăm nhà thầy Hà
bố mẹ em là đôi đẹp nhất
ngoại hình cả 2 đều "đôi lứa xứng đôi"
còn bên trong thì chăm sóc cho nhau từng tý 1 mà ko già tý nào
thêm nữa cả 2 đều lãng mạn kinh dị
<chít bố mẹ thế thì con theo sao kịp chớ!>

tlc

Member
:) =)) sao 2 người này cặp đôi mà mình ko biết nhở ??? :D nhưng làm sao mà từ lớp 10 được?? hình như hồi lớp 10, ông tướng Nghĩa thích đứa khác mà :)) mà sao ko rủ nó lên đây cho vui luôn
mà chưa chắc 2 đứa đây ngồi xe buýt đi cùng ban chấp hành đâu :) xe buýt đấy đang ở Gia lâm đấy =))

tình hình là ko trong BCH thì sao muh bit dc BCH về GL bao lần... (tao ko ở trong nhưng cũng đc coi là bít hít nhỉ???).....

công nhận là Hồng Anh với Nghĩa thành hình mẫu hết rùi... Có thời mơ đc như thế......

fruit NHO

Active Member
tlc said:
:) =)) sao 2 người này cặp đôi mà mình ko biết nhở ??? :D nhưng làm sao mà từ lớp 10 được?? hình như hồi lớp 10, ông tướng Nghĩa thích đứa khác mà :)) mà sao ko rủ nó lên đây cho vui luôn
mà chưa chắc 2 đứa đây ngồi xe buýt đi cùng ban chấp hành đâu :) xe buýt đấy đang ở Gia lâm đấy =))
đúng là cái lúc chụp ảnh này là đang ở GL mà
nhà thầy Hà ở Đông Anh thì fải đi qua GL chứ!
tình hình là ko trong BCH thì sao muh bit dc BCH về GL bao lần... (tao ko ở trong nhưng cũng đc coi là bít hít nhỉ???).....
chính xác là 3 lần mày ạ
1 lần về nhà thầy Hà
1 lần về nhà tao
1 lần về nhà U
@tlc:ai bảo anh cái tin ko chính xác đấy??????
chẳng qua bố mẹ em mới công bố cho bàn dân thiên hạ bít thôi
<có mấy đứa con rùi cơ mà >

xoai

Member
Có đôi này nhưng chưa có ảnh của cả 2 :>> Bẹn Hằng Unni và bẹn Long sex =)) Đề nghị ai có ảnh update vào =))

unni_x

Active Member
xoai said:
Có đôi này nhưng chưa có ảnh của cả 2 :>> Bẹn Hằng Unni và bẹn Long sex =)) Đề nghị ai có ảnh update vào =))
bạn Long sex là bạn nào thế :| , tớ có quen không mà lại cho làm couple thế này :| người iu bạn ý lại mắng bi giờ :|

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
xoai said:
ẢNH ĐÂU CÁC EM????
ẢNH ĐÂU????? ĐỪNG NÓI SUÔNG NHƯ THẾ, SỐT HẾT CẢ RUỘT RỒI
:p :D ;-)

aquarius

ầy,trường mình thì thiếu gì đôi,nhưng cái vụ kiếm ảnh hơi bị khó đấy nhá,A3 ơi sao ko gửi ảnh của đôi Nguyệt Anh+ Thạch lên,thiên tình sử của 2 người này bắt đầu từ hồi lớp 10 cơ mà va hình như bây giờ vẫn bền vững thì phải (hông biết thông tin này co chính xác ko?:-/ )

smooth

Member
hình như ko chính xác, dạo này thấy có vẻ tan đàn sẻ nghé rồi. xin lỗi, tớ cũng ko thích tò mò chuyện người khác lắm, thông cảm :D

trường mình còn có 1 đôi đeo cặp adidas đen ý. chả biết lớp nào những cũng tình cảm lắm. =)) mấy hôm soi 2 anh chị ý dỗi nhau, anh cứ cung cúc chạy theo chị - buồn cười

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000