a4_&_staying-alive

keichan_A4

Bố khỉ!Anh Toán chỉ được thế là giỏi!Con Trang ruồi dạo này câu bài kinh quá!
Hum nay tiết công dân,thầy Định bảo thằng Long tex ra phường xin lấy vợ,kê khai vao` mục bí danh,nó bảo vợ nó bí danh là Ruồi,chắc nó sẽ điền bí danh la` tex hay xì tin!Mịe!Vợ chồng chúng mày hợp đối wa' trời đất!:D

huyentrang

Member
ai thèm câu làm gì......tại mạng vớ vỉn.......hichic tối thứ 5 với thứ 7 nào em cũng fải lang thang internet ,có nhà ,mà ko đcj về.........hichic
này mày đừng có chửi vợ chồng bà nghe chưa,ghen a?

huyentrang

Member
chúng mày lười lên đây thế hả?????????để mình tao trò chuyện với cái box này a??????????chồng ơi,có lên đây ko thì bảo?

keichan_A4

Bố khỉ!Mày post bài ko kịp để người ta reply mà còn trách cái j hả con hâm!!!!!!!Tao muốn nghỉ tết lắm rồi đấy!Đi học dạo này ức chế vãi cả đấi!

leehuong

Mẹ ! Chồng với chả con -- mình đi xuất khẩu lao động làm thuê làm mướn ở cái đất lắm thầy nhiều ma này để nó ở nhà lên 4rum gọi zai lên chat với nó -- ko ngửi được -- lần này gặp mình fai th**n mới được ! Hết cả lăng nhăng ... >:)

huyentrang

Member
ê con vợ kia sao dám lăng nhục chồng cho bàn dân thiên hạ xem thế hả?có gì về nhà đóng cửa bảo nhau chứ???????????láo quá
vợ thân iu ơi chồng biết vợ xuất khểu lao động sang đấy râtts khổ để kiếm miếng cơm manh áo cho chồng con đcj sung sướng,,,,,,chồng thương vợ lắm chứ nên phải tranh thủ lúc còn sức lực,còn xuân sắc để tranh thủ kiếm tí vốn phòng than cho gia đình mình sau này mà........hichic:((

huyentrang

Member
keichan_A4 said:
Bố khỉ!Mày post bài ko kịp để người ta reply mà còn trách cái j hả con hâm!!!!!!!Tao muốn nghỉ tết lắm rồi đấy!Đi học dạo này ức chế vãi cả đấi!

này lúc nào chuẩn bị vãi bảo tao nhé.....tặng mày cái xô=)) ..........mịe 1 buổi học mấy lần anh iu gọi đt lại còn kêu chán.........mà lần sau "sinh hoạt"phải điều độ nhé.........cứ đi học muộn liên tục thế là ko đc à

Mô Fật ,,

Hơ ,, tưởng mốc meo cả lũ chúng mầy roài chớ =)) ,ai ngờ vẫn nhộn nhịp as Chợ tình Miền núi ấy nhẩy ,,, tao sẽ wuyết định rejoin :"> :"> :">

@My: Avatar là ảnh mầy chụp với thèng nào thía? ,, Mặt non đáo để :))

@Ruồi: Câu bài ác liệt vãi ,, xứng đáng huân chương Kháng chiến Cần Câu vàng =))

@All: Nhớ các đệ , các muội wa' :x :x :x

chocomog_257

Moderator
á á á,,, ;-) quên mứt, bà chị ko nhớ là phải chuẩn bị lìa xìa cho em hở? ;-) tết nhất rồi nhớ nhồi mấy tờ polime cho đầy túi áo (khoác :D) nhớ ;-) để iem còn lấy hên :>

Cheryl_map

X( , hôm nay đi đến trường chả được cái tích sự j còn chửi nhau với bà giám thị, lớp mình phải trực nhật mệt thí mồ, hình như lớp mình bị trù dập hay sao ý mà mấy bà giám thị nghiệm thu ghét lớp mình thía, bắt quyét cái này rồi quyét cái kia, làm cái này rồi làm cái nọ, phát điên lên mất thuiX( X( X(
To Ruồi: người yêu câu bài vừa thui, đọc mỏi cả mắt.
To Mông, mày đi trêu gái vừa thui, mày quên mày cũng là female ah

