A1 - Lớp thầy Oánh - thì vào đây

avirax

Member
Con gái hư chuyển qua tao, còn cái loại giai hư như chúng mày, tắm rửa sạch sẽ, lau trùi cẩn thận rồi ra đường đứng cởi trần buổi đêm vài hôm ngoan ngay ấy mà.

ATAKA158

Hoa oiiiiii !!! Thay may thang nay chua !!! Chung no gay chuyen trươc bay gio lai mon to cai lai kia !!! Dung tin mom bon ba hoa leo mep nay !!! Ban nha do !!!

no_smoking

khong dc dau Nguyen a` tao nghi fai co cai mom may o day nua thi may ra co kha' hon
ma` ma`y buot lam co tao nghi mai van 0 nhgi ra cach ji de cai tao may

AMOUREUSE

Khánh trắng dạo này làm gì rồi , sao tôi hỏi thăm mấy lần mà cứ thấy lẩn mất không trả lời thế hả??? Tình hình vợ con thế nào , :D có gì hay không cho anh em hóng hớt với khị khị ;-)

AMOUREUSE

ATAKA158 said:
Hoa oiiiiii !!! Thay may thang nay chua !!! Chung no gay chuyen trươc bay gio lai mon to cai lai kia !!! Dung tin mom bon ba hoa leo mep nay !!! Ban nha do !!!

Lớp mình mà Giang , đâu có gì lạ đâu , nếu không như vậy thì mới phải thắc mắc " anh em A1 đây á " ;) Mà Giang dạo này thế nào rồi? Nghỉ hè chưa? Hè năm nay có về không?

khổ thân bọn mày, tao vắng mặt vài ngày mà chúng mày ăn nói kiểu gi để chị Hoa nhận xét nhận vơ lấy hết cả tư cách về mình thế :q:

avirax

Member
Tớ giờ rất là thích các em trẻ đẹp, đảm đang (đảm đang viết theo yahoo không dấu nhé!)
Cac em dam dang rat la dang yeu cac ban a!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000