^^ Bạn iu kiểu gì nào ^^

kiwi_vn

Active Member
Sao lại không? ai tinh ý thì thông qua hành động mà cụ thể là biểu hiện qua thái độ là biết ngay thôi mà !

Fit_perfect_boy

Ui, cám ơn mọi người lắm lắm !!! Ko ngờ ý kiến của mình đc mọi người giúp đỡ tận tình thế ! Rất cảm ơn mọi người nha...

Thật ra, đó chính là vấn đề của em đấy ! Mọi người đừng mắng em nha ! Em cũng ko hiểu vì sao mình lại thích người ý nữa ! Nói cung, bọn em hợp nhau nhìu thứ lém... Em cũng ko hiểu mình sẽ ra sao khi ko đc gặp người ấy nữa ! Cứ thấy nhớ là lon ton chạy sang... :>>

ko ai đc trêu em đâu đấy !...Em cũng thấy người ý có cảm tình với em ! Theo cả nhà, em nên làm gì bi giờ nhờ ! ;) :d: :d: =((

Fit_perfect_boy said:
Ui, cám ơn mọi người lắm lắm !!! Ko ngờ ý kiến của mình đc mọi người giúp đỡ tận tình thế ! Rất cảm ơn mọi người nha...

Thật ra, đó chính là vấn đề của em đấy ! Mọi người đừng mắng em nha ! Em cũng ko hiểu vì sao mình lại thích người ý nữa ! Nói cung, bọn em hợp nhau nhìu thứ lém... Em cũng ko hiểu mình sẽ ra sao khi ko đc gặp người ấy nữa ! Cứ thấy nhớ là lon ton chạy sang... :>>

ko ai đc trêu em đâu đấy !...Em cũng thấy người ý có cảm tình với em ! Theo cả nhà, em nên làm gì bi giờ nhờ ! ;) :d: :d: =((
Chẳng làm gì cả là tốt nhất :q: Càng nghĩ nhiều --> càng đau đầu --> càng không minh mẫn --> càng dễ hỏng việc =))

unni_x

Active Member
hoangthienlinh said:
Nếu un kết hôn với chàng mèo thì phải là : 1+1=8
có 8 con cơ à :D troài oai, sướng quá, mà sao ko 1+1= 11 đi, lập đội bóng luôn cho nó hạnh phúc :)

Sao em biết là chị un bản lĩnh , có điều chị ý bản lĩnh nhưng nhỡ anh mèo không bản lĩnh thì biết làm thế nào.Nhưng thôi anh cũng chẳng bận tâm làm gì , anh mèo làm cho un có ngần đấy đứa con thì đủ biết được tầm cỡ của anh ý rồi

unni_x

Active Member
hoangthienlinh said:
Sao em biết là chị un bản lĩnh , có điều chị ý bản lĩnh nhưng nhỡ anh mèo không bản lĩnh thì biết làm thế nào.Nhưng thôi anh cũng chẳng bận tâm làm gì , anh mèo làm cho un có ngần đấy đứa con thì đủ biết được tầm cỡ của anh ý rồi
dời ơi, un với mèo làm gì có đứa con nào :-( mọi người nói to thế thì chít Un à :-( un chỉ đùa thui mà :-(

Không phãi là bạn trai đâu mà là người yêu đấy :) .Thôi đừng trêu un nữa không thì un sẽ ế mất thôi ( sinh đẻ không có kế hoạch tẹo nào )

unni_x

Active Member
chẹp, mèo là bạn trai hồi nào thế :p mà un có vỡ kế hoạch đâu nhỉ, Pháp luật quy định mỗi vợ chồng có từ 1 đến 2 con :D còn un có 11 đứa với 11 chồng cơ mà :)

rikku

Active Member
hì, nói là boyfriend mà ko nói là lover vì khi đề cập đến lover thì có vẻ zi` như đã dính đến sexual function ^^

rikku

Active Member
à quên; thế thì loạn un ạ; thế này nhé; vn có 80 tr. người; 40 tr. nam và 40 tr. nữ ; trừ người già và trẻ em thì còn tầm 20 tr. nam và 20 tr. nữ ^^ tổng cộng có thể có 20tr. x 20tr. = 400.000.000.000.000 (400 nghìn tỉ) cặp vợ chồng, mỗi cặp có 1->2 con ===> ... có tất cả tối đa là 800.000.000.000.000 đứa con ^^ phen này xem chừng hết đất mà sống ^^

unni_x

Active Member
ko phải ai cũng có thể sinh con ;-) chồng phải tính đến tỉ lệ vô sinh cả nam và nữ, tính đến những tai nạn giao thông và bệnh tật xảy ra, và có những người sống độc thân, sư sãi trong chùa nữa ;-)

unni_x said:
chẹp, mèo là bạn trai hồi nào thế :p mà un có vỡ kế hoạch đâu nhỉ, Pháp luật quy định mỗi vợ chồng có từ 1 đến 2 con :D còn un có 11 đứa với 11 chồng cơ mà :)
11 chồng cơ à un giỏi thật đáy nhưng mà xem ra xếp lịch hơi khó đấy nhỉ , un có kinh nghiệm gì chia sẻ cho linh với , độc thân mãi có vẻ buồn rồi ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000