BẠN THÍCH BẠN TRAI CỦA MÌNH NHƯ THẾ NẢO?

vichia

Active Member
sắp sửa có TBC tập 2 rồi. Ồ, một lớp môn sinh mới vào, cần được dạy dỗ chỉ đưởng ...thôi nay nhường trách nhiệm cao cả ấy cho những Minh C..,những Hạnh B.., bần đạo già rồi xin về quê viết sách :D

Deathknight

Active Member
tao cũng có tuổi rồi
Để dành chút sức tàn để "an hưởng" nốt tuổi già
giờ lao lực quá, sợ lúc cần lại không đủ để "an hưởng "

lovelypink

Member
unni_x said:
Thích người lun nói iu Un khi nhắn tin, khi phone, khi chat, khi gặp...:">
thằng đấy dẻo mỏ phải biết,nhưng phải cẩn thận vì có khi nó đi nói với cả 10 đứa nữa đấy,un ạ,hê hê hê...thực ra thằng chồng tao cũng nói khá nhiều là nó yêu tao.nhưng buồn cười nhất là tao chưa bao giờ chủ động nói cả,toàn me too thôi,hê hê....quan trọng là phải nhận biết đâu là thật đâu là giả.nó mới đi chơi với mình 1,2 lần chưa chi đã i love u loạn xạ thì....xem đã....

Trông chị Yến dạo này giống gái Tây gớm nhỉ
Mà người yêu chị về với chị chưa?
Thật"hạnh phúc"khi có một người yêu như chị!^.^!

lovelypink

Member
bébi_đáng...iu said:
Trông chị Yến dạo này giống gái Tây gớm nhỉ
Mà người yêu chị về với chị chưa?
Thật"hạnh phúc"khi có một người yêu như chị!^.^!
giống gái tây là giống cái mẹ gì.tao chả thấy tao khác gì cả mày ạ,chỉ có điều trắng ra nhiều.hic...mà bên này nó lại mốt da nâu mới chết chứ...bực mình vãi...
chồng tao á?chán rồi,nó mà về là bố bỏ.đùa...ngày nào nó cũng ở cạnh,mình quen cái cách nghĩ ko có nó chắc ko chịu được...nhưng nó đi rồi thấy cũng...thường thôi....có khi tao chưa yêu thật sự bao h cả mày ạ,toàn cái kiểu yêu vớ vẩn,thằng nào ko cưa được thì loạn cả lên bảo là yêu nó nhất....cuối cùng 5' sau đi cưa thằng khác...
hic...đọc truyện nhìu,thấy tình yêu của người ta sao mà sâu sắc mãnh liệt thế.biết là đời chứ ko phải truyện,nhưng vẫn thấy thất vọng vì bản thân mình quá....
nói chung....tình yêu thật sự chưa bao h đến với tao cả,nên...phải cố gắng cưa nhiều anh...hê hê hê hê...
nhưng nói thật là...nhớ nó quá....nhưng tao cứ thấy dạo này nhàn nhạt thế nào ý,biết là bắt đầu chan chán rồi hay thôi bỏ trước khi còn tình cảm thì còn để lại kỉ niệm hoặc ấn tượng gì đấy,chứ tính tao cũng ko phải là đứa nhẫn nại cố đấm ăn xôi nên....hoang mang quá...

Volodia

Member
lovelypink said:
chồng tao á?chán rồi,nó mà về là bố bỏ.đùa...ngày nào nó cũng ở cạnh,mình quen cái cách nghĩ ko có nó chắc ko chịu được...nhưng nó đi rồi thấy cũng...thường thôi....có khi tao chưa yêu thật sự bao h cả mày ạ,toàn cái kiểu yêu vớ vẩn,thằng nào ko cưa được thì loạn cả lên bảo là yêu nó nhất....cuối cùng 5' sau đi cưa thằng khác...
hic...đọc truyện nhìu,thấy tình yêu của người ta sao mà sâu sắc mãnh liệt thế.biết là đời chứ ko phải truyện,nhưng vẫn thấy thất vọng vì bản thân mình quá....
nói chung....tình yêu thật sự chưa bao h đến với tao cả,nên...phải cố gắng cưa nhiều anh...hê hê hê hê...
nhưng nói thật là...nhớ nó quá....nhưng tao cứ thấy dạo này nhàn nhạt thế nào ý,biết là bắt đầu chan chán rồi hay thôi bỏ trước khi còn tình cảm thì còn để lại kỉ niệm hoặc ấn tượng gì đấy,chứ tính tao cũng ko phải là đứa nhẫn nại cố đấm ăn xôi nên....hoang mang quá...
Lần đầu tiên thấy bạn Yến nói thật lòng!

lovelypink said:
giống gái tây là giống cái mẹ gì.tao chả thấy tao khác gì cả mày ạ,chỉ có điều trắng ra nhiều.hic...mà bên này nó lại mốt da nâu mới chết chứ...bực mình vãi...
Chịu thua mày
Mà sao thằng người yêu mày ăn Tết lâu thế?Nó ko định sang học với mày nữa ah?!^.^!

lovelypink

Member
nó đi về thì phải 2,3 tuần nữa.vì nó là sv năm thứ 4 nên được quyền hoãn assignment đến tháng 3 nên thoải mái,hic hic...tao mà cũng được hoãn kiểu ấy thì đã về nhà ăn tết rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000