a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
ấy chồng ơi,sao lại ăn nói như thế hả????????chồng của vợ phải lịch sự chứ...............dân tình fan đối nhiều quá.vợ chồng mình đi chỗ khác nói chuyện vậy

csh... con Hà Trương nhìn lại xem box này do ai lập... đã mắt nhắm mắt mở ngái ngủ như cái tủ lại còn thích phát biểu liều à? csh... thế nào là box rẻ tiền? mfer... mày đừng có mà lên tiếng chỉ trích box của vợ tao... rẻ tiền à? rẻ cái p ấy! giỏi thì ra mà lập cái box khác "đắt tiền" hơn đi... ma thèm... chê à? rẻ tiền thì còn vào làm cái f j? box của vợ tao mà mày chê rẻ tiền à? mày mà rẻ được = 1/10 vợ tao đã phúc... dmd... ko thích thì ra chỗ khác chơi... đừng có léo nhéo...
tiên sư ,,,, mầy là cái je` mà rám cả gan chửi bồ tao ,,, lôi thôi bà đạp cho 1 phát gẫy đôi người bây h chứ lại >:)
Nói hẳn ra ,,, trình mầy vẫn chưa thể sánh dc với nóa đâu nhá ,,, :> B-)

Lên án con Ruồi về việc bôi xấu danh dự của lớp X( :| :| :| :|
Mầy với thằng Fuck đi đâu mà lập staying alive ,,, chứ lập ở đây nà nàm hỏng môi chường xư fạm đóa con =))

chocomog_257

Moderator
superstar said:
cái thằng Mốc xanh mốc đỏ này... cái loại j mà suốt ngày support cái bọn female... đàn ông con trai với nhau toàn quay lại cắn đàn anh thế à? buồn thật... hóa ra thằng bé nó lại là cái loại tung hứng với bọn "được tách ra từ chiếc xương sườn của đàn ông"... để công kích lớp người đi trước nó cơ đấy...
oài anh xem SIZ rồi chưa thấy nó hay ntn` ah?
chẹp chẹp, thế là chưa hiểu thiện ý của em roài :p
à mà anh đã sẵn sàng cho trò chơi "bắn máy bay" chưa? nhớ khi chơi phải ăn cái vòng bảo vệ đóa nhá :D

Ơ hay cái thằng F*ck này , bà đã đíu thèm chửi bậy cho bẩn box mà mày dám chửi bà trước à ?>:)
Nể con Ruồi ,bà ko muốn làm bẩn thêm cái box này(vì chỉ có mày làm bẩn là chínhB-) )
Mà sao mấy ông mod đâu cả lại để thằng này nó chửi nhey ?:-w
Mày có thik thì lên Yahoo M mà chửi , tao đợi mày đấy Mother f*cker ạB-)
(hình như mình cũng chửi hơi nhiều :-S ):-&

superstar

vợ để yên nó đấy... chồng cho nó biết hậu quả của việc nói xấu vợ chồng mình...
con Nhẻm... tới bô sắc của mày tao cũng dám chứ đừng nói là bô huyền... nghe chưa em? hà hà hà... may cho mày là tao đang vui nên thôi... ko chấp tụi nhỏ bọn mầy nữa...
to Vợ: vợ chồng mình cứ quấn quít trước mặt Xman như thế... he he he... nó tức lắm... tội nghiệp... keep goin'...

oài anh xem SIZ rồi chưa thấy nó hay ntn` ah?
chẹp chẹp, thế là chưa hiểu thiện ý của em roài
à mà anh đã sẵn sàng cho trò chơi "bắn máy bay" chưa? nhớ khi chơi phải ăn cái vòng bảo vệ đóa nhá
Thằng píe kia ,, im ngay ,,, ko dc vào hùa cùng thằng bệnh H đóa :-w ,,, ây dà ,, nó lại dụ dỗ cho 1 phát bây h :-ss

Bồ tao chửi có khí thế phết =))

keichan_A4

Me. kiep'!May' ngoa`i ha`ng deo co vietkey-->chui mat cau hung!Staying alive dek ji` ma` toan ga` nha` nhay? vao` chui ga` min`h!Chung may` benh het mie no roi!
Duoc roi!Lau lam moi thay bai` post rao` rao` the nay`--->chung may` cu chui tiep di cho no' mau'!

