We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ginyumeika

Ối cô ơi, xin đừng! Con làm sao có đủ trình độ bịa chuyện hay như thế ạ! Cái này là con copy ở chỗ khác đấy chứ.

ginyumeika

Đỗ Thanh Nga said:
Tết đến rồi,chưa kịp chúc các con(nghe có già không nhỉ?).
D1 thân yêu ,vậy là nguy cơ chia tay đã hết,cô sẽ không phải lựa chọn giữa d1 và d2 nữa.Tuy nhiên nếu ý thức học của lớp này trong năm tới ko tốt hơn thì năm sau vẫn có khả năng bị đổi GV.
Vì vậy cô chúc các con sang năm mới học tốt hơn ,và bớt lười học bài,không cần phải quay cóp mà điểm vẫn cao!Chúc các con tết này thu hoạch tiền mừng tuổi năng suất thật cao.Ngay 14-2 dung quên một phần quà an ủi đối với người cô đơn như cô nhé... ;) :)
Cô ơi thế cô thích quà gì ạ?

Fit_perfect_boy

Oài, cô Nga ui, tin vui wá xá đây...Sang năm mới con sẽ nhất quyết mừng tuổi cô.... ;)
Hì...hì...cô nhớ chờ con nhá... :d: :d: :>>

Đỗ Thanh Nga

Fit_perfect_boy said:
Oài, cô Nga ui, tin vui wá xá đây...Sang năm mới con sẽ nhất quyết mừng tuổi cô.... ;)
Hì...hì...cô nhớ chờ con nhá... :d: :d: :>>
Định mừng cô cái gì vậy? :-S
Không phải là một kí rì đó kinh dị hợm kiểu hot...boy D1 chứ? :-/
Đừng bày trò phá nhé!

Đỗ Thanh Nga

ginyumeika said:
Cô ơi thế cô thích quà gì ạ?
Ai lại hỏi thô thế?Hỏi về chuyện này thì phải tế nhị chứ :>> (cô thích nhiều thứ lắm,biết trả lời thế nào bi giờ? :p )Thôi thì mỗi đứa tặng một món từ số quà nhận được trong ngày Valungtung ấy ,may ra thì vừa đủ sở thích của cô. :D

Fit_perfect_boy

To cô Nga: Con ko có trò gì đâu, cô cứ yên tâm!!!!
Oài, cô Nga nhà mình hơi bị "ấy ấy" đây !!! Cô cứ yên tâm, hôm đó cô sẽ nhận được thật nhìu wà, và cô fải nhớ món wà của con đấy nhớ!!! :>> ;) ;) :p :cool:

ủa sao cô nga phân biẹt đối xử vậy
em cười là cười cái bọn hóc trò của cô cứ ríu ra ríu rít "cô nga ơi..cô nga ơi"
như là lũ chim non háu đói vậy

bà mi cả ông thắng ngây thơ wa
cô nói thế thôi
chứ cô có người yêu rồi đâu cần bọn bây tặng wa chứ
cô nói thế để được nhiều wa thôi
mà sao dạo này cô hay lên mạng nhỉ

Fit_perfect_boy

Ông Lịch dở hơi nhỉ, tôi và Mi làm giè kệ chúng tui, nhở Hà Mi nhở, dó cũng là quý thày cô thui chớ có giè đâu !!!!!
Lịch nhà ta ghen chớ giè, thôi đc roài, tui sẽ bảo Ngọc tặng wà ông, được chưa!!!! ;) ;)

ginyumeika

Fit_perfect_boy said:
Ông Lịch dở hơi nhỉ, tôi và Mi làm giè kệ chúng tui, nhở Hà Mi nhở, dó cũng là quý thày cô thui chớ có giè đâu !!!!!
Lịch nhà ta ghen chớ giè, thôi đc roài, tui sẽ bảo Ngọc tặng wà ông, được chưa!!!! ;) ;)
Đúng rồi, làm gì thì kệ tui chứ, phải ko Thắng, đâu như chú Lịch...toàn câu bài

ginyumeika

Fit_perfect_boy said:
Tui xin tiết lộ 1 bí mật : lớp ra có 1 người sinh ngày "Valungtung", hay ho lắm đây !!!! Ha...ha...ha... :D :D :) ;) :>>
Ai thế bạn Thắng? Sao tớ ko biết nhỉ, theo như tớ biết thì lớp mình làm gì có ai sinh ngày này đâu.(Tớ cầm danh sách trong tay mà). Hay là cô chủ nhiệm, hay cô Nga nhỉ. Lạ quá!

ne
noi linh tinh gi do
cha biet ai duoc thay co quy hon dau nhi
lam gi co chuyen ghen tuc o day cho
ma mi voi thang cung co ve hop nhau day nhi
cung hop suc chong lai tui co a
khong biet hai chu co du suc khong co chu
ma cai dien dan nay cung chan wa
toan buon chuyen la buon chuyen
nam ngay roi cung chua co ai gui bai
tom lai la sap dong cua vao ha
tu dung co cai thang thang dam vao day toan chen ngang lam bo mat hung post bai
buc ca minh
buc vi khong viet duoc tieng viet
mac du da thu moi cach

Bài "Ước gì"này

Anh lên Net những đêm trời có ánh trăng chiếu vàng , anh lên Net những khi tiền hết và anh gặp em. Ước gì , em ở đây giờ này , ước gì em ngồi đây lù lù , thì khi đó anh không cần Net vì anh có em rồi
Anh sung sướng mỗi khi nhìn thấy Nick em sáng ya hu ( yahoo ). Từng dòng tin khi em bật cam ( WC ) mặt em hiện ra. Ước gì , em ở đây giờ này , ước gì em trèo qua màn hình , anh sẽ nắm tay em thật khẽ mình cùng sát vai kề.
Anh xa em đã 3 ngày rồi , sao anh thấy như ngàn năm. Khi xa em nhớ em thật nhiều , này người , người yêu trên Net
Ước gì , anh đã không lỡ lời , ước gì , không gọi em " bà khùng " thì giờ đây em không ghét anh và không Ín ví si bồ ( Invisible ). Ước gì cho thời gian trở lại , ước gì anh gặp em 1 lần , anh sẽ nói anh xin lỗi em , và anh sẽ mãi yêu em

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000