Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

Mic_Jo

hay !! cho em đi với nha . Em chỉ thích tụ tâp bạn bè chơi cho vui thôi chứ ở nhà ngồi trước cái máy tính mãi cũng phát ngán lắm......Hè 4r tổ chức vụ đi chơi nào xa xa vào >:D<

hate_a3

Member
anh linh nhá, dạo này là rất hay câu cá [-(
thế box giao lưu làm quen chuẩn bị làm phát ọp lai hoành tráng nhẩy

Bé_Trà_Bo

ss còn sướng ,em còn chẳng có đứa nào để đèo đi cơ
Hồi xưa ,ai cũng nghĩ khoa Mỹ Thuật ,toàn mấy đứa ăn mặc bẩn thỉu ,lô thôi ,sống hơi cổ một tí ,tính trầm .......
Nhưng bây giờ khác oi` ,đú đởn lắm hohoho

lovelypink

Member
huhuhuh.mọi người đợi hè đi 1 thể đi,hichichic...em ở bên này có bay về cũng ko kịp,huhuhuhuhuhu,nghe mọi người rủ rê nhau đi,thèm quá...huhuhu
@ bé trà và linh:uh,chị học lâu rồi,mà đến lúc bác tuệ với bác oanh về hưu thì chị đã chuyển sang nhạc viện rồi.nói chung dân khoa giao hưởng nhất là khoa piano bọn chị toàn con nhà ít ra cũng là nhà nòi hoặc con nhà giàu và gia giáo nên chị chẳng thấy đứa nào đú đởn cả,toàn bố mẹ đèo đi.có 1 chị 19t rồi bố còn vào lớp nghe trả bài cùng cơ mà.

Mic_Jo

Chắc là từ trên Yên Bái về đó mà . Anh Vinh biết trại số 3 trên đó ko ??? T nhẩy ??? có phải ko em !=))

palart

Member
lập chương trình cụ thể đi mọi người.................ăn lẩu, xem phim,chơi game điện tử xèng, trượt patin.................aaaaaaaaaa ăn ốc, anh là khoái món này lắm..........trùi ui còn nhiều thưa lắm............nem chua rán, mực nướng, cá nướng.........ai...............à mà phải đăng kí danh sách cái đã.............bàn bạc kế hoạch cụ thể nên làm gi ăn gì chơi gì.......việc gì vội vàng..........danh sách: 1 palart

hate_a3

Member
hay, anh Linh lên kế hoạch + lập topic đi anh ^^
hồi sáng em định lập topic rồi mà ko có kế hoạch gì nên lại thôi :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000