^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
đấy, xem ai là ng câu bài:)) =)) :p
tự nhiên cuối năm lại đi mua áo đồng phục thì ko bt lắm
này, h mặc áo trắng nhưng ko phải của trường có được ko?

Ice_Fire

Member
-=*<(alô picaso^)>*=- said:
:))=)) hahahaha lam` gi` co' tu' Anh ha? c.t ;) chi? co' ban Cuc' , ban Thuy' , ban Huong , ban trang , ban Ngoc thoi :D:D hi~hi~
hi~hi~ , ho^m na`o xem ma(.t ba.n Tu' Anh giu`m c.t :D nghe tie^'ng dc. 1 na(m roi` ma` chu*a bie't che^' la`o

tuankazzan

Member
nữ tặc said:
Tuấn mà mặc áo dài thì chắc bị đuổi khỏi hộ SEXYMEN mất
nhưng thà làm hottest còn hơn Tuấn ạ
=))
Thằng lào dám đuổi hội trưởng lào ke ke ke,đứa lào mang áo dài ra đây mình mặc liền$_$,cả đời chưa bao giờ mặc áo dài hê hê hê,hồi xưa nam cũng được mặc áo dài đấy thôi @_@~_~

Nin_prince

Member
tuankazzan said:
Thằng lào dám đuổi hội trưởng lào ke ke ke,đứa lào mang áo dài ra đây mình mặc liền$_$,cả đời chưa bao giờ mặc áo dài hê hê hê,hồi xưa nam cũng được mặc áo dài đấy thôi @_@~_~
may` mac. ao' dai` thi` thanh` cai' gi` ha? Tuan', ma` may` dinh. lam` gi cung~ phai? ru? tao voi' chu'

nữ tặc

Member
=)) à thế hóa ra Tuấn là đội trưởng cơ à?
rồi thế mặc áo dài đi để cái thành viên chiêm ngưỡng
dể biết super sexymen là thế nào

nữ tặc said:
Đây là lần đầu tiên tớ post vào trang nay` nên xin có 1 vài y' kiến
Bây giờ là mùa hè rồi thì nen bàn luận về đồ tắm đi chứ đừng bàn về cái áo đòng phục mùa đông kia nữa chỉ tổ nhức đầu

Đang bàn về áo dài hay mờ:D...chẹp chẹp năm sau là fải mặc áo dài òi...ko thik mặc áo dài chỉ thik nhìn người khác mặc áo dài thoai:">:D...chị Cúc đâu ời còn ảnh ko post nốt lên đi:x

soi_hoang_g5d4 said:
Đang bàn về áo dài hay mờ:D...chẹp chẹp năm sau là fải mặc áo dài òi...ko thik mặc áo dài chỉ thik nhìn người khác mặc áo dài thoai:">:D...chị Cúc đâu ời còn ảnh ko post nốt lên đi:x
Cái em này bây giờ là hè rồi thì phải nàm đến đồ bơi đi chứ .Lúc nào cũng nghĩ đến trường lớp thì còn gọi gì là hè

super_baby89 said:
Cái em này bây giờ là hè rồi thì phải nàm đến đồ bơi đi chứ .Lúc nào cũng nghĩ đến trường lớp thì còn gọi gì là hè
khi nào trường mình xây bể bơi thì làm đồng phục nó mới tiện :">

trinity_girlA3 said:
khi nào trường mình xây bể bơi thì làm đồng phục nó mới tiện :">
em chờ bao giờ xay bể bơi mới bàn a`>Thế thi còn lâu mới xây.Phải bàn đến đò bơi thì trường mình mới cho xây

tuankazzan

Member
nữ tặc said:
Hi hii hiii,mặc xong,thèng Ngọc hot girl nó chụp được,nó up lên 4rum trả thù mình thì chít ha ha ha ~_~

tuankazzan said:
Hi hii hiii,mặc xong,thèng Ngọc hot girl nó chụp được,nó up lên 4rum trả thù mình thì chít ha ha ha ~_~
Thế mày có định mặc áo dài thật ko ?
Để anh còn ra chiêm ngưỡng
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000