Tờ báo Con Vịt Ăn(CVA) đã có mặt.

rosekiller

Member
tiếp vụ bé Minh:

- nhưng đổi hướng điều tra, interpool đã phát hiện ra 1 thông tin lý thú là ca sĩ Đình Minh đã từng đến bệnh viện để cải tạo thanh quản và một số bộ phận khác trên cơ thể ( không tiện nói sợ mất vệ sinh ). Điều này đã đưa vụ án sang 1 hướng điều tra khác, rất có thể chính Minh là kẻ đứng đầu vụ này.
- lý do vì sao thì chắc mọi người đã quá biết. Sau hàng loạt album không lấy gì gọi là nhạc và các vụ tình ái lãng xẹt. minh không thể gây dựng cho mình tên tiếng. Thậm chí, Pv chúng tôi còn nghe tin rằng anh đã từng tung "phim" của mình lên mạng nhưng do quá xấu zai nên chẳng ma nào ngó.
- vì vậy nên chó có mông đã phải tự tay dàn dưng nên vụ này nhằm làm quả đại bác đẩy tên tuổi mình lên. tiếc rằng gậy ông đã đập lưng ông

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
Hum qua là 1 đêm un lăn lộn quằn quại ... Sáng nay đi khám "được" chẩn đoán là bị chảy máu ... :-& trong thời gian gần sẽ lên bàn mổ :-( huhuhu, tiêu đời un, khi nào un đi mổ thì mọi người nhớ cầu phúc cho em nhé :9 em sợ chít lắm ><
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Red Devil

Member
unni_x said:
Sao đọc tin nào cũng thấy lôi mình vào thế nhỉ :( Un ăn ở hiền lành :>>, làm gì nên tội nên tình mà các bác lại đối xử với em thía :-(
Sau đây có tin này ko bít có ai tin ko. Hum qua là 1 đêm un lăn lộn quằn quại vì đau dạ dày. Sáng nay đi khám "được" chẩn đoán là bị chảy máu dạ dày :-& trong thời gian gần sẽ lên bàn mổ :-( huhuhu, tiêu đời un, khi nào un đi mổ thì mọi người nhớ cầu phúc cho em nhé :9 em sợ chít lắm ><
Cuối cùng điều sợ nhất cũng đã xảy ra. Un đã.................. =)) =)) =)) =))

fruit NHO

Active Member
đọc kĩ đi ....bt un nhạy cảm với mí cái này lắm mà
tại em viết ...trừu tượng quá thôi....
thế phải mổ thật à ????
thương quá!

chocomog_257

Moderator
Mèo bị mổ là giãy giụa gào kinh lắm đấy, các bác sĩ thú y cẩn thận mèo Un giãy mạnh quá lại cào... rách thịt thì khổ :)

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Sáng nay vừa mổ phanh ra mà không thấy un cào, Chắc tại mình đẹp zai =)) =)) =)) =)) =)) =)) :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:
Đâu, tại nhìn thấy anh bác sĩ mổ mà tưởng là 1 con mèo đực nên... thôi, ko hơi đâu mà dây vào, có khi mình lại gánh hậu quả của nó =)) =)) =))

Red Devil

Member
Đây mới là lúc tổng biên thể hiện. Tin mới đây:
1. Có một công ty ở Vn ra yêu cầu tuyển nhân viên là phải có đơn ly dị hợp pháp. =)) =)) =))
2. Un đang trong tình trạng nguy kịch, vì vết mổ sáng nay(do tui mổ :) :) ) chưa lành mà đã dám đi nhảy Break Dance nên bụng phụt máu như vòi hoa sen(thủng lỗ chỗ :D ). Chắc khó qua khỏi đêm hôm qua.
3. Một được dây trai gọi cao cấp vừa được khám phá. Theo thông tin sơ bộ thì tay cầm đầu đã bị bắt cùng một số đồng bọn. Thông tin chi tiết sẽ cập nhật sau. I-) I-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000