BẠN THÍCH BẠN TRAI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NẢO?

Topic này mở ra vừa là chỗ để chị em nhà ta tâm sựđồng thời cũng là để"đấu tranh bình đẳng" với cái topic có cái tên:BẠN THÍCH BẠN GÁI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NÀO?............:)) (con trai con gái bình đẳng mà)

imdabomb

Member

yêu mình thật lòng :x
ko hút thuốc lá :x
manly nhưng dễ thương :x
thông minh :x
quan tâm & chăm sóc :x
chiều chuộng mình :x
luôn che chở cho mình :x
ôm mình lúc mình khóc :x
làm mình cảm thấy mình cực kì beautiful, nhưng ko phải = lời nói ^^ :x
cao hơn mình 1 cái đầu :x
cho mình cảm giác mình là 1 người rất rất special :x
làm cho mình cảm thấy thật là hạnh phúc :x
u r so perfect >:D<

imdabomb

Member
Volodia said:
Bạn Giang mà có bạn trai ko đáp ứng đc vấn đề trên là phải xem lại vấn đề chiều cao! :))
uah riêng cái khoản đấy thì nhiều người đáp ứng lắm, trừ bạn Việt ^^

unni_x

Active Member
thích người nào cười duyên :D
hóm hỉnh vui tính :))
có tài lẻ :">
lãng mạn :">
và iu động vật, đặc biệt là chó, mèo =))

Volodia

Member
imdabomb said:

uah riêng cái khoản đấy thì nhiều người đáp ứng lắm, trừ bạn Việt ^^
Ậy, bạn Giang ko bít là có nhầm với BV ko chứ tớ cảm thấy chiều cao của tớ đủ đáp ứng yêu cầu trên roài. Trừ khi ý của bạn là cao hơn "2 cái đầu"! Chênh lệch quá cũng ko tốt đâu! :D

Volodia

Member
Ờ đc roài, tớ thích bạn trai hòa đồng với bạn bè, có tính hài hước, có đầu óc, có khả năng thể hiện mình trc đám đông! =)) Thế đã đc chưa hả bạn Phương!

Volodia said:
Ờ đc roài, tớ thích bạn trai hòa đồng với bạn bè, có tính hài hước, có đầu óc, có khả năng thể hiện mình trc đám đông! =)) Thế đã đc chưa hả bạn Phương!
:-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/
Bạn Việt này cũng thú vị ah nghen:))

lovelypink

Member
vui vãi!cho tao hóng chuyện với hp ơi.
uhmm...tao thích bạn trai như...chồng tao,hehehehehe:
đẹp giai,duyên khủng khiếp,biết break dance,play piano,support mình lúc mình buồn hay cố gắng achieve a goal.tôn trọng ý kiến của mình nhưng đôi lúc cũng rất dứt khoát trong những vấn đề mà người ấy biết là mình sẽ nhận 1 result tồi với những lời khuyên cực kì tế nhị,chỉ vì 1 lí do duy nhất mà người ấy nói với mình ko biết bao nhiêu lần :"i don't wanna hurt you".
1 điều quan trọng nữa là mình phải yêu người ấy.each day,i feel like i love him more than yesterday.
@việt:việt ơi,tao cứ tưởng mày bình thường,hóa ra là dân ái à?sao lại thích bạn trai là thế nào?hic hic...khổ thân thằng bé,số phận an bài cho nó là dân ái,hic hic...hĩ hĩ hĩ...hohohoho...há há há...buồn cười quá đi mất,há há há

akay

Cha? co' gi` thu' vi. ca? :))
Co' cai' ban nao` co' cai' ava hinh` cai' luoi~ hay the'
Rat' truu` tuong :))

The' khong cos ban nao` thik 1 nguoi` day` ve? lanh lung` ha?
:))

lovelypink

Member
có chứ.tại thằng chồng tớ,thực ra tính nó thì ko lạnh,nhưng mặt nó nhìn phớt đời lắm.bt ở trong trường nó ít khi cười lắm,mặt cứ lạnh tanh.hồi trước mới quen nó,mình shock vì cái vẻ bất cần đời ấy.nhưng bây giờ nó cười nhiều hơn rồi.đáng yêu khủng khiếp,hihihi.he's really cute!
thanks god for giving me the love of my life,hehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000