A1 - Lớp thầy Oánh - thì vào đây

Kabuki84

A1 - Lớp thầy Oánh - vào đây nhé

Hì anh chị em A1 đâu rồi, điểm danh 1 cái cho "hoành tráng" đi nào :cool:
Bây giờ lớp mình tản mát quá, người thì đi du học, người thì mở cửa hàng, thành lập "doanh nghiệp",... :D thành ra lúc muốn liên lạc cũng khó :(
Bạn nào đọc được những dòng này thì để lại e-mail/nick hoặc add nick/nhắn tin cho mình cũng được(mình sẽ broadcast cho các bạn khác :))!

YIM:ducminh84matrix
e-mail:[email protected]

Still loving you!

Kabuki84 said:
Hì anh chị em A1 đâu rồi, điểm danh 1 cái cho "hoành tráng" đi nào :cool:
Bây giờ lớp mình tản mát quá, người thì đi du học, người thì mở cửa hàng, thành lập "doanh nghiệp",... :D thành ra lúc muốn liên lạc cũng khó :(
Bạn nào đọc được những dòng này thì để lại e-mail/nick hoặc add nick/nhắn tin cho mình cũng được(mình sẽ broadcast cho các bạn khác :))!

YIM:ducminh84matrix
e-mail:[email protected]

Still loving you!
3 ngày rồi chẳng có ai cả , chán quá Locke nhở =)) thôi ,đợi thêm 3 tháng nữa đi :D

dungman

Cái con bà nó , mãi mới active được hê hê hê , phải gửi mail thẳng đến thằng admin báo nó active ạ , hê hê xin gửi lời chào đến các đồng chí A1 chuối, lâu rồi không thấy các đồng chí ý kiến ý kọ rì hê hê hê . Yêu cầu các đồng chí post nick yahoo để add vào luôn có gì liên lạc cho tiện của tao là bmm_1984 .

Thằng Vinh nổi máu sĩ định làm 4`ru`m cho lớp mình , các đồng chí hãy góp sức cái nào :D
Mấy thằng học về IT thì vác hết mặt ra đây xem cái nào .

dungman

Xin hỏi bà con có thông tin gì về thằng Hiếu Zerg ko he he he từ khi ra trường tao chưa thấy cái mẹt mũi nó đâu có , thằng nào có nick của thằng dở hơi ăn cám lợn đẫy vứt tao nhé hê hê . Mà anh Minh Trắng (Vô địch Warcraft ...... A1 :D) học IT thì phải , thế thì liên lạc với thằng Vinh nhé :d . Thôi đến giờ tao đi học rồi cút cu các chú nhé :D

Kabuki84

lâu lắm rồi tôi cũng không gặp Hiếu Zerg, chẳng biết nó đi đâu, qua nhà nó mấy lần không gặp.
Còn vụ làm forum cho lớp mình thì các chú đã có host chưa, hay lại "lệ quyên" :D :lol:

Grrr

đã đếch thấy ma nào vào đây rồi , làm forum để ngồi ngắm à :-B
Quên mất , nick tao là cutngua2003

dungman

đẹp thực ra làm cái để anh em chia sẻ thông tin thôi chứ cho lợp mình chỉ là bộ phận nhỏ , nói chung chúng ta sẽ nói ve IT các kinh nghiệm linh tinh nói chung là thích thì cứ làm hê hê hê nói chung ít ra cá vài chuyên mục như Bittorrent và Ed2k chắc có em và thằng Hải Cẩu đóng góp nhiệt tình :))

dungman

nếu các anh có ý lợp A1 lập thành một nhóm thì hay quá , tuy rằng em cũng chả biết mẹ gì nhiều xong cũng có thể chia sẻ ít nhiều :)) thế nhé , nói chung có gì thì nhắn vào IM nhé hê hê hê nói ở đây các bạn ý cười chết :D

Grrr

bit với emule mày suốt ngày load *** DVD , bảo cho tao vào dow có cho đếch đâu , trao với đổi quái giè :p

dungman

đẹp , đếch cho được vả lại load bằng cái Server-U đấy thì thà load mẹ Bit cho nó nhanh nhé :)) , mà sao tao load Bit thấy rất nhanh mà sao may kêu chậm là sao nhỉ bó tay thôi kệ hê hê hê . Còn có đồng chí nào có ý kiến thì cứ nói , tớ cũng chả tha thiết gì chuyện làm 4rum đâu . Nhưng có vài đồng chí đề nghị thì tớ cũng xin nói ở đây nhé . Chứ không thì tớ chả rỗi hơi đâu ngồi lục đục với máy cái forum rồi còn design nữa mệt lắm he he he muốn đẹp chắc phải cả lũ cung góp sức vì ai nấy cũng bận chả ai rảnh rỗi hê hê . Vì vậy nếu đồng chí nào thích làm thì dơ cẳng lên cho tớ nhờ nhé . Hê hê hê

avirax

Member
Chúng mày lắm nhọt quá, làm cái forum riêng thì cũng để ngắm với nhau chứ để làm đ** giề. Chỉ cần nhìn cái forum của toàn trường như thế này mà đã thấy nó chán thế nào rồi, thử hỏi làm riêng thì được nổi 2 ngày không? Trao đổi học hành nghiên cứu, ở đây có bao thằng vậy? Nhắn YM cho nó nhanh các em yêu ạ. YM của tao: avirax_ru. Thằng nào add cứ add, nhưng mà vấn đề lên có gặp tao ko thì còn tùy, giờ của tao lên mạng chúng mày ngủ hết cả rồi.

dungman said:
Cái con bà nó , mãi mới active được hê hê hê , phải gửi mail thẳng đến thằng admin báo nó active ạ , hê hê xin gửi lời chào đến các đồng chí A1 chuối, lâu rồi không thấy các đồng chí ý kiến ý kọ rì hê hê hê . Yêu cầu các đồng chí post nick yahoo để add vào luôn có gì liên lạc cho tiện của tao là bmm_1984 .

Thằng Vinh nổi máu sĩ định làm 4`ru`m cho lớp mình , các đồng chí hãy góp sức cái nào :D
Mấy thằng học về IT thì vác hết mặt ra đây xem cái nào .
bó tay với chú Mẫn, tự dưng thấy một thằng nick dungman cứ tưởng Malo hoặc petit :) hóa ra chú Mẫn khoe hàng :cool:

dungman said:
Xin hỏi bà con có thông tin gì về thằng Hiếu Zerg ko he he he từ khi ra trường tao chưa thấy cái mẹt mũi nó đâu có , thằng nào có nick của thằng dở hơi ăn cám lợn đẫy vứt tao nhé hê hê . Mà anh Minh Trắng (Vô địch Warcraft ...... A1 :D) học IT thì phải , thế thì liên lạc với thằng Vinh nhé :d . Thôi đến giờ tao đi học rồi cút cu các chú nhé :D
Hiếu Zerg hả ? em có gặp nó cách đây 3 tháng :cool: không phải gặp mà là ...nhìn thấy . Thấy nó ở Hàng Bông , đang đi mua truyện tranh thì phải , nhưng mà nó phóng nhanh quá em đuổi ko kịp .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000