^^ Bình chọn cặp đôi đẹp nhất ^^

fruit NHO

Active Member
oài
đây là giọt nc làm tràn li
thoai
mọi ng st ảnh lên cho nó xôm tụ nào
ko thì post ảnh chung
roài chỉ ra cái đôi đấy nó đang nằm ở đâu
à nhầm đứng ở đâu!!!!=))

ối ối sao mà cute thế :X :X :X đến phải đi chụp vài kiểu ảnh ghép kỹ thuật số =)) =))
cái ảnh số 1 trong số 3 ảnh chị Hà up lên ấy, hai anh chị cười :>> nhỉ ? :x

smooth

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Đây nhé, ảnh của mấy đôi lớp A3, khóa 02-05 nhé...
Trông các em đáng yêu quá... :x

(ai phản đối thì cứ nói nhé :) :D )
hix, có em phản đối to này chị Hà ơi, chị đừng dựa vào ảnh mà phán thế chứ, may là em chưa bị chị cho lên thớt, hix..... Chị edit bài chị cho em luôn nhá, chúng nó hiểu lầm là chết em, lớp em vô tư trong sáng lắm, làm gì có đôi nào :D

tlc

Member
vớ vẩn, thằng Đức kia, ko có ảnh để cho mọi người xem thì ngồi sang 1 bên để mọi người post ảnh lên nhớ. chị hà ơi, tiếp tục nhá =D>

chị Hà nhầm rùi,,,,,, ảnh cuối cùng của 2 đứa học D6 ý/.... ko phải là đôi đâu... bạn bè thôi...chị làm thế, ng` iu 1 tỏng 2 đứa bít thì phiền...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Uyên said:
chị Hà nhầm rùi,,,,,, ảnh cuối cùng của 2 đứa học D6 ý/.... ko phải là đôi đâu... bạn bè thôi...chị làm thế, ng` iu 1 tỏng 2 đứa bít thì phiền...
Ôi, là... bạn á??? :-O
Là bạn thì chị không bao giờ... "dám" ngồi kiểu đấy... nên chị cứ tưởng... :-S :D

Thực ra là mấy ảnh này vào trang ảnh là xem được hết ý mà (thế nên chị mới cho vào đây, chứ còn là ảnh privat thì chắc chắn không bao giờ chị post lên mà chưa có sự đồng ý của "khổ chủ" đâu :) ).

Còn các em nói thế, chị... sợ quá, chị bỏ hết đi đây :p :D

tlc

Member
ấy chị Hà ơi, chị cứ tiếp tục con đường post ảnh đi :D ko sao đâu, mọi người lên thấy ảnh mình đẹp lại chả mừng quá :D

đã công khai thì sợ gì post ảnh nhỉ, chị ơi cứ post thôi mà, các đôi đã cho ảnh lên 4rôm tức là muốn mọi người cùng chiêm ngưỡng rồi :D:D:D

ý, em không có ý nói là chị Hà không posst ảnh nữa... oan cho em quá!!

Chỉ mún là chị tìm hỉu kĩ kĩ hơn thui.... còn những ảnh đấy, cũng dễ gây hiểu lấm bỏ xừ, mọi người nhỉ!

trangvip87

uh nhi`n Nghia voi Hong anh nhi`n fat the`m,uoc chi co anh na`o sang sang mua qua` sang cho mi`nh ..oach..oach..
Nghia voi Hong anh thi` tu lau ru`i,co`n doi ban trai a1 voi ban gai a4 to thay cung lau lau roi thi fai,lop truong a2 voi tuan bi D1 <<== 2 dua na`y ban tui,de tui xem co cho^p duoc cai nao chung no ko post len cho anh chi em thuong thuc

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, em Trang tìm đi ;-) Chị ủng hộ em lắm!!! :x

Còn chị sẽ chỉ post ảnh của chị thôi :x , đợi khi nào lấy anh nào thì post lên cho các em xem cùng :p

Còn bây giờ nếu post thì sẽ chỉ post ảnh của ai chị chắc chắn là đôi thật thôi nhé... :>> :D

À, mà sao em UYÊN không post ảnh của em với bạn em lên nhỉ?? ;-) ;-)

tlc

Member
che mũi chứng tỏ người bên cạnh ... bốc mùi =)) =)) =)) nhưng mà đây đúng là đôi thật ko đấy???
nhưng mà lần sau chụp thì nhớ chuyên nghiệp hơn nhớ, trông mặt đứa nào cũng... :)

imdabomb

Member
tlc said:
che mũi chứng tỏ người bên cạnh ... bốc mùi =)) =)) =)) nhưng mà đây đúng là đôi thật ko đấy???
nhưng mà lần sau chụp thì nhớ chuyên nghiệp hơn nhớ, trông mặt đứa nào cũng... :)
che mũi kiểu gì muh vẫn nhìn thấy rõ 2 cái lỗ mũi thế kia ah?? ;-) ;-) ;-) ;-)
thế nào cả nhà? đẹp đôi ko? :x :x :x :x

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, 2 em dẹp đôi lắm ;-) :x (nhưng hình như là... đôi... "đểu"??? :D :p )
Nhưng mà em vào đấy resize hoặc cắt bớt ảnh hộ chị cái, màn hình của chị to thế này mà còn thấy kín hết màn hình nữa là những ai dùng 15-17' :D

Em Giang có ảnh đôi nào nữa không, post tiếp lên đi ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000