Topic chúc mừng sinh nhật thành viên box 05 08!

jazzy09

:) Uh, lần đầu Jazzy “tiếp xúc” với BA là hôm đi tập trung lần thứ hai. Hình như phải chép nội quy, chắc bút của BA hết mực, nên mượn bút Jazz. Ngồi cách nhau cả dãy mà BA biết Jazzy có bút bi đen để mà mượn, hẳn là có óc quan sát:) (dù bị cận :p ). Từ đó Jazz ngắm (soi^^) BA suốt, tại cái mũi cao đó, trông hay hay. Mà cái mặt tiểu thư ghét gì đâu àh!:)
:)Rùi lần nói chuyện nhìu nhìu một tí là hôm đầu tiên học TD (hay hôm thứ hai gì đó). Phát hiện ra BA có nhiều điểm chung với Jazz(2 điểm lận:p): thích đọc sách, lười đi học thêm (Jazzy thì tại lười, BA chắc vì giỏi:"> ). Phát hiện ra BA là đứa lười vận động (bể bơi gần nhà mà không chịu đi:) ), có một ông anh học bay trong TP HCM. Chấm hết. Người đâu mà kiệm lời ^_^.
:)Trong giờ học cũng thía áh, có thấy phát biểu gì đâu. Cuối năm tổng kết Toán 9.6! Hix, “Văn Toán song toàn” ^^
:)Title chúc sinh nhật mà nãy giờ toàn thấy khen (nịnh :p ). Bây giờ chúc nha: Chúc BA những lời chúc tốt đẹp nhất^^. Uh, tại Jazz không có nói chuyện với BA mấy lần (không đếm, nhưng biết là ít:)), chẳng biết BA thích cái gì, ước cái gì, đang thiếu cái gì mà chúc cho ‘cụ tỉ” :)">). BA nhận lời chúc “ẩu” của Jazz được không? (hỏi làm bộ :p , không nhận thì ~ ~ áh)
Ở trên này không hát Happy birthday cho BA nghe được(BA may đó^^)

Jazzy “làm” cho BA cái bánh này, chúc BA ăn ngon ^^

() () ()
_| |_| |_| |_
(_________)
(___________)

ặc đây là hiện tượng lessbian sao =)) đùa thui nhưng bạn làm topic nì để chúc mừng sinh nhật thì hơi phí diện tích hix
dù sao cũng chúc mừng SN cả bạn Linh

Hêhhêh...bạn Vân làm Hoa hơi bị giật nẩy đấy...tưởng bạn nào muốn làm rể D4=))=))...sinh nhật Linh đúng vào chủ nhật...theo lẽ thường tình thì có hai lựa chọn:
1. Không tặng quá>:)
2. Tặng trước đó một ngày (ví ít ai tặng sau:)))
Nhưng mờ trước đó một ngày là thứ 7 (tức hôm nay)...mà hôm nay chúng ta đang làm gì đây, ngồi nhà chứ còn gì nữa=))...thía là không fai tặng tập 2=))....
Nói thì nói thía nhưng mờ Sói với Nguyệt cũng ngoan ngoãn cống quà cho Linh vào thứ 6:)...giờ về thì thằng trungvb bị đòi quà:))...khổ thân thằng bé...
Mà cũng chủ đề sinh nhật...20 này sinh nhật bé Pika đó ông Trung ui;);)..mà hình như em gì ông cũng sinh tháng 1 thì fai? (nghe bà Linh kể thía:D)...chết tiền:))

V

vumai_huong3590

Guest
hihihihi
ba Van hoanh tra'ng qua' nhi? BA su*o*'ng qua' co`n j???
e he`m Sau da^y se~ la' lo*i` chu'c cu?a to^i dda`nh cho ba` Linh:
Ma(c. du` ngo^i` ngay tre^n ba` nhu*ng to^i ko no'i chuye^.n vo*i' ba` nhie^u`. Chi? tha^'y sao ma ba` it' no'i qua' ah??? Nhu*ng tui va^n~ kha' wi' ba` vi` mo^i~ khi to^i ke^? chuye^.n buo^n ba'n hay phe't la'c j do' thi` ba` la` mo^t. trong nhu*ng~ ngu*o*`i hu*o*?ng u*ng' nhie^t. tinh` nhu*'t (thanks ba` nhie^u`!!!!!!)
Tui chu'c ba` SN zui ze? va` ga(p. nhie^u` may ma(n' trong cuo^c. so^'ng nhe'!!!!!!!!!!!!
HAPPY BIRTHDAY TO LINH!!!!!!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
chúc mừng sinh nhật linh d4 cái nhỉ??
chúc bạn sang năm mới hạnh phúc ,chồng đẹp, con ngoan
mà topic này phải ở phần lễ hội sự kiện chứ nhỉ??

