Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

lovelypink

Member
@ tùng:cho xem hàng đã rồi tính :)
@ánh:ờ....đã bảo mày rồi mà....mi ngày xưa là 1 trong 4 đại mỹ nhân của cva đấy....mi,trang,tú,giang.....cái hồi chúng nó 4 đứa đứng giữa sân trường....mình là con gái mà còn nhìn ko chớp mắt.....

lovelypink

Member
xinh thế còn gì nữa...dáng tuyển,xinh,chân dài....=>chuẩn,còn tính thì ko cần biết,xinh là được rồi.
@tùng:ý em là cho xem cái mẹt anh trước rồi tính...hê hê....ko cần quá đẹp giai chỉ cần vừa vừa thôi(Cặp thôi mà),cao cao 1 chút,mét 76,77 là ổn...ko cần trên mét 8 đâu.thế thôi.....anh thì sợ gì ko đủ tiêu chuẩn,nhỉ?hihihihi

Clark Kent

Member

Đây là em Quân

Đây là ku Thạch,chắc trên đây cũng nhiều người biết nó!
Em chọn ai nào để anh send Y!M cho :D
Toàn em anh cả,yên tâm!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
á á á á......!!!!!!!!!!!!!!thạch..bồ cũ chị cúc dê^^...lởm!
bạn trên thì trong mẹt wen wen..nhưng chụp thế thì chỉ đc cái ăn ảnh..ko biết chính xác chất lượng!

Clark Kent

Member
Đâu rồi
chọn hàng đi chứ để anh còn kêu chúng nó nào
cái thằng người mẫu H2T nó cũng sắp qua US rồi đấy :D

lovelypink

Member
người mẫu h2t nhìn quen phết,chẳng biết gặp ở đâu rồi...
thằng thạch thì thôi...ái ái kiểu gì ấy...
em đầu tiên mặt hơi non,nhưng chắc là khá nhất rồi...nhưng em ko chat anh ơi....làm sao giờ..??hic

lovelypink

Member
khiếp!xin bố!hot hiếc cái gì!cái hồi nhìn nó phẩy tay,lạnh hết cả xương sống....
@tùng:thí sinh số 1 anh ơi!!!hê hê....bảo nó lên đây,em cưa đã,cố gắng dùng dằng để đợi 3 tháng nữa về có đứa đi chơi cùng,hê hê

lovelypink

Member
chị ghét thằng nào nhuộm tóc em ạ....đi với nó ra đường tai mắt bà già nhìn thấy thì hỏng....tịch xe,tịch thẻ,tịch tiền mặt luôn....=>đi thuê truyện còn chẳng xong nói gì đi nuôi mấy bé....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000