We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

baby love

Moderator
bupbelight said:
thôi ko cãi nhau nữa,vì nghe nói bạn My là người iêu bạn j` đó bên A2,:D ko cãi nhau để giữ hòa khí 3 lớp =)) =)) =))
Nó sợ đụng chạm đến bạn của chồng nó đây mà :D :D :D

thanhsonpham said:
Ngoài hàng có cái gì kinh khủng lắm đâu mà không thèm ra, mà hình như hôm trước chat với ấy ấy bảo là ở ngoài hàng cơ mà,, :-O :-O :-O
Lớp mình bao nhiêu nhân tài tin học, sao không nhờ ai đến sửa, bảo Lịch ý, hôm trước Lịch nói với tớ là có nhã ý muốn đến sửa giúp Mi, nhưng thấy con milu nhà Mi to quá nên bảo sợ không dám đến, :> :> :>
À hóa ra là tui có nhã ý cơ đấy
dù nói thế nào đi nữa thì tao - mày và ngọc và 1 đứa nữa cũng biết rằng cái đứa có nhã ý hổng phải là tao mà là thằng ..... nói ra ko tiện
hình như cái thằng đấy ý sơn ạ
nó còn nói với tao là muốn sửa máy cho MI thì phải giết chết con chó trước đã
mày có nhớ đấy là thằng nào ko hả sơn
tao thì lúc nào cũng nhớ đấy là thằng nào
nó còn nhờ tao chỉ hộ cách sửa cơ mà
hay để hôm nào tao nói cho cả lớp biết đấy là thằng nào nhé :d: :d: :q: :q: :q: :q:

ginyumeika

bupbelight said:
thế thì tớ sợ bạn my rồi =)) chắc dịu dàng đáng yêu lắm,hơn hẳn gái d3 1 đẳng cấp nhỉ, =)) d3 như cái ổ làm hỏng giá trị của con gái ;-) mất hết vẻ dịu dàng,chứ ko như các bạn d1,mặc dù đc vây quanh là 1 đống con trai =))(??) nhưng vẫn giữ vẻ chân chất (chân quê ???),hiền lành (???) dịu dàng (???) của mình :) :)
nghe như chuyện lạ việt nam
ah` xin thưa với bạn My,việc câu bài :D:D thì lớp tớ còn thua các bậc đàn anh đàn chị trong forum rất nhiều,hình như cái này hơi ngoài luồng :D
Nhầm rồi! Lớp tớ đâu có ai chân chất, hiền lành, dịu dàng, đc vây quanh là một đống con trai đâu. ( làm gì có ai toàn diên thế). Câu này để dành cho các bạn lớp khác thì hơn.

ginyumeika

bupbelight said:
thôi ko cãi nhau nữa,vì nghe nói bạn My là người iêu bạn j` đó bên A2,:D ko cãi nhau để giữ hòa khí 3 lớp =)) =)) =))
Lại thêm một tin giật gân nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!

mark_ecstasy

D1 câu kinh nhỉ :D, zô chơi zới
ginyumeika said:
Trích:
Nguyên văn bởi bupbelight
thôi ko cãi nhau nữa,vì nghe nói bạn My là người iêu bạn j` đó bên A2, ko cãi nhau để giữ hòa khí 3 lớp

Lại thêm một tin giật gân nữa rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!
>>>> My nhớ Hạnh ko :D :D :D ???
Cái tin có bạn A2 jet bạn My tớ nói với bạn ý rồi mà bạn ấy ko tin mới đau chứ :q: :q: . Ko tin để tớ sang A2 hỏi hộ nhé, tin này lâu rồi mà ;-) , có điều bạn My chưa yêu ai thôi :D

bestboy_D1 said:
Lớp mình có vẻ rôm rả hơn rồi đấy .
nhờ D3 mà :D

D1 có vẻ quý ĐM lớp mình nhỉ

con HUyền vừa cho 1 câu chửi ĐM thì các bạn D1 đã nhảy vào bảo vệ rồi .hay là tưởng chửi các bạn ý .

mình là mình quý mấy bạn D1 lắm đấy

p3yeu

Member
:D bạn Đinh Hạnh có vẻ thân với A2 nhỉ
A2 có bạn nào đẹp trai ko ấy,giới thiệu cho tớ với ;-) ;-) :D:D:D

baby love

Moderator
Tưởng j` chứ D3 bọn mình cũng quý bạn Thìn còn j` :D :>>
Trước đây chị còn quý cả bạn Hiếu còn j`
:>> :>> :>>

T

thanhsonpham

Guest
Sat_thu_an_dudu said:
Ko ai quy tui ha
chan nhi
Mày yên tâm đi Lịch
Người tốt là người được những người tốt khác yêu quí, bị người xấu ghét và ngược lại :> :>

mark_ecstasy

bupbelight said:
:D bạn Đinh Hạnh có vẻ thân với A2 nhỉ
A2 có bạn nào đẹp trai ko ấy,giới thiệu cho tớ với ;-) ;-) :D:D:D
>>>> :D :D :D Thân gì đâu ấy, có bạn ở lớp đấy ý mà ;-) ;-) .
Lớp đấy thì tớ ko dám comment :>> , hay ấy ...tự tìm hiểu đi :q: (nói thật là hình như ko :q: :q: ). Cái bạn được khen là đẹp trai ở lớp đấy thì tớ chẳng thấy đẹp gì cả, trông vênh vênh :D =)) .

T

thanhsonpham

Guest
Sat_thu_an_dudu said:
bọn mày quý thì làm gì
cái tao cần là người khác quý cơ
hiểu chưa
Mày cần ai quí hả Lịch, để tao bảo nó quí mày, làm cho người khác yêu quí mình dễ lắm, nhưng quan trọng là có thật lòng hay không.

hehe
cho tao xin góp ý một triết lí sống nữa nhé
cưa gái giỏi cưa con nào cũng đổ
nhưng thể nào đúng con mình cần cưa thì cưa mãi chả đổ cuối cùng thằng cưa gái giỏi lại là thằng dễ bị thất tình nhất
nhể sơn nhể

thanhsonpham said:
Mày yên tâm đi Lịch
Người tốt là người được những người tốt khác yêu quí, bị người xấu ghét và ngược lại :> :>
câu này đối với tao có ý nghĩa lắm đó
thôi bây giờ hỏi cần các bạn D3 quý nữa
các bạn D1 quý là được ròi

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000