BẠN THÍCH BẠN TRAI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NẢO?

lovelypink

Member
hà hà hà...tao lạ gì mày nữa...nhưng thực ra thằng cường nhìn cũng được...tính cũng hay nữa....hê hê hê....nó mà đi dylan với W600i dắt túi thì có khi tao câu rồi...hê hê

lovelypink

Member
tính tao nó thế rồi biết làm sao....
cool guy là phải thế..... mặc jeans abercrombie and fitch hay hollister,rồi w600i,đi lexus x430=>>>>>>>.mẫu hình lí tưởng,hê hê hê

CandT15

Member
lovelypink said:
tính tao nó thế rồi biết làm sao....
cool guy là phải thế..... mặc jeans abercrombie and fitch hay hollister,rồi w600i,đi lexus x430=>>>>>>>.mẫu hình lí tưởng,hê hê hê
ặc em thì dị ứng với loại đấy lắm, trông giả tạo. Kiểu đấy nhìn sướng mắt nhưng để làm bạn trai thì phải xem xét lại.

CandT15 said:
ặc em thì dị ứng với loại đấy lắm, trông giả tạo. Kiểu đấy nhìn sướng mắt nhưng để làm bạn trai thì phải xem xét lại.
Có gì mà sướng mắt hả em
Nhiều trường hợp chị gặp nhìn sau có vẻ "đẹp"vì ăn mặc đẹp và có xe đẹp nhưng lại gần thì.........chết ngay được
P/s:Mà với tao thì tao ko thích mẫu người như mày nên chắc tao ko hiểu mày thích những người như thế ở cái gì?
Với tao tao chỉ thích BF của tao dễ nhìn 1 chút(ko cần quá đẹp trai ) và đặc biệt là phải thông minh
!^.^!

Lucifer

Active Member
Volodia said:
Ơ đấy là tiêu chuẩn của em Ánh, sao các bạn cứ soi mói thía nhở Ánh nhở! :))
Chú này trông ổn đóa! :D
cái câu đầu nghe quen quen
@ CandT15 : em đồng tình với chị :|

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trông ổn! ý em là vậy, ok man??! em thik ng` như vậy!
ko phải anh ý khoe của ,đc chưa??! nh~ thứ như vậy ở ams là rất bình thg`,chỉ là làm dáng để chụp ảnh thôi...
em ko hề nói là thik dạng ng` có ipod....bull shit!>"<
sorry,nói thẳng nh~ j` tớ đã thấy,sao bạn trang ko thik tớ vậy>"<~??!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000