^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

medusa

chưa thấy phổ biến giá cả. bao nhiu thế
nhưng thấy thầy mão mặc vào cho cả lớp xem , mất điên luôn =))

Ừa ừa....bên 0407 cũng có một topic nói về đồng fục mờ...thấy bảo áo dài gần đầu gối...màu đen...có áo gilê bên trong...giá cả hơn 200k:>:>:>

medusa

trời cần phải thế không ??? thấy thầy mão mở ra còn thấy một cái ao gile nữa trời ơi , thấy thầy hân hoan wa . d6 k ai dám chê :)

Đúng òi...có lẽ đành chờ năm sau thoai:(:)...chòi...sang 0407 cũng coá...sự kiện cũng coá...xem ra dân tình quan tâm đến cái ăn caá mặc fết nhở:D...mờ công nhận có cái áo khoác đồng fục nó cũng hay hay cơ:D...mờ xem ra trường mình toàn chơi trội nữa chớ:>:>:>

medusa

chơi trội wa' luôn , áo gì mà dài ghê
thấy mão còn nói mặc thế này không cần đồng phục đau chưa =)) =))

theshadow

Member
tự nhiên dạo này chỉ nghĩ được có vài câu:D:D:D
mà mọi năm CVA làm gì cóa đồng fục mùa đông nhỉ??????????

blue eyes

Moderator
eo! áo măng tô giống đồng phục mùa đông trong phim Bản tình ca mùa đông ý hả?? :x :x eo ui đẹp thế.....nhưng ước gì...chỉ phải mặc vào 1 ngày trong tuần.......

DanteXXL

ÙI ÙI!!! Tự dưng lại bày ra áo đp mùa đông làm chi? :( :( Tốn xiền mừ lại thêm phiền phức :(( :(( mí lỵ sắp hết mùa đông rùi còn đâu? :|

cheryl

Trời ơi :(( Nhìn thấy thầy Mão mặc vào mà ... nc' mắt cứ tuôn chảy :(( :(( Tại sao mà trg` ko thương hs 1 tí nhỉ :(( Mà tại sao nại ko cho hs dì dzai kiểu cách chứ ... mặc vào chắc nó tưởng mình phù thủy quá :((
Có cách nào phản đối áo đồng phục ko nhỉ >.< 260k/bộ >.<

tran hoang long

trường mình có đồng phục mùa đông ah? ai post cái ảnh lên đây đi! nghe tả có cảm giác giống học sinh mafia Nhật quá, mà áo dài , trời mưa đi xe thì cứ gọi là tập xác định

smallfoxvn

Member
Theo tui chắc Thầy Mão mặc đồng phục của giáo viên chứ của hs thế này thi thà cởi trân ra đường trông còn đỡ hơn, mặc vào trông như ông cán bộ lão thành cách mạng ý, chán chết đi đc

Ôi lạy chúa, hóa ra đấy là sự thật ah. Ko thể tin nổi, làm sao mà đồng phục mùa đông lại là áo vest đc????????Nghĩ đến cảnh chơi quả áo vest ra đường, lại có cái logo CVA rõ to thêu trên áo ra đường mà chỉ muốn chít luôn. Hi vong là thầy Mão hôm nay mát giời nổi hứng trêu các em học sinh cho vui chứ ko thì.......

hehehehehe, hôm nay thầy Mão vào lớp mình thật hoành tráng:
Thầy hiên ngang bước vào, thổi còi toét toét rồi tuyên bố (chỉ vào mình): Đây là đồng fục mùa hè, ko fải đồng fục mùa đông:-O Tất cả lớp lé hết cả mắt, thầy dõng dạc bảo: đây (chỉ vào áo của thầy) mới là đồng fục mùa đông=)) với cái mác Chu Văn An to tướng gắn ở ngực. Nhìn toàn cảnh cái áo bắt đầu thấy run: nó dài gần đầu gối, màu xám xám jà jà, trông như một cái áo comple ngoại cỡ8-} Nhìn cái áo xong, thầy Mão lại cố ý khoe cái cặp xách tay rất hoành, nhìn dáng thầy xong rồi nghĩ ngày này năm sau trông cũng vậy:(( Áo đồng fục mùa đông xấu wa', hi vọng thầy chỉ đùa thui, ko thì mấy thằng chân ngắn như mình thì có mà thành áo măng tô:(:)(:)((

Hic ăck...thía thì thoai...thà bỏ hơn 100k ra may đồng fục mùa đông của lớp còn hơn bỏ những 200k ra mua đồng fục trường:(:)))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000