BẠN THÍCH BẠN TRAI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NẢO?

rikku

Active Member
^^ là người yêu không thể ở bên hay ko có người yêu? nếu là trường hợp một: rất dễ giải quyết; ^^ quote: xa cách là một ngọn gió, thổi tắt đi những ngọn lửa yếu ớt và làm những ngọn lửa lớn bùng cháy.

rikku said:
^^ là người yêu không thể ở bên hay ko có người yêu? nếu là trường hợp một: rất dễ giải quyết; ^^ quote: xa cách là một ngọn gió, thổi tắt đi những ngọn lửa yếu ớt và làm những ngọn lửa lớn bùng cháy.
Chiết lí quá
Nhưng kể ra cũng đúng
!^.^!

Volodia

Member
rikku said:
Sắp hết củi đốt roài! :((

rikku

Active Member
be serious guys and ladies.

:) Mình có rất nhiều và thiếu đi một điều quan trọng: đủ phóng khoáng, đủ thoải mái.

Jun_1991

quay lại chủ đề đầu nha : tâm hồn và tài năng(a lynk có đọc được thì đừng nói là Jun bắt chước nha chẳng qua là thấy đúng quá thui :d )

lovelypink

Member
mày ơi tao quay lại với anh hàn quốc rồi....nhưng tao đang phải đối mặt với 1 thực tế khác...sang năm tao chuyển sang chicago,nó tốt nghiệp...=>phải xa nhau....quả này có khi là vĩnh viễn ý chứ....nhưng chẳng hiểu sao tao nghĩ đến việc ấy lại bt ntn,có khi vì biết là sẽ có 1 ngày phải xa nhau nên mới bình tĩnh được như thế...buồn thì buồn...nhưng tao cứ ngẫm lại...tao là đứa khá may mắn vì có được rất nhiều thứ người khác mơ ước,nhưng có 1 điều mà ai cũng có mà tao vẫn hằng mơ ước,đấy là tình yêu,kể cả tình yêu hoàn thiện của cả bố lẫn mẹ,tình yêu gia đình...tao chưa bao h có...nên có thể vì thế mà tao chưa bao h đặt quá nhiều hi vọng vào 1 mối quan hệ với người khác vì tao chỉ sợ kết cục sẽ chỉ là đau khổ về phần mình....tự nhiên thấy mình hèn quá...

unni_x

Active Member
đừng suy nghĩ nhìu mày ạ :D tao với anh còn mỗi người một nơi mà vẫn yêu được có sao ^^ cái chính là tin ở nhau :D

fruit NHO

Active Member
lovelypink said:
mày ơi tao quay lại với anh hàn quốc rồi....nhưng tao đang phải đối mặt với 1 thực tế khác...sang năm tao chuyển sang chicago,nó tốt nghiệp...=>phải xa nhau....quả này có khi là vĩnh viễn ý chứ....nhưng chẳng hiểu sao tao nghĩ đến việc ấy lại bt ntn,có khi vì biết là sẽ có 1 ngày phải xa nhau nên mới bình tĩnh được như thế...buồn thì buồn...nhưng tao cứ ngẫm lại...tao là đứa khá may mắn vì có được rất nhiều thứ người khác mơ ước,nhưng có 1 điều mà ai cũng có mà tao vẫn hằng mơ ước,đấy là tình yêu,kể cả tình yêu hoàn thiện của cả bố lẫn mẹ,tình yêu gia đình...tao chưa bao h có...nên có thể vì thế mà tao chưa bao h đặt quá nhiều hi vọng vào 1 mối quan hệ với người khác vì tao chỉ sợ kết cục sẽ chỉ là đau khổ về phần mình....tự nhiên thấy mình hèn quá...
mày đã quá quen với kiểu yêu thực dụng
thử yêu hết mình 1 lần xem , có khi khoảng cách chẳng là gì ...........:x

lovelypink

Member
chị thì nhà giàu và cao,hiểu mình,ài...kể ra thì hết ngày...hê hê hê..
đùa chứ...đúng là tao quen với kiểu yêu thực dụng,nhưng có điều nếu yêu hết mình thì lại sợ bị tổn thương...
mày nói thì dễ lắm...mày bảo tao yêu hết mình.mày cũng tưởng là mày yêu hết mình,nhưng thử ngẫm lại xem có thật là như thế ko.....á á á á....khó nghĩ quá...
nhưng mà...tháng 6 này tao về rồi...có gì tụ tập,nói chuyện sau...chứ cứ phơi ra trên public thế này ngại lắm...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000