aThằng F*ck này ngu vãi hàng mà cũng đòi giải thik B-)
Chúng mày ko đánh đc T . Việt vì ko tùy chọn gần chỗ Increase or Decrease(2 chữ A) trong phần soạn nội dung :)) Lần sau cứ thế mà làm , bảo đảm ok liền:)) B-)

Mr. Hunk

Chán lũ này thiệt đó...
Chán.......................

huyentrang

Member
đến lớp ko chửi dc thì fai vào đây chứ sao.......chúng mày ý kiến gì????????vợ chồng tao nói chuyện stay alve chúng mà ko cho........chồng tao có ...cố tình chửi vài câu mà chúng mày chueir lại nhiều thế hử????????khổ thân chồng em
to chồng:::::::vợ chồng mình từ mai tiếp tục lượn lờ qua mặt fila ca ca nhé.....cho nó thèm ma đến chết ....cho hết cái bệnh ki bo muôn thuở đi.ức thì đấm ngực mà chết......hehehe

huyentrang

Member
chồng ơi thấy chúng nó chuei chồng mãi vợ thương quá à.........vợ hứa là vợ sẽ yêu chồng thật nhiều chồng ạ.....vợ yêu chồng nhất trong số gần chục thằng chồng của vợ.......

Cheryl_map

>:) He, lâu lắm rùi đại ca mới quay trở lại, thấy chị Trang ruồi quảng bá nhiều về '' sờ tây inh ờ lai '' quá nên ko chịu nổi, vậy mà từ trước tới giờ tao tưởng cái 4rum này tiêu rồi chứB-)
Long X ( con Ngọc nó vừa đặt cho tên Lông Nhi - đúng tinh thần staying alive nhé ) mày và con ruồi lượn lờ nhiều quá, Phi la ca ca tức nổ mắt, hai anh chị vai quàng vai, tay quàng tay, thiếu mỗi chân quàng chân ... he he, cho em xin lỗi làm mất môi trường sư phạm :)) :)) .
To Ruồi, cái avarta '' quảng cáo lăn nách '' ( nguyên văn lời con Ngango)đây đó hả, ngó em ý ngây thơ vãi, mày làm ơn quay về đúng bản chất hộ tao cái=))

huyentrang

Member
snowfromheaven said:
Ặc ặc ,,,tao ko ngờ con Ruồi nại có cái kiểu phát ngôn mang fong ca'k "táo bạo , jang hồ" đến thế ,,,
Hứt ! hứt ! hứt ! =))
trời ui thế mà mày bảo táo bạo va jang hồ hả????????bọn mày ăn hiếp chồng tao tao còn chứ xử lí đâu đấy

huyentrang

Member
Cheryl_map said:
>:) He, lâu lắm rùi đại ca mới quay trở lại, thấy chị Trang ruồi quảng bá nhiều về '' sờ tây inh ờ lai '' quá nên ko chịu nổi, vậy mà từ trước tới giờ tao tưởng cái 4rum này tiêu rồi chứB-)
Long X ( con Ngọc nó vừa đặt cho tên Lông Nhi - đúng tinh thần staying alive nhé ) mày và con ruồi lượn lờ nhiều quá, Phi la ca ca tức nổ mắt, hai anh chị vai quàng vai, tay quàng tay, thiếu mỗi chân quàng chân ... he he, cho em xin lỗi làm mất môi trường sư phạm :)) :)) .
To Ruồi, cái avarta '' quảng cáo lăn nách '' ( nguyên văn lời con Ngango)đây đó hả, ngó em ý ngây thơ vãi, mày làm ơn quay về đúng bản chất hộ tao cái=))
mày đừng có thấy chồng tao bỏ rơi mày mà ghen tưc nhé.:p ........mày bảo ai quảng cáo lăn nách hả?X( ???mày cứ nhớ đấy,mai học thể dục tao sẽ cho vài nắm lá vào"uớp hương cơ thể "mày em ạ=)) .cứ chờ đấy........chắc chưa quên thứ 2 tuần trước đấy chứ.........còn tao lúc nào mà chẳng ""hiền lành,ngây thơ"....thương hiệu đã dc khẳng định:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000