^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
đấy, nói thế mới nhớ, hôm nay bị mẹ nuôi nhìn thấy a.Duy dắt xe ra khỏi cổng nhà mình, tóc mình đang bù zù vì mãi chưa buộc được........:(( :(( :((

Chẹp chẹp pạn Trâm...:p:))
Tình iu đến em ko mong đợi giề..tình iu đi em ko hề hối tiếc...chuối vật sờ vã mà vẫn fải up:))=))..đúng tâm trạng mà=))=))..chòi oi hum nào fải sáng tác fát khác hoành tráng hơn:)), fòng khi dùng:D

KFC_HANOI

Member
Tiền tiêu đến em rên như thằng rồ,tiền tiêu đi em như thằng câm điếc....
Ôi hôm nay buồn quá,buồn vô thời hạn,mất thật rồi,công nhận là nó có khả năng thật,buồn........

Khổ ông Tín có chuyện gì não nề thía:-/
Một buổi sáng thức dậy..thấy lòng hết iu là hết iu (sao con này dạo này thik nhạc thía ko bít:)))...
Giờ chuyển tình iu sang đối tượng khác;-):))...
Giờ em đang nơi đâu (chắc ở nhà:D)..giờ e đang ra sao (chắc vẫn bùn và khóc nhìu lém:()..thoai...cố gắng lên em, rùi mọi chuyện sẽ ổn...sẽ qua cả thui mà...chị và mọi người sẽ lun bên cạnh ủng hộ em..cố lên nhá em iu của chị;):x (hix, chắc con bé cũng chẳng đọc đc những dòng này...mong là nó sẽ vượt qua....)

KFC_HANOI

Member
Và ngày mai sẽ không còn,hướng tơi tương lai,ước mơ xưa xa vời ,hạnh phúc cũ đã qua rồi,trôi theo dòng đời qua...
Bao nhiêu nồng say,về đâu hỡi em,tình ta ngất ngây,tình này giờ đây bao đớn đau....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000