VOTE CHO HOT GIRL KHỐI 10 ĐÂY MỌI NGƯỜI ƠIII!!!

VOTE FOR HOT GIRL G10

• Total voters
    38
  • Poll closed .

tuankazzan

Member
Gần hết học học kì 2 rồi,anh em tranh thủ bình chọn cho hot girl khối 10 cái nhỉ??Chẳng nhẽ girl trường mình lại thua kém girl trường Việt Đức hay Ams sao?Ko,chúng ta ko thể bị lép vế!Bạn nào thấy lớp mình có hot girl thì cứ nêu tên họ đầy đủ ra(có ảnh càng tốt^_^),chúng ta sẽ cùng bầu chọn,OK man???
CHEK ITT OUT!
Hiện giờ mới có 6 girl ở 5 lớp,mọi người cho ý kiến tiếp??
Thời hạn vote là trong vòng 15 ngày nhé mọi người nhanh nhanh lên, mod nào làm ơn ghép bài của tôi lại ko lại bị mang tiếng câu bài ^_^

Ice_Fire

Member
palart nhanh nhỉ :) đã trên phân mình rồi :D , nhưng đúng là nhiều người yêu mến H ... Không bít có được phép không nhưng I_F vui và tự hào về điều đó :D ... I_F cũng yêu s_h lắm ( oài , SH :D ai chả yêu :))=)) )

chuabietgi

Member
ui ! vote cho Em Châu một phiếu ...
:)
sao ít đề cử vậy nhỉ ?????????
mà bầu hotgirl sao tìm mỏi mắt ko thấy cái hình nào cả !! thé thì bầu sao đc >??

tuankazzan

Member
Ko phải là KO mà là CHƯA,khi bọn lớp khác đọc topic này sẽ ứng cử hot girl của lớp mình lên,lúc đó mới chính thức cho vào phần thăm dò để đảm bảo tính chính xác.Có giỏi thì lập topic đi hs trường khác thì đừng có mà còi to,ko đến lượt dân trường khác vote đâu,đm!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
vừa vote 1 phiếu cho hoa!đang định vào account của đứa khác để vote tiếp cho châu thì phê điểm thấy = nhau vậy! thôi hòa^^
khi nào 1 trong 2 chị tụt đi thì em lại huy động acc của đứa khác vote cho=))=))
tự hào thế nhờ....cả 2 bà chị đồng dẫn đầu!:x:x

AAAAAAAAAAAAAAAAAAa....sao ai bít pass mình thía nhở:-/...chết thật lại vote cho mình...hizzzzzzzzz...đổi pass đổi pass...mờ ông Tuấn lập topic lúc nèo mờ mình ko bít nhở:-/...Gà nói mới bít...chết thật....làm ăn vô trách nhiệm wé:">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000