A1 - Lớp thầy Oánh - thì vào đây

AMOUREUSE

ATAKA158 said:
Đứa nào nhớ danh sách lớp thì vao ghi lại họ tên cả lớp đi kìa.Mấy lóp khác chúng no ghi hết rồi kìa mấy cha nội.

Hi Giang , dạo này sao rồi , nước Nga không quá lạnh chứ hả??? hehe... Bận rộn lắm hay sao mà mãi mới thấy lên đây đú đởn với anh em??? :D

AMOUREUSE said:
Việt Anh dạo này rất hay xỏ xiên anh em đấy nhớ , nhưng tớ cưng thấy kỳ lạ một cái là tại sao lớp mình đến giờ này tham gia cũng được có vài người , nhìn phong trào của lớp khác mà lại thấy... hichic
Còn vụ danh sách lớp tớ nghĩ chắc tớ làm được , nếu như Nga và Ngọc không có hứng thú lắm thì để tôi nay về tớ sẽ "cố " để nhớ lại cái danh sách lớp vậy... :p thông cảm tại lớp mình sĩ số hơi bị khiêm tốn , xa lớp cũng lâu ngày rồi nên cũng khTông dám bảo đảm rằng trí nhớ mình hoàn hảo hichic... Dù sao thì nhiệt tình cũng luôn được hoan nghênh đúng không hehe :D
Việt Anh dạo này rất hay xỏ xiên anh em đấy nhớ
---->yêu cho roi cho vọt, ghét cho ngọt cho bùi , cha ông đã dạy thì phải biết gìn giữ kế thừa phát huy cho tốt đẹp :cool: không mai sau thất truyền ,có lỗi với tâm huyết người xưa lắm bạn Hoa ơi :q:

nhưng tớ cưng thấy kỳ lạ một cái là tại sao lớp mình đến giờ này tham gia cũng được có vài người
---->uhm, tớ cũng thấy :thật là kì lạ......................... :q:

Còn vụ danh sách lớp tớ nghĩ chắc tớ làm được , nếu như Nga và Ngọc không có hứng thú lắm thì để tôi nay về tớ sẽ "cố " để nhớ lại cái danh sách lớp vậy...
---->ấy cứ cố đi, cố lên đừng cố quá nhé :D

thông cảm tại lớp mình sĩ số hơi bị khiêm tốn , xa lớp cũng lâu ngày rồi nên cũng không dám bảo đảm rằng trí nhớ mình hoàn hảo hichic...
---->ấy cứ từ từ thoải mái nhớ lại,vô sờ tư đi, lớp mình...xa nhau cũng lâu ngày rồi, trí nhớ bọn nó cũng chẳng...hoàn hảo đâu,thế nên.......trăm sự to lớn đều trông cậy vào bạn Hoa :q:

Dù sao thì nhiệt tình cũng luôn được hoan nghênh đúng không hehe :D
----> :d: hoan hô ấy, nhiệt tình của ấy làm mùa hè của tớ nóng thêm mấy độ C, nóng dã man :q:

AMOUREUSE

Việt anh ác thật đấy nhớ... xỏ xiên anh em suốt thôi , không thể chấp nhận được... :cool:
Về vụ danh sách lớp thì tớ đã làm được gần một nửa rồi , mấy hôm nữa có thời gian sẽ cố gắng làm nốt vậy , thật là chẳng dễ chút nào hichic...Nhuwng đã chót hứa rồi thì phải cố gắng thôi :-(

AMOUREUSE

ATAKA158 said:
he he !!! Dau co dau !!! Tai forum lop minh cu doi tum lum. Hoa Dao nay the nao? Co anh nao chua??????

Dạo này tớ vẫn bình thường , ơn trời mọi chuyện cũng tốt đẹp cả , thỉnh thoảng cũng hơi mệt và hơi nản một chút nhưng rồi mọi chuyện nó cũng qua , thế còn Giang , chán lắm hay sao mà thấy đòi về Việt Nam theo Nguyên vậy??? Ngày trước tớ có nghe nói phong phanh Giang có em người Nga nào xinh mà máu lắm hả , hôm nào giới thiệu cho bạn bè hóng hớt với hen :D Giang có nick trên yahoo ko? Hôm nào rảnh buôn cái coi... ;-)

AMOUREUSE

Thế không tin bọn nó thì biết tin ai bây giờ , mình bây giờ biết thân biết phân là dân ở vùng sâu vùng xa rồi , thông tin cũng không được nhanh nhạy cho lắm , thỉnh thoảng lên "hợp tác xã" nghe mấy cái "loa phóng thanh" lớp mình truyền đạt sao thì nghe vậy thôi :D thế không phải hả? Vậy bây giờ tớ tin Giang vậy :) :D , kể chuyện tớ nghe coi... ;-)

AMOUREUSE

Hình như mình trêu Giang nhiều làm bạn ý sợ quá chạy đứt quai dép rồi hay sao ý , hi hi , mà cũng đâu có trêu đâu nhỉ , đấy là nói sự thật mà...hè hè

ATAKA158

heheheehehehe. khui con tot lam. Khong nhu may chu dau. Hang ton dong lau nam la de hong lam do. Mau mau di sua lai di khong la hu do. Hahahahahahahahahahahha. Toi bat hieu la nang lam do cac chu.

AMOUREUSE

mấy đứa hết chuyện để nói rồi hả mà bây giờ toàn lôi chuyện nhảm nhí ra nói thế... không thể chấp nhận được... :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000