A7 vô địch A7 siêu nhân

Đồng bào A7 chui hết cả ở đâu rùi mà sao ko thấy ai trên nè là sao?Có mỗi thèng Lambor cả mình :( Mà có fải lớp mình ko nổi tiếng gì cho cam.Là lớp đầu tiên trong trường có sự hòa trộn của 2 ngoại ngữ ( cô giáo chủ nhiệm lớp tớ vinh dự nhất là cái đó đó ) Cô tớ mà đọc được bài này chắc năm lớp 12 tớ 10.0 văn mất :>> ngại quá :>>
To Lambor:tao ko biết mày có đọc được mấy dòng này ko,mày đọc rùi mà ko post thì mày cứ xác định năm nay mày 1.0 văn nhé :cool: cảnh cáo đấy

Diệp anh ơi, hưởng ứng lời kêu gọi của mày, tao vào post bài cho mày, sướng nhá, thấy vinh dự ko :D
Sao mày ko bảo Lan, Dương, Phương.... vào, để 1 mình mày 1 chiến trận thế này ??

Uh`.Tao chả hỉu sao nhưng cái bọn lớp ato nó lười mấy cái khoản nè lém.Bọn mấy con béo kia thì còn lâu,bọn nó còn bận iu đương chơi bời làm gì có thời gian post bài cho lớp...
To trà my:mày đúng là bạn tốt.Chắc cô CN bít ơn bọn mình lém đó

khanhvicky

fè, cú nhỉ , dám chê bai lớp mình, Da oi, tao Lan đây, cú quá ko chịu dc rùi, hehe

dám bảo lớp mình chuột rút mới sợ chứ, nóng sườn nhỉ, cứ tưởng mình hot lam ah, fè, hotdog thì có, bực mình, hơn ai đâu mà yết kiêu thế, sĩ hão quá

khanhvicky said:
fè, cú nhỉ , dám chê bai lớp mình, Da oi, tao Lan đây, cú quá ko chịu dc rùi, hehe

dám bảo lớp mình chuột rút mới sợ chứ, nóng sườn nhỉ, cứ tưởng mình hot lam ah, fè, hotdog thì có, bực mình, hơn ai đâu mà yết kiêu thế, sĩ hão quá
tao ghét mày Lan ạ.Mày mà còn dùng cái nick này thì đừng có vào mà post bài trong 2pic của tao :cool: mày biết là tao ghét nó mà

Con DA sướng nhé, có Lan vào 4rum cùng mày còn gì, dù gì lớp mày có 3 nhân rùi, chẳng bù cho tao, kêu gọi mãi mà chẳng thấy đứa nào cả, chán quá, huhu :-(

:)
dkny said:
1 cái topic nhạt nhòa.Mod lock hộ cái mod ơi:):)Con béo hâm dừng giận tui nha
Alinh ơi =)) , má xác định rùi alinh ạ, má chết với Lan và Diệp anh rùi :q:
Thay mặt má tao, tao thật sự xin lỗi bọn mày vì chuyện này, tao cũng có fần sai vì dạy dỗ alinh của tao ko cẩn thận, xin lỗi =))

dkny

Con gái hư kia :-:)-(Sao lại nói Alinh thế.Nhưng con à Alinh ko sợ j` dâu,thách dứa nào làm j` dc. Alinh của con dóa ;-);-)

khanhvicky

fè, na`y, Linh oi, nói lại hộ cái, đập cho toè mỏ bây h, ko biết trời cao đất dày là j àh mà dám ăn nói linh tinh thế,

dkny said:
1 cái topic nhạt nhòa.Mod lock hộ cái mod ơi:):)Con béo hâm dừng giận tui nha
Bực mình nhỉ ,nó bảo mình là con béo hâm,xong lại còn đòi xóa 2pic của mình.Này Linh ơi,chắc ông đã nghe câu này rùi,nhưng tui nghĩ là nên nói lại với ông:SỐNG TRÊN ĐỜI FẢI BIẾT MÌNH LÀ AI X( hôm nào gặp tôi thì ông cứ xác định 1 là mất quần hai là mất áo đi nhes.Lần này thì ko fải cảnh cáo đâu Linh thân yêu ạ ;) ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000