A7 vô địch A7 siêu nhân

cái lũ lớp mình ..hôm nào gặp tao phải tẩy não cho bọn mày 1 trận mới được ...dek bao h biết post bài là cái gì,toàn linh tinh ở đâu đâu ý ..tao ghét bon mày lém lém b-)

Úi dời giờ này còn mấy ai online đâu Diệp, lo học ko xong mà ! TA cũng lên để tìm schoolarship thôi, tiện thì vào ! Diệp cũng nên chăm học lên đê ! TA thì khỏi phải ai nhắc học vì một lời hứa khiến ta phải rất nỗ lực mới đạt được ! ^^
Nếm mùi thất bại để hưởng trọn vẹn hương vị của thành công ! Diệp hãy luôn nhớ vậy, nếu mình kém hơn người ta thì lúc người ta chơi là lúc mình phải học, phải cố gắng; có thể mình không vươn tới được vị trí số 1 nhưng mình sẽ dần tiến tới vị trí đó. Cố gắng lên Diệp. Nếu mình dừng lại thì mình mãi mãi sẽ thụt lùi !
Vì vậy đừng lên forum để giãi bày tâm sự như vậy nữa, tự đứng dậy, nhìn thẳng và tiếp nhận, đương đầu những gì đang chờ đón mình ! Tình yêu ư ? D hãy cứ yêu nhưng yêu phải là động lực, phải là cái cớ khiên mình vươn lên ! Nếu người ta đã không cần mình thì D phải cho người ta thấy D tuyệt vời thế nào và người ta phải cảm thấy hối hận khi đã làm thế với mình ! Okie ? Đừng nhìn lại quá khứ mà than vãn, quá khứ chỉ là quá khứ ! Quan trọng là thực tại thế nào, tương lai của ta sẽ ra sao !^^
Học đeeeeeeeeeeeeeeeeee A7 ^^

Hê hê không dám ! Ít ra phong độ học sinh cưng của cô chủ nhiệm cũng ko giảm là mấy! Không cô lại bảo viết văn càng ngày càng tệ thì đau khổ lém !
Mà bà Mi to xương to hông lấy cái avatar dễ sợ thế ặc ặc ! Mà "xương chậu" nhà ta càng ngày càng nở phần "dưới eo" nhể ! Tương lai là bà mẹ tốt đây hahahaha
Hê hê năm sau về có chuyện vui để xem roài ~ Thằng Dương xoăn bảo chí ít mỗi môn 9 điểm tức là ít nhất 27, nó mà không được thì vặn cổ hé hé !

spider_girl2611

ông Tuấn Anh có muốn cái mẹt ông giống cái avatar của tôi thì cứ khen như thế đi nhá :cool: đúng là cái đồ mông bằng quả nhót :p thể nào đi ghen ăn tức ở vởi người ta, xấu hổ chưa kìa ;-)

ui xời ơi ...ai lại vạch áo cho người xem lưng thế kia hả 2 bớ mẹ ..chán ông bà quá ..mà bà Mi suốt ngày học hành ,chăm chỉ thế nhở ...có show nào chia tui với ,ko bà lại bảo là tui ko bít học hành gì ..

spider_girl2611

co' đấy, nhiều lắm, chỉ sợ kô chạy nổi thôi, giá mà tôi nhân bản được ra thêm vài đứa nữa thi` tôi bắt bọn nó đi học hộ, còn tôi đi chơi, chạy show suốt ngày thế này dạt cả cẳng thế mà không dám bỏ môn nào :( thấy tôi khổ không? :-( :-( :-( :-(

cheryl

Anh chị ơi, cho em hỏi A7 có chị nào tên Thu không ạ ?? :-/
Hoặc các anh chị lớp khác có bít chị nào tên Thu học A7 ko ạ ?? <<< câu hỏi khẩn thiết mong nhận được trả lời ^.^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000