Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

Mic_Jo

j` mà Ánh phê phán tôi kinh thế ! nói cho vui thôi mà . :( có j` dâu .
a V a` ! tuy em hơi chút bạo lực nhưng em cũng biết câu cá đó chứ.....B-)

Mic_Jo

à ! Ánh ơi ! em học ở Am có biết thằng Dũng Tuyên học lớp 10 ( 10 j` nhở ?? quên roài ) học trường đó ko ????

palart

Member
cho anh câu cá với..............ngồi câu 10 tiếng luôn....................hay quá bắt được con cá mập rồi...................chết tui.............xong mất cái tay rồi.........hic hic

palart

Member
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..........................có thêm cả con cá voi nưa này..........no đang nuốt tôi.................cứu

Mic_Jo

T ơi ! anh nghĩ nó thành cái đầm lầy rôi . Đâm lầy thì có nhiều loại cá lắm... cá sấu nè , cá rô có ko nhỉ ??? cá j` nữa anh Vinh ơi ?? câu cá nhiều kể nốt cho em cái =))

lovelypink

Member
Bé_Trà_Bo said:
To ss Yến : hóa ra trước đây chị cũng học trường em ^^
em cũng thích chơi với mấy bạn bên giao hưởng ,em toàn lên khoa giao hưởng ,nghịch đàn như đúng rùi ,hihih ,em cũng thích đàn lắm ...nói chung bên giao hưởng và dân tộc em thích chơi hơn bọn hát múa .....mặc dù độ đú đởn thì như nhau hehehehe
To Linh : hóa ra ấy quen mấy ông ý ,nhảy hiphop đúng ko ,cái Ngọc em ông sơn học lớp tớ ,còn ông Sơn "đẹp zai ,cao to " ai cung biết
Diệu thì học đh oi` ,lâu ko gặp ^^:">
em ơi bây h khoa mỹ thuật chuyển xuống tầng 2 nhà mới rồi à?nhớ hồi chị tốt nghiệp,trường đang xây mới,phải đi cái cầu thang bé tí qua khoa xướng âm rồi leo lên tầng 3.chị nhớ ngày xưa khoa mỹ thuật tạo hình với nặn tượng ở tầng 4.hồi ấy trả bài xong thì phải vội vàng chạy sang chu học nên ít khi lên chơi nên cũng ko biết nhiều,bé mà,hê hê.....có đi cưa giai ác chiến như bây h đâu.;-) ;-) >:) >:) >:) >:)
chị còn chẳng biết đú đởn kiểu gì cơ,vì mẹ đèo đi mà.đến khi tốt nghiệp thì mới có lớp 10.lớp 11 mới được đi xe máy.mà tại cao đẳng nt xa quá.tận hai bà trưng,mà nhà chị trên lạc long quân thế là mẹ(hoặc 1 anh nào đấy,hehehhehe)đèo đi cho đỡ mệt,hê hê hê...

lelinh

chắc chị YẾN học từ ngày xửa ngày xưa rồi nhỉ..................cô TUỆ nghỉ dạy lâu rồi..........còn bác OANH...cũng rứa nốt............chủ nhiệm khoa piano giờ là thầy CHƯƠNG:D............
mà học sinh bên giao hưởng có đú gì đâu nhỉ........:-/....................??? đú đởn chắc chỉ có hát múa thôi.........:Dmà mĩ thuật thì nhiều đứa biến chất lắm...(hihi.... ko định dụng chạm ai đâu).............B-)...

Mic_Jo

đánh nhầm thôi mà . Thế đi hết rồi à ???? thôi đợi mùng 5 tết năm sau vây . Biết thế mình đăng ký sớm hơn vớ vẩn cũng được đi chứ chả đùa....:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000