a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
leehuong said:
=)) -- đúng là chồng em , cái chất ham ăn vô tội vạ ko có lẫn đi đâu được !!! -- =)) Nhớ chồng nhiều lắm chồng em ạ ! :"> -- Chết cười thằng cha Longtex chụp ảnh với chồng mình thì công nhận trông Tex cũng có vẻ quite pleased đấy -- có điều nhìn chồng mình chụp với Tex chả có vẻ ji yêu thương trìu mền như chụp với mình ! Có cần đây post cho vài cái để mở mang đầu óc , biết mùi yêu thương vợ chồng với nhau là nó fai như thế nào ko ? ;-)

Đợt này bên H đang thi kỳ Jan exams -- 8-} -- stressful điên loạn luôn ! Vừa mới dời đít ra khỏi cái Xmas holiday tươi tắn là đã exams =(( -- đau khổ ! Đến 26th mới thi xong , hehe, lúc đó chuẩn bị đú đởn đón Tết là vừa ! Well, ít nhất cũng có cái để mà hướng tới ! :D :p
trời ui dạo này vợ tui ăn gì mà xinh thế hả?????tự hào quá hahaha.......mọi người ơi vợ em xinh ko?????con be s trong ảnh ấy..........vợ em đó........hehe tự hào quá...........chồng cũng nhớ vợ nhiều vợ ạ>.........cố gắng thi tốt nhé.......bên này mọi người đang fon lam chờ ăn tết thui.........mà gưie cho vợ cái thiwwps nhưng sai địa chỉ minh ạ...........

Cheryl_map

Hi. 3 anh Nguyên, chuối ah, anh Nguyên của em đây, nhớ em nhiều, yêu em đến chết mất thôi, em là vầng mặt trời chói lóa còn anh là con mèo sưởi nắng dưới chân em , meo meo ( trích nguyên văn câu nói trong '' cô vợ phù thủy '' )=)) =)) =)) Ko động lòng sao em chuối của anh. =)) . Mày post mấy cái ảnh xấu mù, chỉ có ảnh em Long và anh Trang là đẹp thui:">
To: Mông, mày định là người đẹp Tây Nguyên sao mà trông như dân H'mông thía. Định làm Mị ah, Mị thổi kèn môi, em chơi t' rưng cho nó xì tin hả:))

huyentrang

Member
keichan_A4 said:
Lâu lắm mới thấy bà lên đây đoá!Hehe!Tiện thể khoe luôn,mấy cái tình củm của 2 đúa kia là do toi làm đạo diễn và thợ ảnh đấy!:D
Con Ruồi ko phải abcd linh tinh nhá!Bữa lẩu đấy có con Mít làm hậu thuẫn rùi,mày còn đòi j nữa hử????

con này cấm trốn tránh trách nhiệm nhá........bà tha cho mày khoản karaoke đẫ là nhân từ lắm rồi đấy........muốn lam rể a4 thì fai có cái lễ ra mắt chứ.........kế hoạch của mít dẹp rồi nhá......nay bố cáo toàn dân thiên hạ

Cheryl_map

Hôm nay ông thầy dạy thay Hóa bước vào lớp, nhìn từ dưới lên: quần là phẳng phiu, có ly hẳn hoi nhé, cái cà là vạt của ông ý cũng ở đúng chỗ lém. Thèng cha, mới vào lớp là tia ngay em LGiang xinh nứt trời ruồi. Sau lại tia thêm vợ mày nữa Long Tex ah, thèng cha nhìn thế mà dê. Tao vừa quay xuống bảo với thèng Hưng heo:'' Tao xấu lắm chắc ko bao giờ bị gọi " MR ấy nghe được hay sao ý, quay ra chỉ thẳng mặt tao bắt phát biểu, hu hu

keichan_A4

Chết cụ mày đi!Hót cho lắm vào!Mịe mày chết!Anh ý tia mày rồi con ạ!Chuẩn bị tập xác định đi là vừa em yêu!Hà hà hà!
To Trang ruồi:Tao có trốn tránh j đâu!Rưng moh còn mí con nưac chứ co riêng j tao đâu!Seo cứ nhè tao muh đòi nợ hử?

hoaimy

Lâu rồi chẳng vào forum nên chẳng hiểu gi hết nữa rồi .... mọi người khỏe ko? Ở nhà chắc là chuẩn bị ăn Tết đến nơi rồi ấy nhỉ ? :)

@ Hương: tao bị mất số di động của mày rồi ... nhà lại ko có mạng nên ko biết hỏi mày thế nào. Nhắn lên đây cho tao nhé. :x

leehuong

@ QA : =)) -- bụ ra á -- gầy đi chứ chả bụ ra được thêm cân nào -- bạn QA hỏi khí ko fai kiểu này làm tớ cũng ngại thật -- :>

Sao mí ông thầy là càng ngày càng dê thế nhỉ -- hay cái vẫn đề bản năng nó cứ lại fai dẫn đến như vậy ???

Lâu lâu lắm rồi ko gặp lại bạn LGiang -- có ai có ảnh post lên coi chút nhỉ !

huyentrang

Member
superstar said:
vợ ơi... chồng bảo này...... :(

bảo gì vợ thế?????????chắc lại "vợ ơi vợ rất quyến rũ hả"???????????hehe :)) nghe hơi bệnh 1 tí nhưng cũng bùi cái lỗ tai lém.........chồng ơi.vợ nói này,hay lắm nhé..............."chồng như thằng hâm ấy" hehehhe=)) .........bỏ ngay cái khuyên tai ra cho tôi nhờ nhéX(

huyentrang

Member
keichan_A4 said:
Chết cụ mày đi!Hót cho lắm vào!Mịe mày chết!Anh ý tia mày rồi con ạ!Chuẩn bị tập xác định đi là vừa em yêu!Hà hà hà!
To Trang ruồi:Tao có trốn tránh j đâu!Rưng moh còn mí con nưac chứ co riêng j tao đâu!Seo cứ nhè tao muh đòi nợ hử?
mấy con khác để sau .....tao quên sao đc.........chẹp chẹp cac chị yêu đương hết thế này.....hỏng[-(

huyentrang

Member
leehuong said:
@ QA : =)) -- bụ ra á -- gầy đi chứ chả bụ ra được thêm cân nào -- bạn QA hỏi khí ko fai kiểu này làm tớ cũng ngại thật -- :>

Sao mí ông thầy là càng ngày càng dê thế nhỉ -- hay cái vẫn đề bản năng nó cứ lại fai dẫn đến như vậy ???

mình ơi ko dê ko phải đàn ông mình ạ....

huyentrang

Member
leehuong said:

huyentrang

Member
leehuong said:

huyentrang

Member
leehuong said:

huyentrang

Member
mọi ngươi cho ý kiến hộ em câu nói của anh Toán sáng nay cái.........cả đồng bao trong nuéoc lẫn nước ngoài nhé......đầu đuôi thế này
sáng nay sau khi học hết bài em mới nói"thưa thầy,thầy cho em nhắc lớp em 1 tí nhé"..........thế là anh ý hồn nhiên bảo "nhắc thì nhắc cả 2 tí đi" .........choáng.........cả lớp cười ầm ầm.......còn em thì mặt đỏ tự hỏi..........hởi gì chắc mọi ngươi cũng biết.......hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000