Cheryl_map

:D Hè hè, thía là đã nghỉ tết roài, xa chúng mầy làm lòng tao đau như cắt, lũ con yêu quý của tao. He he, bọn mày lười lên forum quá đấy, đừng để con Ruồi phải độc thoại một mình chứB-)
Dạo này lớp mình hổng có xì căng đan nào mới nhỉ, chỉ có em Chuối vẫn ngơ ngơ vì anh Nguyên, em Ruồi với thèng Tex dường như ko còn mặn nồng mà hình như Tex chuyển sang cưa em Ngango===> cái này là trái với pháp luật đấy nhé, em Mai vẫn điên điên như thía, em LGiang vẫn lạnh lùng như mọi ngày, em Mông vẫn mãi chạy đi tìm người tình trong mơ, Philacaca vẫn ngẩn ngơ vì Nguyệt Nga....chán chít đi được. Còn em nào muốn nổi loạn thì thông báo với tao một tiếng để tao up bài lên nhé:D

Hếch hếch ,,, chêu ghái là xở chường của bà mờ lị :)) :)) ,,, hôm ney fởn wé =)) ,, chụp ảnh loạn xị ,,=)) nhưng ko úp cho chúng mầy coi đâu á :p

Fuyu

chẳng cần mày up thì mọi nhười cũng chứng kiến đủ một loạt kiểu ảnh khác người của tụi mày rùi!!!đứng giữa sân bụi mù mà chụp ảnh trong khi người ta quét bở hơi tai!khốn khiếp!!!!!!!hừ

hoaimy

@Nhẻm: vẫn anh người yêu tao ấy mà :X

Chúc cả lớp mình một năm mới vui vẻ và ...... đc nhiều tiền mừng tuổi ( hè hè ) :d !!!!!!!!!!!!

leehuong

:-S :-S Hix hix hix -- cái Tết thứ hai xa nhà -- cái Tết thứ hai fai quên đi cảm jac mình vẫn còn đầy đủ tư cách để được nhận tiền mừng tuổi =(( -- cái Tết thứ hai ko bánh chưng rán , ko canh măng , ko .. %%$%$%^* X( !!!

Hehe , cũng là cái Tết thứ hai chơi cùng bạn bè đến mấy jo đêm ở ngoài đường cũng được :"> -- cái Tết thứ hai sẽ mừng tuổi nhau bằng mồm : "chúc mày luôn xinh đẹp , khỏi mừng tuổi ji đi " :> -- cái Tết thứ hai cả hội cùng Chinese take away mừng Giao Thừa :)) !

Tết luôn ở trong tim !!! Nhớ Tết quá !!!

Chúc A4-ers một cái Tết vuiiii hết cỡ và được càng nhiều $$$ mừng tuổi càng tốt !!! :D

chẳng cần mày up thì mọi nhười cũng chứng kiến đủ một loạt kiểu ảnh khác người của tụi mày rùi!!!đứng giữa sân bụi mù mà chụp ảnh trong khi người ta quét bở hơi tai!khốn khiếp!!!!!!!hừ
Chài ,, nghệ thuật sáng tạo mà mẹ ý bảo là khác người ,, đau đớn thay phận đàn bà =))

@My: Chúc mừng new year mầy :D

@Hương: Lời chúc xúc tích lắm ,, thx mầy ;;)

Chưa sang năm mới nhưng bà vẫn chúc mọi ngứi có 1 cái Tết thật là Tết ,, còn lời chúc ntn thì bà pm sau ,, type ra đây mỏi tay lắm :p :D

@Sô Cô La mốc : chị chẳng hỉu chú nói j hết trơn hết trọi ah ,, chữ ký của chị thì làm sao chứ? :-O

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000