^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

Ice_Fire

Member
xissy(=^:^=) said:
Chiểu theo nguyện vọng nhớ ...:x
Bao bì ư ... có ngay bao bì ... cái này được chưa ? :x

Tu' Anh na` em nao` :"> hi~hi~ , nghe noi' vua` xinh vua` ngoan vua` hoc. gioi? ma` ... ma~i ko biet' ma.t T____T

hôm nay khối 10 thi Hóa còn chẳng biết khối 12 có thi j ko, nhưng vừa vào tiết được 1 lát, tiếng thầy Đại cứ ngày càng to lên và dần dần lũ lụt,bão,lốc xoáy....đủ các loại thiên tai kéo đến làm bầu trời đen đặc bao trùm toàn nhà E (còn khu khác có bị ảnh hưởng ko e ko biết).hình như có 2 anh 12F mặc sai đồng phục hay đi muộn và số phận đã được xác định vào ngày thứ 3 định mệnh:( :( :(

còn kinh khủng hơn thế cơ. e nghe lỏm được bọn con trai lớp e nói chuyện:p , bảo là có anh nào cãi thầy nên mặt bị thầy cho 1 phát chuyển màu đỏ luôn (mọi ng` tự hiểu là phát j nhé, e ko tiện nói ra):">

cãi j` vậy.......bị tát cho chảy máu mặt đúng ko...........kinh khủng.......tình trạng bạo lực học đường.....ngày càng gia tăng đến mức...........S.O.S

nữ tặc

Member
hôm qua thằng bạn tớ (lomnoxop) lảng vảng ngoài cổng trường
đúng lúc ĐẠi say rượu đi qua
bắt luôn vào trường
nó cãi lại là học sinh trường khác thế là bị tát cho 1 cái
cuối cùng thanh minh mãi mới mấy chú bảo vệ mới được thả
kinh khủng

:-O...chẹp chẹp...đang nói chuyện đồng fục mờB-)...cẩn thận ko lại bị del bài cả lũ bi giờ:)):))
Mang tiếng mấy hom nay thi học kì nên quần áo fải chỉnh tề để ko bị bắt mất làm bài...thía mà vừa tiết 1 đã áo ngoài quần hết cả òi:)):))...chẹp chẹp...=))

eo ơi, hồi mới vào trường mình cứ nghĩ thầy Đại hơi hơi béo (cho nó hợp với cái tên) mà vui tính lắm cơ, ai ngờ mình ko co trí tưởng tượng tí nào cả:)) =)) :p
có mỗi chuyện đồng phục nhiều khi nhỏ như con kiến mà phải đến hiệu trưởng ra tay, hoành tráng thế;) :) ;-) đúng là thầy ĐẠI:* :x

DanteXXL

Nha?m!!! Bi h moi' biet tieng ong y' ha? Tui biet tu hoi cap 2 roi, nan ni vat nai mai de ko phai vao day ma so phan that phu phang....:(( :((

nói chung là chuyện đồng phục chỉ là 1 vấn đề rất nhỏ trong hàng vạn vấn đề nhỏ khác mà thầy Đại quan tâm.
cả nhà ơi, bây h mất áo trắng thì mua lại ở đâu nhỉ, hình như 65k (tự cảm thấy hơi đắt):)

Chẹp chẹp...VL thì chỉ bít ATD thoai nên đi đâu chẳng thấy câuB-)...topic lên top Chú í của người ta mà chú còn ko tha nữa là...:)):)):))
@Trâm: ừa lên Hàng Trống:D...nhà may Đức Hạnh...65k/cáiB-)...Hoa mua 2 cái òi:D....

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000