^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

linhvip_lachip_D6

xissy(=^:^=) said:
Ây dà ... chuẩn đấy ... nói đến áo dài ... là chị lại được dịp rùi :x

=)) >>>> Chị được dịp khoe ảnh ... thông cảm nhớ :p
:x :x :x Nhin` ket nho? thay' do~ ghet ao' dai`.hehe.Mac thi` dep. thiet nhung chac' hoi kho' chiu.:D Mi' chi A7 rat xinh, ca phi doi mac ao' dai` deo khuyen giong nhau.Nuo^t.!!!:))

Ờ...Tazzan nhà ta cao quá:>:>...cao thía mặc áo dài...chẹp chẹp...cứ gọi là:>:>...cả nhà nhở:)):)):))...ko bít gọi là thiếu gì nữa=))

Lúc đầu phải mặc áo dài ngại lắm ... nhưng sau lại thích ... người ta bắt thay mà mình cứ " níu kéo " :p ... Thuê cho nó sướng em à ... mỗi lần 1 kiểu :x
Mà được mọi người khen girl a7 xinh ... kết nhêy ? khổ lắm ... đưộc người ta nịnh thích thế ... hay post tiếp nhé :p

gipypy_9x

Member
=))=))=)) nhớ hôm đấy thằng khôi thấy tao chọn cái áo quái đản quá , ra sờ sờ cái vải =)) trông mặt ngu ngu ? mỏng thế này lại trong suốt mà áo dài hả mày =))

=))=))...cái thằng...cứ thik sờ mó lung tung=))=))...tao chỉ bùn cười mỗi cái lúc mày đi guốc cao thoai...đến khủng:D...lại nói đến guốc...trường mình may còn chưa làm giầy đồng fục như bên HÀn Cút=))=))....

Áo dài cách điệu bi h đẹp nhở:x:x:x....nhìn kết ơi là kết:D...hé hé...chắc là tại có người mẫu đẹp nên nhìn cái áo đẹp lây (hé hé nịnh siu quá:))=)))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000