A1 - Lớp thầy Oánh - thì vào đây

Kabuki84 said:
Còn vụ làm forum cho lớp mình thì các chú đã có host chưa, hay lại "lệ quyên" :D :lol:
Chú Minh bây giờ ko nghe Rock nữa chuyển gam sang nhạc trẻ hả ? Lệ Quyên đang nổi bài Thôi đừng chiêm bao đấy =))
nói thế để chú biết "lệ quyên" nó sẽ thế nào

dungman said:
Còn có đồng chí nào có ý kiến thì cứ nói , tớ cũng chả tha thiết gì chuyện làm 4rum đâu . Nhưng có vài đồng chí đề nghị thì tớ cũng xin nói ở đây nhé . Chứ không thì tớ chả rỗi hơi đâu ngồi lục đục với máy cái forum rồi còn design nữa mệt lắm he he he muốn đẹp chắc phải cả lũ cung góp sức vì ai nấy cũng bận chả ai rảnh rỗi hê hê . Vì vậy nếu đồng chí nào thích làm thì dơ cẳng lên cho tớ nhờ nhé . Hê hê hê
Còn có đồng chí nào có ý kiến thì cứ nói
---> em có ý kiến :D :

tớ cũng chả tha thiết gì chuyện làm 4rum đâu
---> khiêm tốn quá , chú Mẫn cứ phải giả vờ

Nhưng có vài đồng chí đề nghị thì tớ cũng xin nói ở đây nhé
--->vẫn thẳng thắn như ngày nào :cool: ... đồng chí cứ nói tự nhiên đê

Chứ không thì tớ chả rỗi hơi đâu ngồi lục đục với máy cái forum rồi còn design nữa mệt lắm
--->tinh thần A Quy vì A1 , đề nghị mọi người cho một tràng vỗ tay :D

muốn đẹp chắc phải cả lũ cung góp sức vì ai nấy cũng bận chả ai rảnh rỗi
--->chí lí quá :D nhưng hơi thiếu thực tế , góp sức hehe

Vì vậy nếu đồng chí nào thích làm thì dơ cẳng lên cho tớ nhờ nhé
--->rất tin tưởng vào đồng đội nhưng bạn Mẫn quên mất A1 là một tập thể có những cá nhân rất biết nhường nhịn nhau , đặc biệt khi có công việc gì đấy :cool:

avirax said:
Chúng mày lắm nhọt quá, làm cái forum riêng thì cũng để ngắm với nhau chứ để làm đ** giề. Chỉ cần nhìn cái forum của toàn trường như thế này mà đã thấy nó chán thế nào rồi, thử hỏi làm riêng thì được nổi 2 ngày không? Trao đổi học hành nghiên cứu, ở đây có bao thằng vậy? Nhắn YM cho nó nhanh các em yêu ạ. YM của tao: avirax_ru. Thằng nào add cứ add, nhưng mà vấn đề lên có gặp tao ko thì còn tùy, giờ của tao lên mạng chúng mày ngủ hết cả rồi.
Chúng mày lắm nhọt quá, làm cái forum riêng thì cũng để ngắm với nhau chứ để làm đ** giề
---> hehe, ngắm là thế nào

Chỉ cần nhìn cái forum của toàn trường như thế này mà đã thấy nó chán thế nào rồi, thử hỏi làm riêng thì được nổi 2 ngày không?
---> cái toàn diện sao so sánh với ...cái cục bộ được , mày cứ so phấn với vôi :D

Trao đổi học hành nghiên cứu, ở đây có bao thằng vậy?
---> nhiều ... A1 nổi tiếng chăm học mà lại , chắc là có cả box Văn học nghệ thuật thi ca hát hò đàn đúm ... mày mà làm Mode thì có mà :cool:

tóm lại là rất sáng đấy =))

Kabuki84

dungman said:
Vì vậy nếu đồng chí nào thích làm thì dơ cẳng lên cho tớ nhờ nhé . Hê hê hê
rất muốn dơ cẳng cùng các chú, nhưng tớ lại đang bị bó chân nên tớ đành phải giơ tay vậy :D

chú Mỹ hồi trước vẽ đẹp lắm, giờ không biết trình đồ hoạ ra sao rồi, có lẽ nên giao phần design interface cho nó hehehe ;)

dungman

Bó tay các anh , các anh làm em choáng đếch chịu được nhất là thằng Viet Anh chỉ gào to nói xiên nhau là giỏi bố ông . Còn cái vấn đề rum rèo thì nhắn vào YM đê , đồng chí nào thích thì sẽ bàn bạc nhé hê hê .

Vấn đề đầu tiên là H O S T (cái bộ gõ VN này cũng ngu chả kém ai :)))

Grrr

ẹc , load mãi ko ra bộ gõ , điên thật , anh nào có net ngon cho em câu nhờ vài hôm cái :p
Chán chết , làm cái topic ở đây có khi còn nhiều thằng vào hơn là cả cái forum he he

dungman

Hơ hơ đôi khi thế thật , làm ra rồi anh em mình ngồi nhìn nhau ha ha ha ha . Thôi thế này nhé tạm thời có thể trong vòng vài tuần nữa là tớ được giải lao thì tớ làm nhanh mọt cái 4rum cho lớp mình nhé rồi sẽ phat triển sau hê hê hê

