^^ Bạn iu kiểu gì nào ^^

unni_x

Active Member
kiwi_vn said:
Được đấy! Cái trò này em còn không thuộc luật bằng anh đâu! Nói như em thì hiện nay có thể là 1+1=100 cũng ko bị nhà nước phạt ! Nhưng bây giờ người ta khoái sinh 1 hơn hay là 2 hơn??? Sự lựa chọn 1 là đa số đấy! Nuôi nhiều làm gì cho mệt??? :)
không bị nhà nước phạt á, nói nhỏ nhá phạt tuốt đấy :) , mà đẻ 100 đứa khác nào Âu Cơ, chắc đến đứa thứ 50 là lăn quay ra chết vì thủng dạ con rùi, đúng là ba hoa có hạng =)) Mà em bảo bí quyết xây dựng tổ ấm tức là không quá 4 cơ mà, chứ có bảo sinh 1 hay 2 thì tốt hơn đâu =))

kiwi_vn

Active Member
Trong hoàn cảnh sau đây ban sẽ chọn cái nào? Có 2 cái ví ,một cái trị giá 264 tệ (>500k) do thằng bạn thân tặng & 1 cái trị giá 15 EURO do người yêu tặng bạn sẽ chon j dùng cái nào?

ngothutra

Member
kiwi_vn said:
Trong hoàn cảnh sau đây ban sẽ chọn cái nào? Có 2 cái ví ,một cái trị giá 264 tệ (>500k) do thằng bạn thân tặng & 1 cái trị giá 15 EURO do người yêu tặng bạn sẽ chon j dùng cái nào?
Hơ hơ, dùng cả hai :d:

quan trọng anh là người đến trước hay đến sau?
Nếu anh đến trước mà không giữ được tình yêu của mình thì em nghĩ rằng nhìn người mình yêu được hạnh phúc thì cũng đáng...
Còn nếu là người đến sau, nhìn người ta hạnh phúc... vì tình yêu mà anh nỡ lòng nào???

Nhưng còn nếu người ta ko hạnh phúc và đc vui vẻ??? Dù bằng mọi cách, kể cả thủ đoạn, anh phải làm cho chị ý hiểu, ai là người thực sự dành cho chị ý... OK!

unni_x

Active Member
prettyindianboy said:
Yêu 1 người, mà vẫn chịu để người ấy bên cạnh người khác thì là ngu dốt hay vì yêu quá nhiều???
còn tùy vào người ấy chọn ai :) nếu người ấy chọn người khác thì cũng đành chấp nhận thui :)

kiwi_vn

Active Member
la_rose_poisson said:
chưa... sợ j`... chẳng nhẽ bạn anh & ng` iu anh co' co' j` hay sao muh sọ...
Không phải,đơn giản là chỉ chọn 1 ,còn 1 sẽ ko thuộc về mình mà! :)

Fit_perfect_boy

Hic hic...cả nhà ui cho em hỏi ... con trai đc iu con gái hơn tuổi ko??? Thằng bạn em nó định iu 1 girl hơn nó 1 tuổi, nó hỏi ý kiến em !!! Em chẳng bít nói rì cả ,,, Cả nhà cho em 1 lời khuyên nha !!! ;) =(( :>> :>> Em xin chân thành cảm ơn.... :d:

unni_x

Active Member
Fit_perfect_boy said:
Hic hic...cả nhà ui cho em hỏi ... con trai đc iu con gái hơn tuổi ko??? Thằng bạn em nó định iu 1 girl hơn nó 1 tuổi, nó hỏi ý kiến em !!! Em chẳng bít nói rì cả ,,, Cả nhà cho em 1 lời khuyên nha !!! ;) =(( :>> :>> Em xin chân thành cảm ơn.... :d:
hơn bao nhiu tuổi thế :cool: nếu hơn khoảng 1 tuổi thì ko sao lắm, ko có sự cách biệt lắm, nhưng cái chính cô gái đó có chấp nhận 1 người kém tuổi hay ko :) tâm lý con gái nói chung là ko thích yêu kém tuổi đâu :-S

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Fit_perfect_boy said:
Ôi, hơn 1 tuổi thì ăn nhằm gì em ;)
Miễn là 2 đứa thích nhau thật, hợp nhau thật, thế là được mà...
Các Cụ vẫn có câu "Gái hơn 2, trai hơn 1", thế có nghĩa là từ xưa, đâu có ai coi chuyện con gái hơn tuổi con trai là cái gì đấy đáng nói đâu ;) :)

Cheek_nl

Member
Fit_perfect_boy said:
No big deal! Thường thôi. :>

Bên chị còn có gái 79- giai 83 nữa cơ, nên bảo bạn em đừng lo, cứ mạnh dạn mà yêu đi :D

Bây giờ á, con trai thích yêu các chị hơn, dù sao thì các chị cũng đỡ nhõng nhẽo hơn các em tuổi teen ......... ( nhưng tui lại # đấy ) hì hì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000