Bạn nghĩ gì vể Rap Việt.

Status
Không mở trả lời sau này.

rikku

Active Member
@ Z: ^_^ ngu hả, 120 từ trong 1 phút chứ gì; ông biết thế là tempo bao nhiêu ko ? ko biết thì xem lại mình đi; vì trong Rock có những đoạn nhạc có tới >240 note/ phút ^_^ tiện thể, tôi đề nghị là khi bảo người khác ngu phải chỉ rõ tại sao họ ngu; lý lẽ họ là gì ^_^ ko thì chẳng khác gì thất học đâu ^_^ nói phải có dẫn chứng, không là cả đời hàm hồ ^_^
@ DK: ý kiến chú hay đấy. Nhưng chú ko nhận ra thằng Việt nó nói xỏ xiên, thâm thúy lắm; đọc kỹ vào ^_^ hihi`, 1 điều ko thể phủ nhận là RaP ngày càng phát triển và có ảnh hưởng sâu rộng hơn trên xã hội; nhưng rõ ràng thứ RaP hiện giờ ko còn là RaP nguyên bản nữa ^_^ hôm nọ nghe mấy bài RaP tỏ tình gọi là thần chuối; nhạc sến cũng ko bằng ^_^
^_^ dạo này em chuyển hẳn sang nhạc ballad (pop - ballad; rock - ballad; blue - ballad) nên mọi người thông cảm ^_^ ý kiến có gì quá khích mong được lượng thứ ^_^
@ Hưng: trung lập ko phải là 1 ý kiến tốt ^_^ ko có hại; song ko có lợi đâu ^_^
@ Việt: phát biểu câu tử tế hơn tí nào .. ^_^

imagineT_T

Member
SkelballCVA said:
haha buồn cười quá đi mất ! =)) đọc xong bài này ối thằng đang ngồi chơi piano ! đi đập đàn 1 cách nghệ thuật !
um, viết bài phải dùng cả cái đầu nữa chứ đừng dùng tay gõ phím không thôi anh ạ :>

rikku à, tôi đâu có trung lập. Tôi chỉ thấy thích nó thôi mà. Thích nhiều là trung lập sao. Vậy thầy của chúng ta là trung lập đấy. Ông ko nhớ anh Phong đã nói gì à ? " họ ko phải ko thích mà ko biết cách để thích thôi " :D
tiện chúc ông và tôi ít ra qua được vòng loại WCG. gl hf :9

Đề nghị mọi người đọc kĩ nội qui của box âm nhạc trước khi post bài.

Cảnh báo với các thành viên đề nghị dùng tù ngữ không dung tục, đánh nghiêm túc, có trách nhiệm và lịch sự ( có dấu, đọc lại bài sau khi post ) Các bài đánh thiếu dấu hoặc trình bày quá kém sẽ bị xóa.

rikku

Active Member
Bài này ngoài lề. xin phép một chút.

mạng phò như c..c
tối lên chửi tiếp
edited by rikku: Bài này tôi ko muốn del; nhưng lần sau là del thật đấy. post bài có nội dung 1 chút. cái này không phải là cậy quyền mod chứ; ông thử tìm khắp for xem tôi có 1 bài nào post như kiểu này không. nói không được thì đừng có chửi; => nhưng anh BD del mất rồi. :-w

@ DK: ông thử chỉ ra bất kỳ bài nào của tôi nói ko có dẫn chứng hẳn hoi xem. Tôi xin chuyền về làm mod của âm nhạc - vì tôi thực sự coi đây là 1 phần của cuộc sống; và trình độ nhạc lý / khả năng của tôi thì tùy ông xét; thế nào cũng được. Tiếp nhé; đừng để cái vụ tranh luận này ảnh hưởng đến quan hệ giữa tôi và mọi người. thế thôi.

Quan điểm về nghệ thuật

Của cá nhân : Nghệ thuật tìm kiếm cái đẹp thực sự có giá trị vĩnh hằng. Sáng tác nghệ thuật là con đường dẫn chúng ta đến với cái đẹp. Kiến thức là công cụ giúp chúng ta tìm đến cái đẹp.

Beethoven : Tự do và tiến bộ là mục đích của nghệ thuật, cũng như của vũ trụ. Chức năng của nghệ thuật - tăng cường tác động đến quần chúng, kích thích những hành động anh hùng.Nghệ thuật không phải chỉ mang đến khóai cảm mà phải tạo nên những rung động,"làm bừng cháy những trái tim" và chính từ cái đó tâm hồn được trong sạch và trở nên cao thượng.

Xlim

Member
xóa bố Spam tiếp
Del nick bố reg nick khác
block IP bố Fake cái khác
(có giỏi thì blocl tất cả IP đầu 203. đi =)) =)) )

Deathknight

Active Member
trích 1 đoạn trong bài đã bị xóa
tôi không chửi ROCK, ko khen RAP, tôi chỉ chửi những thằng ko biết rì về RAP mà to mồm
bị xóa với lý do vô học (?)
người bị nói vậy 1 lần đã tự nhận và câm mõm từ lâu
xem ra người xóa có tật giật mình =))
cả một lũ ....
lạm dụng chức quyền không chịu được
hèn mọn thế à ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000