Tổ chức offline d3 và a2 only

p3yeu

Member
mẹ cái bọn này làm tao bực cả mình
chúng mày là tao xem
đi gọi đt đến nhà từng đứa,gọi bao nhiêu lần
rồi gọi cả mấy bác cho thuê xe oto
cả cái khu giải trí nữa
mà chúng mày xem
ddek đứa nào làm gi
lên mạng thì chúng mày nói đc cái gi
mẹ cú vãi ,đứa nào ko đi,câm mồm
giang càng ngày càng làm tớ ghét,hãm cực kì,ai chả biêt ấy ko đi,như tớ đã nói ngay bài đầu tiền,đứa nào ko đi thì đừng làm đứa khác cụt hứng,có những thằng như thế này,thì chẳng làm ăn đc cái gi hết,fuk !bây giờ thì kể cả 5 đứa cũng chẳng sao,nếu chỉ có 5 đứa thì tao khao 5 đứa đấy đi ăn bét nhè,hãm

chuabietgi

Member
it cũng đi, tui dặt chỗ rồi , nên kể cả chi co 1 người đi cũng đi , ko vỡ kế hoạch , nên mọi người cứ bình tĩnh

chuabietgi said:
THUI AI THIEU THI BAN linh LO CHO HẾT LÀ ĐƯỢC CHỨ J`??? CÃI NHAU MÃI CỐ ĐI ĐI !!!!!
VUI LẮM ĐẤY
BẠN LINH SE LO THEM CHO 1 BAN HOẮC 2 BẠN XEM TÌNH HÌNH THẾ NÀO ĐÃ !!!!
OKIE??? :)
:( thế bạn LInh có thể lo đc 140k ( 70k cho bạn Linh - và 70k nữa cho bạn Ly ) có đc ko? những đứa khác thì kệ cha nó

naughty_boy1110 said:
Ơ tao bảo tao đi hồi nào.Có lẽ là không. Tao chán đi với bọn D3 rồi.Ngày xưa rủ dek có đứa nào đi. Bây giờ hết hứng.
từ lần sau thì đừng có đi đâu với D3 nữa nhá

TuongAnh007

đính chính lại nhé: CÔ YÊN và CÔ NHÂN KHÔNG ĐỨNG RA TỔ CHỨC GIAO LƯU LẦN NÀY, GIỮA D3 VÀ A2. NẾU CÓ THỂ, 2 CÔ SẼ THAM GIA CÙNG VỚI 2 LỚP MÀ Thôi.

TuongAnh007

viec gi ma phai cai nhau om toi the mat vui
binh tinh di, bupbelight!
Nhung bupbelight noi cung dung day
NHUNG AI KO THE DI DƯƠC HOAC LAN NAY CHUA MUON THAM GIA THI NEN GOP Y MANG TINH TICH CUC THOI NHE
:)
lam BTC bao h cung phai encounter nhung van de nhu vay thoi unavoidable! hic.
Co Yen tuan nay phai di trong thi DH va 11/7 co ay co the se ve que cung gia dinh
Co Nhan co the di dươc ca thu 5 hoac thu 7.
In my opinion thi nen di vao thu 5 cho vang ve, choi boi tu tap la het cho thoai mai hehehe
thu 7 thi thuong dong lam
di taxi la rat an toan, nghe thi co ve exxpensive nhung that ra tinh theo dau ng thi lai reasonable vi minh co the nhet 5 dua vao 1 taxi. di doan dương gan nhu vay la re rụi
co Nhan se di xe may vi car sick khung khiep hic
se deo 1 ban biet dương, hehehe
tap trung o dau nhi? nen o cho nao gan cau Chương Dương de tiet kiem chi phi di lai hehehe
cung lam thi tap trung o trương CVA
bupbelight message cho nhanhung9901 ke hoach cu the ve chi phi an ương, thue dia diem va chương trinh cac tro choi nhẹ
cheers

chuabietgi

Member
giới thiệu với mọi người TUONGANH007 chính là cô Phương Nhân.
welcome cô !!!
đến h này chúng tôi vẫn tiếp tục nhận đăng kí tham gia , vì vậy bạn náo mướn đi vẫn có thể đi , đăng kí nhanh để chúng tớ còn chủan bị !!!

chuabietgi

Member
giới thiệu với mọi người TUONGANH007 chính là cô Phương Nhân.
welcome cô !!!
đến h này chúng tôi vẫn tiếp tục nhận đăng kí tham gia , vì vậy bạn náo mướn đi vẫn có thể đi , đăng kí nhanh để chúng tớ còn chủan bị !!!

:):):):):):):)

chocomog_257

Moderator
Thông báo cuối cùng: Do ko có authority của papa & mama, lần này tao ko đi được roài :( Chúng mày đi chơi về đừng có kể cái gì làm cho tao tiếc nhá :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000