^^ Bạn iu kiểu gì nào ^^

unni_x

Active Member
hoangson1984 said:
Bây giờ á, con trai thích yêu các chị hơn, dù sao thì các chị cũng đỡ nhõng nhẽo hơn các em tuổi teen ......... ( nhưng tui lại # đấy ) hì hì
nhưng mà bé 89 iu chị 88 thì cũng không đỡ nhõng nhẽo là mấy đâu :)

Nói chung quan trọng là yêu nhau thật lòng là đc, tuổi tác cũng chẳng quan trọng lắm đâu( trừ khi là con gái hơn con trai 5 tuổi trở lên là hơi có vấm đề rừi.

Marco

Member
Cheek_nl said:
No big deal! Thường thôi. :>

Bên chị còn có gái 79- giai 83 nữa cơ, nên bảo bạn em đừng lo, cứ mạnh dạn mà yêu đi :D
Hơn thế hơi nhiều rồi hơn độ 5-6 tháng là đẹp nhất ;)

ngothutra

Member
Có sao đâu, 2 cặp nổi tiếng cực kì về sự chênh lệch tuổi nhé:

Lưu Quang Vũ - Xuân Quỳnh
Karl Marx - Jenny von Westphalen

Mà hơn kém nhau 1 tuổi thì vẫn có người học cùng lớp với nhau đấy chứ, có vấn đề gì đâu :p

kiwi_vn

Active Member
Yêu hơn tuổi chỉ có thể xảy ra khi thực sự làm người con gái cảm phục thôi! Một người đã bảo mình vậy...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Phúc said:
Yêu hơn tuổi chỉ có thể xảy ra khi thực sự làm người con gái cảm phục thôi! Một người đã bảo mình vậy...
Cũng không nhất thiết...
Sự cảm phục không phụ thuộc vào chênh lệch tuổi tác...

fruit NHO

Active Member
kiwi_vn said:
chính xác là thế mà
em cũng nghĩ thế
vì thực sự khi yêu con gái cần 1 tgif đó gọi là....gì nhi?
cần 1 ng để chia sẻ và an ủi
cần 1 đôi vai
thế nhưng con trai lại thường bị nói là trẻ con hơn con gái nhìu
ít ra là 1 tuổi
vì thế.....
nhưng bít đâu ddays
giờ nhìu tên con trai đi cưa các "chị" đâu có nói tuổi thật của mình nên ko bị ác cảm đầu tiên ---->cưa xong nhìu ng mwosi bít thì...đã iu mất rùi!!!! :)

unni_x

Active Member
hoangson1984 said:
Nghe như đang nói về chuyện của em , kkekeke, ko phải em đã cảm 1 thằng dưới cơ chứ. hihhihih
ko ạ, 1 thằng bằng tuổi là quá đủ để thấy nó trẻ con rùi :-(

traitimhoada

mình ko đồng ý vối 3 ý kiến trên đâu nha tình yêu làm gì có chuyện chia như vậy chứ , làm sao mà tình yêu có thể đơn giản như vây được chứ phải ko mấy bạn.nếu dậy thì còn gì là sự thiêng liêng của tình yêu chứ. bạn nói yêu có 3 loại vậy nếu có người hỏi ban yêu người yêu bạn vì cái gì làm sao bạn trả loi`ooioi`.hìhi`hìhi`

kiwi_vn

Active Member
em Oanh said:
chính xác là thế mà
em cũng nghĩ thế
vì thực sự khi yêu con gái cần 1 tgif đó gọi là....gì nhi?
cần 1 ng để chia sẻ và an ủi
cần 1 đôi vai
thế nhưng con trai lại thường bị nói là trẻ con hơn con gái nhìu
ít ra là 1 tuổi
vì thế.....
nhưng bít đâu ddays
giờ nhìu tên con trai đi cưa các "chị" đâu có nói tuổi thật của mình nên ko bị ác cảm đầu tiên ---->cưa xong nhìu ng mwosi bít thì...đã iu mất rùi!!!! :)
Hiển nhiên là vậy ! Giờ hầu hết các tên con trai khi đi cưa đều vậy ! Chỉ đến khi thành công thì đối tượng mới ngã ngửa ra ! He he

smooth

Member
baby love said:
Con trai càng đẹp zai thì càng đểu
Chỉ số đểu tăng theo độ đẹp zai
=)) ko biết bị thằng nào lừa rồi mà phát biểu bức xúc thế em :)
chắc ko phải thằng nào đẹp zai cũng đểu như em nói đâu, mà là mấy thằng đẹp zai thì thường lắm em theo --> có cơ hội để đểu :D. ai bảo mấy em gái cứ thích đẹp zai cho lắm vào :) :p

avirax

Member
Tốt nhất yêu theo kiểu hàng ngày hàng giờ không thể thiếu là chuẩn nhất. Như tớ đây rất rất yêu bia và thuốc lá chẳng hạn.

unni_x

Active Member
iu kiểu để cho người ta thời gian tự do riêng :D un ghét nhất iu đương mà cứ bám dính nhau trên từng cây số :D

baby love

Moderator
smooth said:
=)) ko biết bị thằng nào lừa rồi mà phát biểu bức xúc thế em :)
chắc ko phải thằng nào đẹp zai cũng đểu như em nói đâu, mà là mấy thằng đẹp zai thì thường lắm em theo --> có cơ hội để đểu :D. ai bảo mấy em gái cứ thích đẹp zai cho lắm vào :) :p
Hê 16 năm qua em chưa lừa ai thì có ai dám lừa em chớ :D :D :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000