We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Fit_perfect_boy

Con trai D1 thế đấy, thì sao nào !!! Hôm nay 26-3 cả nhà thấy thế nào, còn tui thì thấy chán was, chr có mỗi cắm hoa nghệ thuật là hay thui (vì đông con gái mò). Mấy bố Quang, Nam, Đức...xem đến mức ko rời được 1 fút nào ??? Đúng là............

p3yeu

Member
Fit_perfect_boy said:
Oài, bây giờ chú Hiếu trẻ con nhà ta hot nhờ, tên nè lắm fan lắm đấy ??? Thật rạng danh anh em d1, pà con nhờ ???? :>> :D :D :D :d:
:-O :-O :-O thế ah,đẹp zai ko hả ấy :D :D :D tớ cũng hâm mộ bạn ý quá cơ :>> :>> :>> =))

ginyumeika

Hehe!!! Bản cô nương đã tái xuất giang hồ......hehe!!!
Lớp mình càng lúc càng nhiều hotboy-> có tiến bộ đấy ;;) ;;) ;;)
Chú Hiếu là lóc chóc nhất lớp đấy. :D :D :D

zzz

em nào có thể cho chị đề thi mấy năm gần đây được ko????
- thi vào trường (toán & văn)
- thi vào chuyên (toán & văn)
- thi h/s giỏi toán
cảm ơn (& sẽ hậu tạ :D )

Fit_perfect_boy

À, bạn Huyền D3 hỏi thăm bạn Hiếu hả. Sau đợt thi HSG này, chú ta tự nhiên có thêm 1 lô 1 lốc các em....D1 chúng ta tự hào wá.... :d: :d: :d:
Ban Huyền cứ yên tâm mà thần tượng đê, cu cậu vẫn còn vô tư lắm !!!! Hehehehe......... :) :D :D :p

thutrang10d8

hehehe, tui thấy bàn dân thiên hạ bàn tán xôn xao về bạn hiếu d1 , lúc đầu thấy mấy thằng bạn bảo , cũng chẳng để ý, ai ngờ đúng là hot thật, ai cũng biết, hì hì

Sit

Member
xời,bạn Hiếu đấy thường thôi,cấp 2 nhìn thấy suốt,tưởng bạn nào chứ hóa ra bạn đấy.Chẹp,bây giờ sao hot thế

ginyumeika

Chậc chậc !!! Fan của Hiếu hơi bị nhiều đấy! Chú Hiếu nhà ta nổi tiếng rồi đây!
Thế này thì Quang Anh nhà ta có đối thủ cạnh tranh rồi.
To everyone: Ai ủng hộ Quang Anh thì giơ tay trái, ai ủng hộ Hiếu thì giơ tay phải. Cuộc bầu chọn hotboy của lớp chinh thức bắt đầu sau tiếng súng nổ. Ngoài 2 bạn nêu trên những bạn còn lại cũng đc quyền tham gia. Nhưng nếu thất bại ngay vòng đầu, ban tổ chức sẽ ko chịu trách nhiệm đâu đấy!
Bùm !Trận chiến bắt đầu!!! ( Hi vọng ko ai bị trúng đạn :9 :9 :9 )

Fit_perfect_boy

Cho mình giơ 2 tay nhá, vì Q.Anh hay Hiếu thì đều là bạn thân của tui mờ !!! Nói chung, ai hot mà chả được, D1 bi giờ nổi tiếng lắm roài !!! Vì tương lai con em D1 mà............... :D :D :D

Fit_perfect_boy

Bi giờ ai muốn làm wen với hot-boy Trung Hiếu xin mời đến phòng học lớp 10D1, sẽ có hướng dẫn tận tình dấy ! hehe.. Trung Hiếu gửi lời cảm ơn đến toàn thể các bạn đã mến mộ Trung Hiếu trong suốt thời gian qua ??? :) :D :D :D

dạo này topic có vẻ rôm rả gớm ,chả bù cho đợt sau Tết, chả có ai lên.
Còn việc bầu chon hotboyD1 thì hơi khó, đề cử thêm đi, hotboy mà chỉ có 2 nhân thế này thì nói làm gì!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000