Trường Mình Có Nên Tổ Chức Một Phong Trào Free Hugs Ko^^

hacdinh

Ôi quá chuẩn :|, vừa mới mất một tiếng đồng hồ ngồi vò đầu bứt tai dịch cái bài kia ở trên official web *cười nhạt*.

[/size]

Uhm, xin lỗi nhé :)! Quen tay mà :)!

Mọi người ơi, mình có nên tổ chức hẳn một câu lạc bộ Free Hugs không nhỉ :), để tổ chức hoạt động này thường xuyên hơn và có quy củ hơn :).

Edit: Hình như không chuyển được topic này ra ngoài đâu, các bác admin đang bận rộn với cái forum mới nên chắc cũng không rảnh rỗi để chỉnh sửa nhiều forum bên này :). Mình cứ bàn bạc ở đây đi rồi khi nào vững chãi rồi sẽ lập topic kêu gọi sau cũng được mà :).

^^ :p
Ưhm,ý kiến lập CLB Free Hugs của bạn Huy hay đó^^ Tớ thấy bọn mình nên tập hợp trước thành CLB để nhanh chóng xúc tiến phong trào,thực hiện có tổ chức hơn ^_______________________^

pip_pip

đây là một phong trào rất hay. Chị đã xem những clip trên mạng về phong trào này diễn ra ở các nước, thực sự là rất cảm động.
Lớp chị ngày trước thì việc này diễn ra rất thường xuyên, con trai con gái ôm nhau rất tự nhiên và bọn chị cảm thấy vô cùng gắn bó.
Chị thấy tổ chức thành CLB là rất tuyệt. Các em có thể tổ chức phong trào trong trườn mình và còn cả giữa trường mình với các trường khác.

dangngochuy

Member
Đã lập topic mới về Free Hugs bên Beta rồi : http://forum.hscva.net/showthread.php?t=88

Bây giờ chuyện tổ chức bàn bên đấy nhá :D. Sẽ chuyển những bài viết quan trọng sang sau. Hay tốt nhất là bác nào đã post bài nào thì chuyển luôn sang :-D.

@chị Hoa: Em cám ơn chị đã ủng hộ Free Hugs ở Chu ạ :X. Chị ơi, bao giờ tổ chức chị về trường ôm bọn em nhé :"> >:D<

Edit: Hôm nay có chuyện vui nên đang phởn :-D.

pip_pip

@Huy: chị đồng ý liền, chị rủ luôn cả mấy anh chị cùng lớp nữa.
Mà các em định tổ chức vào dịp nào thía???

hacdinh

@Huy: chị đồng ý liền, chị rủ luôn cả mấy anh chị cùng lớp nữa.
Mà các em định tổ chức vào dịp nào thía???
Dạ bọn em định tổ chức một CLB Free Hugs,ngày Free Hugs hàng tuần và có thể có các buổi Free Hugs vào một số dịp lễ phù hợp chị ạ ^______________________^

hacdinh

Đã lập topic mới về Free Hugs bên Beta rồi : http://forum.**cva.net/showthread.php?t=88

Bây giờ chuyện tổ chức bàn bên đấy nhá :D. Sẽ chuyển những bài viết quan trọng sang sau. Hay tốt nhất là bác nào đã post bài nào thì chuyển luôn sang :-D.

@chị Hoa: Em cám ơn chị đã ủng hộ Free Hugs ở Chu ạ :X. Chị ơi, bao giờ tổ chức chị về trường ôm bọn em nhé :"> >:D<

Edit: Hôm nay có chuyện vui nên đang phởn :-D.

