A7 vô địch A7 siêu nhân

khanhvicky said:
fè, na`y, Linh oi, nói lại hộ cái, đập cho toè mỏ bây h, ko biết trời cao đất dày là j àh mà dám ăn nói linh tinh thế,
nó ở nhà cả ngày có bít trời là gì đất là gì đâu màyLinh. Mà mày có oánh được Linh toè mỏ ko?Đánh được thì gọi tao với,tao thix nhất mấy cái trò xé áo xé quần..nhất là Linh,linh nhỉ? ;-)

tocduoide_q said:
:)
Alinh ơi =)) , má xác định rùi alinh ạ, má chết với Lan và Diệp anh rùi :q:
Thay mặt má tao, tao thật sự xin lỗi bọn mày vì chuyện này, tao cũng có fần sai vì dạy dỗ alinh của tao ko cẩn thận, xin lỗi =))
Đúng là mẹ hư thì con khổ :) Mày cứ bảo con mẹ mày ít mồm thôi,ko có ngày chết oan,mày lại thành trẻ mồ côi thì tội nghiệp lém...kiêu này thì fải đốt nhà Tlinh roài,xin lỗi mày nhé :>

su hào là tao said:
Đúng là mẹ hư thì con khổ :) Mày cứ bảo con mẹ mày ít mồm thôi,ko có ngày chết oan,mày lại thành trẻ mồ côi thì tội nghiệp lém...kiêu này thì fải đốt nhà Tlinh roài,xin lỗi mày nhé :>
Thoải mái đi cưng, mày có đánh alinh của tao thì tao vẫn chưa fải là trẻ mồ côi đâu, tao còn nhiều mẹ lắm mày ạ, :p =)) =))
Nói nhỏ với mày " Đốt nhà má tao đi, tao ủng hộ nhưng đừng bảo với ai là tao xui thế nhế :q: " =)) =))

spider_girl2611

hehehehe! A7 mà không nổi tiếng thì trường CVA này còn lơp nào nổi tiếng nữa ;-) không tin thì xem thử trang ảnh của trương đê! xem có lớp nào có số lượng và chất lượng ảnh địch nổi A7 không :) rõ ráng A7 vô địch quá còn gì :cool: đẳng cấp chuyên nghiệp mừ!!!
Ah`, có lớp nào có khả năng đọ sô' lượng ảnh với A7 thì thông báo một tiếng nhá, A7 có thể chấp lớp đó 50 ảnh mà vẫn nhiều ảnh hơn đấy ;) hehehe, ã nói A7 là vô địch mà lị :)

giraffe

Member
To spider girl :
Chài ! Khiếp thật đấy. Tui chưa xem ảnh eo gì nhưng nghe kể cũng thấy phục lăn. Bái phục bái phục. NHƯNG tocpic này sao chỉ có 2 trang (hèhe`) sao so với lớp tui

thằng Hoàng đấy ý hả =)) vẫn nhớ có lần mình trêu nó ,cầm chìa khóa của nó rùi ko quên ko đưa nó,về nhà cũng quên béng mất luôn,hơn 11h cu cận gọi đt cho mình,mày cầm chìa khóa tao,làm tao lang thang từ lúc tan học đến bi h ,mà đã 11h đêm,khổ thân thèng bé =)) Nó còn lên giọng bắt mình fải lên nhà nó chứ,mỡ cho mày hup,hìhi` mày ko vào nhà được chứ tao đã ở trong nhà roài còn gì.Khổ,thế rùi cu cậu cũng nhờ thèng anh Voi của mình đèo đến lấy chìa khóa.....đúng là đùa với mấy đứa đãng trí như mình thật là khổ :> :) :>>

dkny said:
1 cái topic nhạt nhòa.Mod lock hộ cái mod ơi:):)Con béo hâm dừng giận tui nha

dkny la em cua anh Minh PC Toys dung không nhỉ ! Nếu đúng thì toàn người nhà rồi !

A7 có mấy khi lên web trường đâu ! Mà bây giờ sắp thi đại học rồi ai nấy tập trung mà học nên ko lên mấy cũng đúng thôi !

Nhưng A7 phải công nhận là vui ! A7 đoàn kết mà ! ;)

A7 năm nay cố lên nhé ! Đừng ham chơi nữa ! :D

nhầm thật mà ...người ta cao giá lém ..vào 2pic lớp mình mà làm cái gì cơ chứ ...

Hôm trước nói chuyện với TA,DA thấy thất bại bi h chỉ là chuyện nhỏ ...hí hí...kể ra mình thất bại cũng nhìu roài,nhưng bao h suy nghĩ được chín chắn như TA thì có lẽ DA sẽ biết đứng dậy nhanh hơn lần vấp ngã này ...hi`hi`

spider_girl2611

ặc ặc!hôm thứ hai nhóm nhảy bị gọi đến trường :-( tham gia vô câu lạc bộ dance sport gì gì đó, khổ không chịu được, tao bị mất buổi học, tiế đứt từng khúc ruột :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( có ai khổ hơn tui không

khiếp,mất có buổi học mày bà đã kêu toáng cả lên rồi ...sợ bà thật,tôi đây này,hôm qua hẹn con gia gia 2h đến dạy ..đợi mãi bực cả mình ..từ trước đén nay toàn mình cho người ta leo cây có bao h bị ai cho leo cây đâu ...thế mà con đấy nó cho tôi leo cây :((
Dợi mãi ..3h nó gọi điện ..nắng quá chị ko đến được ...thế hả chị ?Thế thì chị nghỉ luôn cho khỏe nhé ..ko học nữa .Rõ ràng nó biết mình từ trước đến nay học hành hay bất cứ chuyện gì cũng đều phải có hứng mới làm được ...thế mà nó nói cứ như thách đố mình mới ghét ...nghỉ luôn ...linh tinh là thôi luôn ...coi như mình lại ko biết học toán ở đâu :((

hôm nay ở nhà ...dek làm cái gì cả ...chán ko chịu đươc ,mà sao hum nay là ngày gì ko biết,chả ai ol lạ quá đi mất ...
à có thằng anh Voi ..nhưng cả đời nó có bao h biết vào forum này là cái gì đâu cơ chứ ...chán luôn
toàn mình độc thoại ..thế mới chán

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000