We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.
chả hiểu mấy bác nói gì
cái gì mà cứ quăng với quật thế
bạn thanh sơn đúng là đàn bà quá
cãi nhau với con gái chỉ vì cái chuyện vặt vãnh
tao thất vọng vì mày thanh sơn ạ

T

thanhsonpham

Guest
Nói đi nói lại thì tớ bị chửi là đàn bà cũng được, nhưng miễn sao bảo vệ được hình ảnh tốt đẹp của con gái D1. Mà thực ra thì con gái d3 cũng không phải là tồi tệ lắm, mà chỉ là không bao giờ có thể bằng được con gái d1 thôi

p3yeu

Member
ơ hơ nào ai đã so sánh gái d1 và d3 mà phải bảo vệ hình ảnh nhỉ,hay là sợ bôi bác quá nên bảo vệ trươc' :D:D:D vui tính thật :D

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
He he tự nhận khuyết điểm roài à =))
Đúng là lạy ông tôi ở bụi này =))
Có khuyết điểm dek j` mà nhận với chả lạy
mk, dek thik con gái D3 như thế biến sang D1 mà học

ginyumeika

Sat_thu_an_dudu said:
nha MI sua duoc magn roi ha
sao may biet
nho no ra ngaoi hang thi sao
Có chết cũng ko thèm ra ngoài hàng.
Nhà tui máy vẫn chưa sửa đc. Đây là dùng tạm máy của anh thôi. :q:

ginyumeika

thanhsonpham said:
Con gái D3 đanh đá khiếp thế, không hiền như con gái D1.
Điều đấy là tất nhiên rồi, so sánh làm gì nữa. Riêng việc câu bài trong topic lớp khác đã thấy con gái D3 thế nào rồi. Sợ thật! Sợ thật! :)

ginyumeika

thanhsonpham said:
Nói đi nói lại thì tớ bị chửi là đàn bà cũng được, nhưng miễn sao bảo vệ được hình ảnh tốt đẹp của con gái D1. Mà thực ra thì con gái d3 cũng không phải là tồi tệ lắm, mà chỉ là không bao giờ có thể bằng được con gái d1 thôi
-> bó tay, công nhận chú Lịch nói đúng thật ( đúng cái gì thì tự hiểu nhá ) :)

T

thanhsonpham

Guest
ginyumeika said:
Có chết cũng ko thèm ra ngoài hàng.
Nhà tui máy vẫn chưa sửa đc. Đây là dùng tạm máy của anh thôi. :q:
Ngoài hàng có cái gì kinh khủng lắm đâu mà không thèm ra, mà hình như hôm trước chat với ấy ấy bảo là ở ngoài hàng cơ mà,, :-O :-O :-O
Lớp mình bao nhiêu nhân tài tin học, sao không nhờ ai đến sửa, bảo Lịch ý, hôm trước Lịch nói với tớ là có nhã ý muốn đến sửa giúp Mi, nhưng thấy con milu nhà Mi to quá nên bảo sợ không dám đến, :> :> :>

T

thanhsonpham

Guest
Con gái D1 đúng là có những bạn rất hiền, nhưng không phải tất cả, bên ngoài thì tỏ ra rất naive, nhưng mà bên trong thì.....( như thế nào tự hiểu )
=)) =)) =))
Con gái D3 thì không phải tất cả đều đanh đá, cũng có rất nhiều bạn dễ thương.hehe

bestboy_D1

Member
Lớp mình có vẻ rôm rả hơn rồi đấy, mà bọn này vừa lên đã cãi nhau ỏm tỏi, phải giữ mối quan hệ tốt như tao chứ .

p3yeu

Member
thế thì tớ sợ bạn my rồi =)) chắc dịu dàng đáng yêu lắm,hơn hẳn gái d3 1 đẳng cấp nhỉ, =)) d3 như cái ổ làm hỏng giá trị của con gái ;-) mất hết vẻ dịu dàng,chứ ko như các bạn d1,mặc dù đc vây quanh là 1 đống con trai =))(??) nhưng vẫn giữ vẻ chân chất (chân quê ???),hiền lành (???) dịu dàng (???) của mình :) :)
nghe như chuyện lạ việt nam
ah` xin thưa với bạn My,việc câu bài :D:D thì lớp tớ còn thua các bậc đàn anh đàn chị trong forum rất nhiều,hình như cái này hơi ngoài luồng :D

chocomog_257

Moderator
Huyền said:
ah` xin thưa với bạn My,việc câu bài :D :D thì lớp tớ còn thua các bậc đàn anh đàn chị trong forum rất nhiều,hình như cái này hơi ngoài luồng :D
Phải nói là thua cả đàn em nữa chứ :D
Mí em cấp II CVA câu còn khủng khiếp hơn D3 mình nhiều nhẩy :D

p3yeu

Member
thôi ko cãi nhau nữa,vì nghe nói bạn My là người iêu bạn j` đó bên A2,:D ko cãi nhau để giữ hòa khí 3 lớp =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000