Ủa sao tớ ko vào được nhỉ *___________________*

U.F.O

Active Member
HIz
Cuối cùng là thế nào cho cái móc chìa khóa của anh
Mà anh online gần như 24/24 mà sao 0 gặp chú hiziz
TỐi qua thấy chú Huy online mà đúng lúc anh đang bận nền 0 IM được
Giờ toàn để sáng nik 0 invi nữa mà vấn 0 thấy chú online ~.~
@Link: Vào qua cái chữ kí của anh

pip_pip

Dạ bọn em định tổ chức một CLB Free Hugs,ngày Free Hugs hàng tuần và có thể có các buổi Free Hugs vào một số dịp lễ phù hợp chị ạ ^______________________^
Theo chị nghĩ thì em nên tổ chức định kì hàng tháng và làm hẳn thành 1 sêri ct. làm hàng tuần thì thời gian quá gấp gáp, khó chuẩn bị chu đáo và có thể gây ra nhàm chán.

mình thấy nên chuyển cái này sang bên thông báo hoặc sự kiện thì tốt hơn, nếu chỉ để ở đây thì sợ ko thu hút đc nhiều người để ở kia thì sẽ có thểtham khảo đc nhiều ý kiến hơn và có thể xây dựng đc kế hoạch tốt hơn. cái này có lẽ nên đề nghị với các mod để mod nói với admin
Cô cũng đồng ý thế !

Chọn ảnh

Này cô thấy mấy cái ảnh bên Am với ở Hồ Gươm có thấy ôm iếc gì đâu.;;) Chỉ thấy mỗi biển Free Hugs thôi.
Có lẽ phải chọn những cái ảnh cảm động hơn.
Thạch Linh ơi, ôm Thạch Linh một cái nha !:)

warnbomb

Member
Em chẳng thấy Đoàn trường dính dáng gì cả ---> bỏ qua điều kiện tốt nhất để thu thập ý kiến
Mà chẳng lẽ chờ đến khi hoàn thành dự án mới đưa lên Đoàn thì còn ý nghĩa gì
Mà họp Bí thư thì 1tháng 1 lần cứ thế này chờ tháng 6 Free Hugs 1 thể:((
Ủng hộ Free Hugs

warnbomb

Member
Nhưng nghĩ lại với truyền thống nam nam nữ nữ thọ thọ vẫn thân như lớp em thì cái này hơi ghê rợn ;;)

hacdinh

Này cô thấy mấy cái ảnh bên Am với ở Hồ Gươm có thấy ôm iếc gì đâu.;;) Chỉ thấy mỗi biển Free Hugs thôi.
Có lẽ phải chọn những cái ảnh cảm động hơn.
Thạch Linh ơi, ôm Thạch Linh một cái nha !:)
dạ^^ >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< Con ôm cô nè^^

hacdinh

Theo chị nghĩ thì em nên tổ chức định kì hàng tháng và làm hẳn thành 1 sêri ct. làm hàng tuần thì thời gian quá gấp gáp, khó chuẩn bị chu đáo và có thể gây ra nhàm chán.
Dạ^^Cái này mà tháng nào cũng làm một chương trình thì hơi khó chị ạ^^:pBọn em chỉ định làm một buổi Chào Tuần Mới để phát động phong trào thôi ạ^^Còn hàng tuần chỉ đơn giản là ngày mọi người gặp gỡ nhau,có thể hug thoải mái,xả stress dễ dàng và có thể giao lưu,tạo không khí thân thiện,ko khoảng cách giữa mọi người^^Các bạn sẽ rất mong ngày này sau một tuần học tập đầy căng thẳng ^__________________^ Yo!^^

hacdinh

Em chẳng thấy Đoàn trường dính dáng gì cả ---> bỏ qua điều kiện tốt nhất để thu thập ý kiến
Mà chẳng lẽ chờ đến khi hoàn thành dự án mới đưa lên Đoàn thì còn ý nghĩa gì
Mà họp Bí thư thì 1tháng 1 lần cứ thế này chờ tháng 6 Free Hugs 1 thể:((
Ủng hộ Free Hugs
Úi^^Cái này mình phải làm dự án,kế hoạch hẳn hoi chứ^^Chị đang hoàn thành bản kế hoạch^^Bây giờ tự dưng đặt vấn đề với Đoàn trường thì dễ bị bác bỏ lắm,phải làm bản đề xuất thật ấn tượng thì mới thuyết phục,gây sự đồng tình em à^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000