Topic chúc mừng sinh nhật thành viên box 05 08!

Hờ hờ hờ,...đảm bảo quà Hoa tặng Vy sinh nhật là..độc nhứt vô nhị, nhớ suốt...ngày hôm nay:)):))...chuyện là thía này (vy oai, tui fải kể ko thì ko chịu được:D)...hôm nay kiểm tra toán, cô gọi người có sinh nhật tháng 1...cả lớp đang ngơ ngác chưa bít ai vào ai...Hoa cho câu: cô ui mai sinh nhật bạn Vy...hêhhêh...Vy xả thân vì lớp:(:)...nhưng mờ đen quá, vở bài tập thì quên, bài thì chưa học:))...xong roài, nhưng mờ mụ Vy này cũng quái lắm cơ..."con chẳng hỉu kí rì về cái nì..."...câu giờ đến là tài tình...thía là cuối cùng, cả nhà bít ko...6điểm+1điểm thật thà(ặc, điểm rì kì thía)+1điểm sinh nhật(thui thì cũng dc)=8...sướng vãi chấy rận ạ:))..thía mà mình còn bị oánh oan:(:)))...thía thui, mai nhận lỗi =túi kẹo chuối vậy:))..Vy thik ăn kẹo chuối cả nhà ạ>:)>:)

lion_heart90

hom nay la` SN ban vy kia`,, happy birthday....mac du` sang' nay con` bi trung treu la` giong con...giun mo*i' kho chu,, nhung thui,,du` sao cung chuc mung sinh nhat ban i',nhey

longva0412k

Member
Sáng nay mới nhớ là sinh nhật Vịt(Vy) lớp mình :D. Chúc mừng sinh nhật nhé . Chúc Vy thêm một tuổi mới đạt được nhiều thành công hơn nữa :D

àh nhân tiện mình cũng chúc sinh nhật bạn Linh luôn , hôm nọ quên mất :D sorry nhé .và anh Sơn Hải lớp 12D2 cũng nhờ mình gửi lời chúc SN đến cho bạn

ly huyen vy

Member
:x :x :x Thanks moi nguoi nhiu nha!!!Hix...cam dong vat ah!hehehehe, hom nay that vui, bat ngo tu sang som tinh mo , den tan chieu ta` (co cai bat ngo lam minh nga~ ngua nua chu, buon chit dc!!!)Hi hi hi, nghe loi moi nguoi, nam 16 tuoi nay, Vy se that vui, that xinh (cai nay thi con tuy "thoi tiet"),va .v.v.vB-)
Happy brithday to me*****

lion_heart90 said:
hom nay la` SN ban vy kia`,, happy birthday....mac du` sang' nay con` bi trung treu la` giong con...giun mo*i' kho chu,, nhung thui,,du` sao cung chuc mung sinh nhat ban i',nhey
EEEEEEEEEEEE, cu that day!No dam bao minh giong con giun moi dau chu :(( :(( .Co dua con keu minh la "vi ...s(x)inh vat":> :> B-) B-) .KEkekekeke, B-) B-) B-) Thax chong nhiu nhe!Mon qua y' nghia thiet!Neu chong la con trai, thi vo da cjhang phai dau da^u vi ai nua ca.And...I like you ****

lion_heart90 said:
Trung o*i!Neu hom nay khong la "mot ngay quan trong" thi ay da chet voi to roi!>:) >:) >:)

Pho*n? chua kia`=))=))=))
Thang 2 nay` lop' minh` cung~ nhiu` sinh nhat' we':(:)))
2/2: sn Ga`...hehehe mung` 5 Tet'..chua di hoc...do*~ we'
11/2: sn Ngoc. Anh voi' Quach Thu Phuong
13/2: sn Mai
21/2: sn be' Hien`
27/2: sn be' Ly
Hai be' thi` ko the^? bo* roai`:)

