Tổ chức offline d3 và a2 only

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
:D ah áo 2 dây,mua cho cháu tớ ý mà :D tớ chỉ mua tông thui :D
Phải gọi là áo spaghetti mới đúng chất mày ah =))
Cái con này hãm nhở, suốt ngày toàn thấy mày bảo đi shopping ;-)

p3yeu

Member
còn 5' nữa thu huyền sẽ rời ngôi nhà thân yêu lên đường câu cá nui :x:x:x
câu cá rít thuốc lào uống rượu ăn bim bim
1 phong cách trẻ
1 phog cách xì teen :D:D

nhgiang

Member
Xì teen cái quái gì. Hút thuốc lào mà gọi là style à. Phải như anh đây , ngồi nhà , gõ gõ keyboard , thế mới là stylish =))=))

chocomog_257

Moderator
Con này bô bô cái mỏ như thía mà nó có dám làm đâu, chỉ trổ tài câu zai thiện nghệ của mình ra thôi =))
Mà công nhận hiệu suất câu zai của mày hôm nay bỗng cao đột xuất Huyền ah :)

p3yeu

Member
hum nay
:D tao đã câu đc ai đâu :( :( buồn lắm mày a :-( :-( hum nay mình bị ăn chửi nhiều nhất,huhuh,nó còn xườn xào chua ngọt tao :-(,lại còn nửa nấu nửa luôc, :-( tao chết mất,chúng nó còn dọa tao mà học lớp ăn hại (a2) thì tao ra Bã rồi :-( chỉ vì cái xe chết tiệt đến muộn có :D 30' nhờ :x:x

chocomog_257

Moderator
Hơ, ko chỉ do cái tội cao su của xe mày thuê đâu, mà còn tại cái số tiền mày đã chặt đẹp bọn tao đấy ;-) 75k mà chúng nó cứ ầm ầm phản đối đây này ;-)

nhgiang

Member
bupbelight said:
hum nay
:D tao đã câu đc ai đâu :( :( buồn lắm mày a :-( :-( hum nay mình bị ăn chửi nhiều nhất,huhuh,nó còn xườn xào chua ngọt tao :-(,lại còn nửa nấu nửa luôc, :-( tao chết mất,chúng nó còn dọa tao mà học lớp ăn hại (a2) thì tao ra Bã rồi :-( chỉ vì cái xe chết tiệt đến muộn có :D 30' nhờ :x:x
30 ' mà còn " có " à. Thời gian bây giờ là vàng bạc , 1 s cũng wí , chưa nói đến 30' đâu =))=))

Nhưng cũng phải thông cảm cho Huyền Rồng lần đầu , chưa có kinh nghiệm =))=))

chuabietgi

Member
thôi mà !!

xét một cách tổng thể chúng ta đã có 1 cuộc giao lưu vô cùng bổ ích (?!) và lí thú :D nhằm thắt chặt tình đoàn kết hữu nghị giữa 2 lớp láng giếng anh em !! Chuyến đi của đoàn đại biểu D3+A2 đã được sự đón tiếp ( và chặt chém ) nhiệt tình (????!!!!) của khu cấu cá Hà Dung cũng như bác lái xe và các vị khách quý !
( giống chương trình thời sự nhảy?)
để biết thêm chi tiết xin xem mục "pix pix câu cá và câu gái......"
xin cảm ơn
và bây h xin được chuyển sang những tin chính đáng lưu ý khác :
Có ai đi họp 4R vào 24 này ko???

p3yeu

Member
:D vâng
xin thưa với các bạn
vụ câu cá đã thành công rực rỡ
chúng ta đã thu thập những kiến thức vô cùng "lí thu",được mở rộng tầm hiểu biết :kĩ thuật trồng dưa,đàn ông có bầu,cách mơi hàng mới của blinh,phẫu thuật nâng ngực,lại còn tay 11 ngón :)....
:D vui thật,nhất là cả lũ chui vào nhà bóng chụp ảnh : tao,hiếu,ly,trà.... :D:D bị con lợn già đuổi ra,cú quá :(

chocomog_257

Moderator
À quên mất con kia, seo mày không kể sự tích Mi lu của má Vân hả :D =)) Cho mọi người biết đi chứ =))
Mỗi tội Vân ku bị bắt đi 4 chân lại ko dám ghếch 1 chân lên =))

chuabietgi

Member
darkknight1411 said:
thằng chóa con chẳng biết chi có đi không nhóc
mk ! sao đại ca cứ chửi thằng em vây ??? tháy thằng em có vẻ hiền nên bắt nạt hả??
hôm nao đi bơi để thằng em cho đại ca biết thể nào là lực đẩy ac si mét nhe !!!
em có đi mà !!!thằng mặc áo ghi !!! tức quá, bị bọn nó lôi ra làm thí nghiệm -X

chocomog_257

Moderator
chuabietgi said:
mk ! sao đại ca cứ chửi thằng em vây ??? tháy thằng em có vẻ hiền nên bắt nạt hả??
hôm nao đi bơi để thằng em cho đại ca biết thể nào là lực đẩy ac si mét nhe !!!
em có đi mà !!!thằng mặc áo ghi !!! tức quá, bị bọn nó lôi ra làm thí nghiệm -X
Thế Link có định đưa ông anh Hùng này ra làm vật thí nghiệm không, hay là để bác ý làm người thí nghiệm :q:

chocomog_257

Moderator
darkknight1411 said:
thằng chóa con chẳng biết chi có đi không nhóc
Í í sao bác lại gọi nó như thế, nói thế chả hóa ra nó là đồng loại của bác (theo như lời chị Thảo estrella :D) hay sao? :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000