BA7D4

Hôm nay BA mới vào đc 4r,đúng ngày sn của mình đọc lời chúc của mọi người mà... quá,ko biết diển tả thế nào ạ.Nhìn thấy tên topic và người lập lại là jazzy09 thì bất ngờ thật đấy!Vì Vân mới vào 4r mà,ở lớp cg ko nói chuyện mấy.Bây giờ còn nhớ ra là chưa trả Vân 2 quyển truyện,hihi.Ờ hồi mới vào lớp bị soi là ngại lắm đấy,sau Vân hỏi là "có ai nói ấy giống Choi Ji woo ko" mới hiểu sao bị soi kinh thế.à,mà tớ ko giỏi như Vân tưởng đâu,điểm cao ăn may đấy.Thankss jazzy nhìu nhìu nha!
Hoa,bà ko bỏ đc kiểu viết nhật kí đấy ah.Thanks bà với Nguyệt nhá,2 người nhớ và tặng quà sớm nhất,ngoan thía chứ.Bà Hương ơi,tôi thấy bà bốc phết hay đấy,hưởng ứng có lí do cả hehe.Cám ơn bạn Quân và bạn Ánh đã chúc sn tớ nhé!!!!Thanks cả nhà.

Khiếp, nghe bà nói như kỉu lời cuối cùng xong sắp del cái topic này đi không bằng:))...tui đề nghị biến cái topic nè thành topic chúc mừng xinh nhật các mems đi:D:D. Mà tui viết kỉu nhật kí í hay mờ, bà phải cổ vũ tui mới đúng chứ;);)
20/1 này sinh nhật bé Pika...ừm nhưng mờ lâu lắm roài không thấy bé on...:(:)

Ice_Fire

Member
Bé pika là ny bé trungvb đấy à B-) :> , hờ ... để xem chú bé trungvb làm gì vào ngày trọng đại đó ;)
(+)trungvb : Mua vở tặng cho đỡ Tạ Tốn em ạ ... =)) =))

blue eyes

Moderator
Ah!, chúc mừng Sinh Nhật đồng nghiệp :D:D ( đồng nghiệp ko tranh chức Thị trưởng của mình nên quý heheh)
Linh ui, chả biết chúc Linh điều gi nữa cả, vì thấy mọi thứ của Linh đều quá tuyệt rồi, học hành đỉnh của điểm, xinh xắn, đáng yêu :D:D:D
Thui, Chúc Linh đạt được mọi điều mà Linh mong muốn, và luôn gặp may mắn nhé :D:D:
Đề nghị đồng chí chăm làm việc hơn, có ai biết Linh cũng là Mod ko hở?? hichic

trungvb

Moderator
=))...wen mất chưa mua quà tặng vợ đc thông cảm nhé....=))=)).....mấy hôm nay bận quá....dù sao cũng chúc mừng sinh nhật....:D:D:D

ly huyen vy

Member
Ua nhay!HAppy brithday to Linh!!!!!!!!!!!!!***************
Cu tuong co moi minh sinh thang 1 (la chi ca nha ^____^) Ai ze co ng sinh som hon!Hehehehe, sry vu qua cap nha!Den ngay 8/3 vay!Okey????

lion_heart90

neu cu nhu the nay`,, mot nam se~ co' 4 cai' topic lap ra de chuc mung` SN cac' mod & cai topic do' lai de tro^ng' trong1 nam---->phi'.Nen thui, co khi cha can chuc mung SN cac mod tren 4rum lam` ji,thik thi` den tan lop ma` tang wa`(co' khi the lai suong hon nhey?)

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
neu cu nhu the nay`,, mot nam se~ co' 4 cai' topic lap ra de chuc mung` SN cac' mod & cai topic do' lai de tro^ng' trong1 nam---->phi'.Nen thui, co khi cha can chuc mung SN cac mod tren 4rum lam` ji,thik thi` den tan lop ma` tang wa`(co' khi the lai suong hon nhey?)
thằng này nói chín phở,,,,keke sáng nay tặng quà rùi....:D :D

BA7D4

BA7D4 đổi tên topic rồi,sorry jazzy vì chưa hỏi trước đã đổi thế này nhưng từ giờ mọi người vào đây chúc mừng sinh nhật nhau nhá.Sắp sinh nhật bạn Vy D4 nè,20/1 nhá!

the leave

Member
hi ca nha. bay h moi co thoi gian vao box nay ne`:D
truoc het cho to gui loi chuc mung SN linh nhe'(mac du hoi muon nhung con hon ko:D) tiep theo la chuc mung SN Vy. chuc vy SN zui ze va luon hanh phuc va hoc tap that tot:D
cho to hoi 1 cau hoi lac de ti la sao dao nay ko thay vy len rum(dung co del)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Vy đâu!!!
dù rất cú vì bị ấy chơi cho vụ nhóc Nam nhưng tớ vẫn chúc mừng đây,cũng là kiếm thêm bài^^
khổ nhỉ??sinh nhật đúng vào dịp nghỉ tết thế này thì..khó tặng quà lắm!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000