VOTE CHO HOT GIRL KHỐI 10 ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠIII!!!

VOTE FOR HOT GIRL G10

• Total voters
    38
  • Poll closed .

tuankazzan

Member
Đừng có chú trọng đến phần bình bầu quá vì danh sách này mới là đợt 1 giờ ai biết lớp nào có hot girl thì nêu họ tên ra,nếu thấy ổn thì cho vào poll vòng sau!
Còn ảnh thì mọi người cứ up lên nhé

Lee_Ryan

Tuấn ơi ! ông làm ơn post ảnh của các ứng cử viên lên cho tui nhờ ! không có ảnh thì sao bít ai hơn ai kém mà vote đây ?!

P/S : ảnh người iu em nè :

xinh ko mọi người ?!

tuankazzan

Member
Bố cái thằng thần kinh,mày bựa nó vừa vừa thôi chứ,con này hình như người Đài Loan,ảnh nó tao có một đống ở nhà đây này.

Gemini

Moi nguoi lam ntn hoi bi amato, chua gi da len danh sach roi
muon lap dc danh sach phai qua mot thoi gian moinguo`i thong nhat voi nhau da

chi tieu ntn? nguoi`bon ay chon ra dat chi tieu nao`( vi du nhu xinh ,coi mo, hay soi noi?tham gia cac hoat dong ...)lap. lai topic di\

nhu the nay` hoi it, moi~lop it nhat phai bau` ra 1 nguoi`,, moi dong moi vui:), 5 lop it' qua, to thay cac lop khac cung co nhiu ban xinh ma

tuankazzan

Member
Gemini said:
Moi nguoi lam ntn hoi bi amato, chua gi da len danh sach roi
muon lap dc danh sach phai qua mot thoi gian moinguo`i thong nhat voi nhau da

chi tieu ntn? nguoi`bon ay chon ra dat chi tieu nao`( vi du nhu xinh ,coi mo, hay soi noi?tham gia cac hoat dong ...)lap. lai topic di\

nhu the nay` hoi it, moi~lop it nhat phai bau` ra 1 nguoi`,, moi dong moi vui:), 5 lop it' qua, to thay cac lop khac cung co nhiu ban xinh ma
Khổ quá đã bảo đây chỉ là đợt thăm dò thôi mà cứ tiếp tục đề xuất thêm mấy girl nữa đi rồi lạp tiếp topic khác,tại trót để poll rồi,với cả đây cũng là danh sấch khá cứng rồi,nếu có thêm cũng chỉ thêm mấy lớp nũa thôi chứ mấy girl này toàn là mấy girl hot nhất rồi còn gì
Vân:Ừ tôi ghi nhầm bà ạ ^_^

muốn bầu thì phải biết hết các bạn này, mà chẳng lẽ lại nhảy ra trước mặt để soi xem bạn nào xinh nhất, làm sao bây h.thôi, bầu cho bạn Hoa D4 vậy, thấy tính hay hay thì vote :)

t2_wuis_t2

Member
Uhm, muốn vote cho Châu thì vote đại đi, còn làm bộ. Ah, mới bít mặt anh này < k hiểu có nhầm k nữa >.k hỉu có phải cái anh mà hum tr'c chơi bi với mấy em cấp 1 ở chỗ căng tin cũ k nữa ??

tuankazzan

Member
Hic hic công nhận !_! Linh có xem thì xin hãy tha tôị chết cho tuấn nhé hic hic chẳng qua tại ảnh to quá #_#
Hương 10D8

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000