MinhTrang_711

Cái forum này thật thú vị....thật đặc biệt....nếu mà ngày sinh nhật của mình mà cũng được nhận những lời chúc như thế này....mình sẽ phát khóc vì xúc động mất.......mặc dù là chưa quen chưa nói chuyện lần nào nhưng cũng chúc mừng Vy nhé......chúc ấy mọi điều tốt lành trong cuộc sống.......chúc mừng sinh nhật...:)

Dung' day...ban? than Hoa_du` chua den' sinh nhat nhung mo` thay' topic nay` rat' de^~ thuong....:):):)...Hoa nhan ra mot. dieu`...duoc chuc mung` nguoi` khac cung~ la` mot hanh phuc:):)...(ca? nha` thong kum? em dang tam trang:D:D)
moi. nguoi` cu' vao` day, ghi lai. ngay` sinh nhat...chuc' va`...nhan loi` chuc nhe':D:D

the leave

Member
hi ca nha!
hom nay la SN Va^n lop em ne`(22/1)! chuc may SN zui ze van nhe! mong may luon hanh phuc dat duoc moi uoc mo. yeu may nhiu:x :*
con em Sn ngay 14/6:D mong rang ngay do em se nhan duoc nhiu loi chuc tot dep tu nhueng nguoi em iu wi' va ca nhung nguoi ban moi nua:D:)

cheryl

Ý, Vân D6 22/1 mới SN, thía mà nó đã tổ chức SN từ tuần tr'c hay tr'c nữa j` đấy, làm mình cứ tưởng qua roài :p Chúc mừng nhá :) hehe
Còn quà thì để đến thứ 2 xiem mình kòn nhớ ko đã ^.^
* Hồng Anh ơi, gọi Ly làm chị đê :-> Chị sinh ngày 4/6 nè <<< hehe :)

MinhTrang_711

oài hôm nay sinh nhật Vân hả.............hay thật lại có thêm một người bạn mới sinh nhật vào tháng 1.......chúc ấy một sinh nhật vui vẻ.....mọi điều tốt lành và vui vẻ trong cuộc sống............ngày sinh nhật,.......hãy ước nguyện một điều ước nhỏ nhoi........;) .....và biết đâu ngày mai sẽ trở thành hiện thực.........;)

MinhTrang_711

à quên....bà Ly ơi....thế thì bà phải gọi tôi bằng chị đi......tôi sinh 23/5 sớm hơn bà khoảng 10 ngày cơ đấy.......e hèm...:D
...cứ

22/1..chuc mung` sinh nhat ban Van nha:D:D:D...chuc Van hoc gioi ne, vui tuoi xinh xan ne`:D:D...iu dc ai thi cang tot:D (ma Hoa cung chang ro la Van da co ai chua:D:D)
@pp: chi? tinh' sinh nhat thui ai tinh ngay i:):)

lion_heart90

MinhTrang_711 said:
à quên....bà Ly ơi....thế thì bà phải gọi tôi bằng chị đi......tôi sinh 23/5 sớm hơn bà khoảng 10 ngày cơ đấy.......e hèm...:D
...cứ
=)) =)) =))
ngại quá thằng Trungvb ngày 22/5,,,,,,
;-) ;-) ;-)

Tháng 2 sắp hết òi...hum nay là liveshow cuối cùng...phù...may quá...chưa bao giờ 3 chủ nhật liên tiếp lại đi 3 cái sinh nhật như thía lày:)):))
Thứ 7 tuần trước nữa đi sn bé Phương, chủ nhật òi là sn bé Hiền, giờ...hum nay là sn bé Ly...toàn mí bé út út của G6...chúc mí bé sn zui zẻ, sớm kiếm được người iu:D:D...chắc thik mình chúc thía thoai:):))

ly huyen vy

Member
Hix...nhac đến sn mới nhớ là mình có tội .Hôm 2/2 sinh nhật bạn longva , minh da dinh post một bài để chúc mừng thía mà...ăn bánh chưng quên hết nhiệm vụ.sory Long nhá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000