^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

fruit NHO

Active Member
haha
đôi D3 thì chị bít
toàn ng nhà trên 4r cả
hahaha
bé Linh Ly cần gì phải thế
mà sao chị thấy em bé đấy giỏi thế
làm thằng bé nhà chị chạy theo......cứ gọi là.....
wá phục lun!

aquarius

đấy là vì là con nên chụp ảnh ko sao, chứ tự nhiên vác cái máy ảnh tới rồi chụp lia lịa mà ko hỏi ý kiến chủ nhân thì có mà.......có lắm đôi khó tính lém,minh chụp họ lại cho rằng soi mói đời tư người khác

đâu đôi lớp em thì hoành tráng rồi. đến cô Hạnh còn ủng hộ nhiệt liệt

em đang hỏi 1 đôi lớp 11 thì fai, 2 anh chị cùng đeo cắp das đen ý. trông hay hay

unni_x

Active Member
devils_daughter said:
em đang hỏi 1 đôi lớp 11 thì fai, 2 anh chị cùng đeo cắp das đen ý. trông hay hay
đôi Nghĩa và Trang 11F chứ gì =)) bọn này tình củm lắm, lúc nào cũng thấy đi với nhau :>> :D

đi với nhau cả ngày, ăn cùng, uống cùng, rồi nhiều nhiều cái của F.... nhưng sự thật là thấy đôi này nhạt nhẽo bỏ xừ.... kiểu gì ý, chẳng hiểu có phải cái kiểu chịu đựng nhau không nữa.....

tlc

Member
sao thấy buôn chuyện về người khác mà ko thấy ảnh thế???
mà chị Hà cứ gửi ảnh binh thường lên cũng được, ko cần phải có anh ở CVA đâu, riêng chị là ngoại lệ được chấp nhận :D

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
đi với nhau cả ngày, ăn cùng, uống cùng, rồi nhiều nhiều cái của F.... nhưng sự thật là thấy đôi này nhạt nhẽo bỏ xừ.... kiểu gì ý, chẳng hiểu có phải cái kiểu chịu đựng nhau không nữa.....
un lại thấy 2 đứa quá là thắm thiết ý chứ :>> :D
nhưng mờ un mà iu mèo thì chỉ xin 4 chữ : tự do trên hết :d:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Thành said:
sao thấy buôn chuyện về người khác mà ko thấy ảnh thế???
mà chị Hà cứ gửi ảnh binh thường lên cũng được, ko cần phải có anh ở CVA đâu, riêng chị là ngoại lệ được chấp nhận :D
Ừ, chị muốn lắm, nhưng mỗi tội... ;-) :D :p :-S :D

Mà các em đừng chat chit nhiều quá thế chứ, chăm post ảnh lên đi ;-) 3 trang rồi mà có mỗi 1 đôi... :x
Nói chung là đã là đôi thì mỗi đôi 1 kiểu, mỗi đôi có cái hay riêng, miễn là họ hợp với nhau là được mà... ;)

Deathknight

Active Member
Post ảnh mà ko hỏi ý kiến là phạm pháp đấy chị
mà xin ảnh có ý kiến của tụi nó thì hầu như ko thể :p
cẩn thận chúng nó kiện cho thì vỡ mặt

tlc

Member
@chị Hà:"nhưng mỗi tội... " nghĩa là gì hả chị :D??? chắc chị ko muốn gửi ảnh lên cho mọi người xem chứ gì? :D đúng là người ăn ko hết, người lần chẳng ra. Em mà có người yêu thì ko cần ai bảo em cũng post, còn chị có người yêu thì lại giấu :D :) =))
mà cứ gửi ảnh lên đi, ko ngại đâu, tiền trảm hậu tấu cũng được, mọi người ko đồng ý chẳng qua là do sợ đưa lên mạng nhiều người chê rồi ý kiến này nọ thôi, chứ nếu thấy ảnh của mình mà nhiều người khen thì cũng chẳng ai phản đối gì đâu. cứ gửi ảnh lên đi nhớ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000