Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

trungvb

Moderator
tiện thể vào làm mấy bài cái....mọi người thấy thế nào,,,
cho e hỏi MI VÂN là ai thế,,,e thấy nhắc đến nhiêu nhưng mù tit,,,:(

Bé_Trà_Bo

Hoàng Ánh .Bùi said:
chị trà cho em mượn bản quyền chữ kí của chị đc ko??!
cái đoạn''....Những con ng`khi Tổ Quốc cần ..họ biết sống xa nhau ....
Nước mắt chỉ dành cho ngày gặp lại ... ''hay ko chịu đc??! plzzzzzzzzzz!!!cho em làm chữ kí cả bên HAO nữa nhé??!
Cứ lấy đi em ....hay ho đến thế á ,dạo này học văn nhiu` ...nhiễm một tí ....nhưng mấy câu đấy hay em nhờ ..... còn một đống cơ em ạ ,dần dần thì chị " rêu rao " tiếp
Em Ánh xinh nhất P2 đấy ^^ hôm nào đi đú với chị và con Thúy đi >:D< ( mời chào ...hehe)

Bé_Trà_Bo

leosky said:
con MV xinh gì lắm
nói thật
có khi xấu hơn TRà
huhuhu ,anh lại so sánh với em rùi đấy ,ặc ,chắc chị vân làm anh phật ý cái gì ...chứ Mi Vân xinh thì ai cũng công nhận oi` ....nhưng muh` xinh độ nào thui ....nhìn chị ấy nhìu cũng nhàm nhàm ...

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
bố cái thằng trung thầ....ầ..n kiiiiiiii..nhhhhhh!!!!!!
quá đáng quá quắt vừa thôi..bị vợ đá cho mà còn ko chừa hả??! sao cứ thik đi gây thù chuốc oán thế..ông trung thik có chiến tranh thì bảo tôi 1 câu nhớ!!....đồ mặt dày dở hơi ăn cám lợn>"<
@ chị trà: nó gặp em n`rooif chứ....bạn hiền mà^^nhưng đg nhiên là em ko giống mô tả của nó rồi-.,---hmmmmm *chó!

trungvb

Moderator
Hoàng Ánh .Bùi said:
bố cái thằng trung thầ....ầ..n kiiiiiiii..nhhhhhh!!!!!!
quá đáng quá quắt vừa thôi..bị vợ đá cho mà còn ko chừa hả??! sao cứ thik đi gây thù chuốc oán thế..ông trung thik có chiến tranh thì bảo tôi 1 câu nhớ!!....đồ mặt dày dở hơi ăn cám lợn>"<
@ chị trà: nó gặp em n`rooif chứ....bạn hiền mà^^nhưng đg nhiên là em ko giống mô tả của nó rồi-.,---hmmmmm *chó!
=)) =)) =)) ,....vợ nào đá cơ...mình có vợ bao h nhỉ...hay bạn ánh làm vợ tớ nhé,,,,:"> :"> :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000