a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
to chồng yêu quí:::::chồng ơi quả đầu c*ủa chồng sáng nay ko chấp nhận nổi...........dạo này chồng hơi bị coi thường vợ rồi đaays nhé........bấm lỗ taii rồi hôm nay lại cắt quả đầu như thằng trón trại ấy......có muôn tiếp tục tình vợ chồng ko đấy hả?

chocomog_257

Moderator
cả nhà ơiiii
hôm nay em thi Văn bị tủ đè bẹp dí rồi :((
đề nó cho Hương Sơn phong cảnh ca, em thì toàn học thơ Nguyễn Khuyển với Tú Xương :-& may mà còn làm đại khái được :((

keichan_A4

Mẹ cha cái bon chúng mày!Cái topic này h cứ như điên hết cả lượt!Bà đã chán roài,vào đây thấy chúng mày còn chán hơn bà!
Vào trang anh? mà xem pixs bà mới up nhé các iem!

superstar

to chồng yêu quí:::::chồng ơi quả đầu c*ủa chồng sáng nay ko chấp nhận nổi...........dạo này chồng hơi bị coi thường vợ rồi đaays nhé........bấm lỗ taii rồi hôm nay lại cắt quả đầu như thằng trón trại ấy......có muôn tiếp tục tình vợ chồng ko đấy hả?
Dont be mad with me babe.... xxx
Chồng có coi thường vợ đâu :( ... Chồng xin hứa nếu lần sau mà chồng định thay đổi một cái gì đó (như xăm hình một con nhện ở gáy chẳng hạn ;-)) chồng sẽ hỏi ý kiến của vợ... luv u so much...'til death do us part

superstar

Đề nghị thằng Xe Đạp và con Nhẻm dẹp ngay cái bựa đấy đi nhé! Đã chiếm cái box cũ của người ta rồi... Bây h tính chiếm nốt cái này ah? Hôn mông tao đi, lũ bụng phệ, mông xệ, đầu cá trê (xin lỗi... tao nói thế cho nó vần chứ hổng có ý j đâu)... Cấm nhắc tới cái chủ đề của bọn mày ở đây... Rõ chưa?

keichan_A4

Thằng Tex tởm quá nhưng tao công nhận nó lói đúng!Dẹp cái đề tài gêm giếc của chúng mày đê!Chuyển mục tiêu buôn sang cái khác ngay đê!

Bà chứ ai ,,, ăn nói link tink quật cho 1 cái rụng vỏ chuối h chớ lại ,,, sao 4rum bây h chán thía ,,, =(( ,,,,
Chả coàn bít nói j hơn =(( :p

huyentrang

Member
quai mai moi vao dc h lai ko go dc tieng viet la sao?????????em chuoi thic doi de tai ha?????noi chuyen cua em di!!!!!!!!!tao ko biet dau nhe,tet nay may voi con thu ca con huong nua lo ma dan ng yeu di nhe,goi la ra mat........bon tao chang can zi ,chi can 1 bua lau o Phung Hung thui....hehe

leehuong

=)) -- đúng là chồng em , cái chất ham ăn vô tội vạ ko có lẫn đi đâu được !!! -- =)) Nhớ chồng nhiều lắm chồng em ạ ! :"> -- Chết cười thằng cha Longtex chụp ảnh với chồng mình thì công nhận trông Tex cũng có vẻ quite pleased đấy -- có điều nhìn chồng mình chụp với Tex chả có vẻ ji yêu thương trìu mền như chụp với mình ! Có cần đây post cho vài cái để mở mang đầu óc , biết mùi yêu thương vợ chồng với nhau là nó fai như thế nào ko ? ;-)

Đợt này bên H đang thi kỳ Jan exams -- 8-} -- stressful điên loạn luôn ! Vừa mới dời đít ra khỏi cái Xmas holiday tươi tắn là đã exams =(( -- đau khổ ! Đến 26th mới thi xong , hehe, lúc đó chuẩn bị đú đởn đón Tết là vừa ! Well, ít nhất cũng có cái để mà hướng tới ! :D :p

keichan_A4

Lâu lắm mới thấy bà lên đây đoá!Hehe!Tiện thể khoe luôn,mấy cái tình củm của 2 đúa kia là do toi làm đạo diễn và thợ ảnh đấy!:D
Con Ruồi ko phải abcd linh tinh nhá!Bữa lẩu đấy có con Mít làm hậu thuẫn rùi,mày còn đòi j nữa hử????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000