Sau đấy bác nào thích dựng topic Văn Học hay Game hay cái đếch gì thì các bác cứ dựng nhé em còn phải lo cai IUP GMI của em
IUP GMI = Institut Universite Putain de Grand Merde International

dungman said:
Bó tay các anh , các anh làm em choáng đếch chịu được nhất là thằng Viet Anh chỉ gào to nói xiên nhau là giỏi bố ông . Còn cái vấn đề rum rèo thì nhắn vào YM đê , đồng chí nào thích thì sẽ bàn bạc nhé hê hê .
Bó tay các anh , các anh làm em choáng đếch chịu được
---> hehe...choáng là phải :D

nhất là thằng Viet Anh
---> đẳng cấp đã được khẳng định ...hehe ;;)

chỉ gào to nói xiên nhau là giỏi
---> tại các anh toàn thằng tinh ...tướng :cool: em phải mô kích chứ :cool:

Grrr said:
Chán chết , làm cái topic ở đây có khi còn nhiều thằng vào hơn là cả cái forum he he
Chán chết
--->thế là tốt , biết yêu cuộc sống đấy :D

làm cái topic ở đây có khi còn nhiều thằng vào hơn là cả cái forum he he
--->uổng công tao vừa khen mày , mày lung lạc tinh thần anh em ...bòm X( , chợ đông không có nghĩa là chợ to mà vì nó quá bé :cool: hiểu đường lối của Đảng và nhà nước chưa :cool: để tao củng cố tư tưởng cho mày thêm câu nữa :
chợ vắng không có nghĩa là chợ bé mà vì nó quá ...vĩ đại khiến chúng ta trở nên bé nhỏ , mà A1 là một cái supermarket như vậy :cool:
tốt , thế đã

Kabuki84

làm 4rum thì phải đóng tiền mua host chứ nhỉ
mua loại rẻ cũng được nhưng kiên quyết không chơi loại free nhé. :D

tôi vừa xem giá ở 1 thằng cung cấp dịch vụ host (mà theo quảng cáo thì là rẻ nhất Việt Nam) - http://www.nhanhoa.com/
Nếu mình mua gói dịch vụ rẻ nhất (Package A) thì có 10$ / 1 năm thôi (phải cái dung lượng hơi nhỏ, nhưng chắc là đủ)
xịn hơn 1 tí (Package B) là 25$ / 1 năm, nhưng có thể đăng kí 6 tháng một - lúc đầu có thể thuê 6 tháng thôi --> hết 12.5 $

tình hình giá cả là như thế, tuỳ các chú quyết định ;) :)

Kabuki84 said:

tôi vừa xem giá ở 1 thằng cung cấp dịch vụ host (mà theo quảng cáo thì là rẻ nhất Việt Nam) - http://www.nhanhoa.com/
Nếu mình mua gói dịch vụ rẻ nhất (Package A) thì có 10$ / 1 năm thôi (phải cái dung lượng hơi nhỏ, nhưng chắc là đủ)
xịn hơn 1 tí (Package B) là 25$ / 1 năm, nhưng có thể đăng kí 6 tháng một - lúc đầu có thể thuê 6 tháng thôi --> hết 12.5 $

---> em đồng ý , không chơi loại free , đang hay ho nó die cho một phát thì mất hứng

---> em không biết ý kiến các anh thế nào , theo em đã chơi thì chọn cái sau cho nó thoải mái , 25$/1 năm với 10$/ 1 năm cũng hơn kém nhau không mấy nếu mỗi người đóng góp một ít , ok ? :cool:
mọi người cho ý kiến đi chứ

Kabuki84

cyborg&jindo said:

---> em đồng ý , không chơi loại free , đang hay ho nó die cho một phát thì mất hứng
hehe bằng chứng là cái host free của cậu dungman đã die =;

AMOUREUSE

Co to day , lop minh co phi vu gi hay cho to tham gia hong hot voi , ma sao chi em phu nu A1 di dau het ca roi ma thay toan dan ong tham gia the nhi ... hichic .... :9

ATAKA158

Đứa nào nhớ danh sách lớp thì vao ghi lại họ tên cả lớp đi kìa.Mấy lóp khác chúng no ghi hết rồi kìa mấy cha nội.

AMOUREUSE said:
Co to day , lop minh co phi vu gi hay cho to tham gia hong hot voi , ma sao chi em phu nu A1 di dau het ca roi ma thay toan dan ong tham gia the nhi ... hichic .... :9
chị em mải chồng con rồi, thời gian đâu tham gia hoạt động xã hội , Hoa bao giờ cho bọn tớ ăn bánh kẹo nhỉ?????

ATAKA158 said:
Đứa nào nhớ danh sách lớp thì vao ghi lại họ tên cả lớp đi kìa.Mấy lóp khác chúng no ghi hết rồi kìa mấy cha nội.
Nga lớp trưởng đâu rồi, không anh Ngọc lớp phó cũng được , vào cho lớp xếp hàng điểm danh đi kìa , thiên hạ nó đi nhận hết xôi thịt bây giờ, mình mất phần thì đói lắm
à , anh Giang ở Nga chắc thèm ăn xôi lắm nhỉ hehehe

AMOUREUSE

Việt Anh dạo này rất hay xỏ xiên anh em đấy nhớ , nhưng tớ cưng thấy kỳ lạ một cái là tại sao lớp mình đến giờ này tham gia cũng được có vài người , nhìn phong trào của lớp khác mà lại thấy... hichic
Còn vụ danh sách lớp tớ nghĩ chắc tớ làm được , nếu như Nga và Ngọc không có hứng thú lắm thì để tôi nay về tớ sẽ "cố " để nhớ lại cái danh sách lớp vậy... :p Thông cảm tại lớp mình sĩ số hơi bị khiêm tốn , xa lớp cũng lâu ngày rồi nên cũng không dám bảo đảm rằng trí nhớ mình hoàn hảo hichic... Dù sao thì nhiệt tình cũng luôn được hoan nghênh đúng không hehe :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000