^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

gipypy_9x

Member

Noi~ dau cu vo~ ve` tung` de^m du` long` nguoi` co wen ....Cang` co' wen lai cang nho ....
thoi ngoi` vit blog cho no do uc che :))
ma` co le ko phai luc nao cung vui dc , cu phai song va cuoi tren chuyen bun` mai thui a :))

gipypy_9x

Member
mie , da the doi pass to? su con` thich moi kinh
ko hieu ai tiem nhiem~ cho no' cai' day'
hom nay la thu 5 roi anh a , em cho anh o Viet duc , cho` anh den de gap , co le la lan cuoi 1 tuan qua
ko co gi dac biet , van chi la nhg cuoc goi dt ngan ngui , chi la vai dong mess nhu moi khi
em con mai? nhg chuyen khac e k 1 chut nao nho den a
a se quen e han? a` , sao bun` the , sao phai nhat thiet the vay
e cung se chang nghi~ ve chuyen nay qua 1 ngay dau
the nhg ma
em tiec

:(( em chang mun a buon` the dau a oi
hum nay vui lam y' , chang bu ` cho hom qua , ngay cuoi' ma sao em vui the nhe? , hoc tieng anh bun` cuoi` , roi nhay? nhot cac kieu
neu' anh co nghi lai thi luc nao e cung mun a voi e nc voi nhau

gipypy_9x

Member
.....suy nghi~ rat nhieu`..... anh noi anh se~ chap nhan em .... nhung long` anh ko the chap nhan.... ko the .... ko the de nguoi anh yeu nhu the ... da co lan anh chi? noi bang quo 1 cau " neu em yeu vo van thi` dung` yeu anh nua~ " va cau noi do cua anh da lam em khoc... va` bay gio`.... nhung j em noi voi anh ... co the chi la ly do de anh ghet bo em .... .... neu day chi la nhung ly do de khien anh ghet bo em thi` em hay~ bo nhung ly do day ra khoi dau` di vi` anh se~ ko ghet bo? em vi` nhung ly do vo van day ....... anh ko biet nhung j em noi ra la that hay chi? la 1 ly do..... a da suy nghi rat nhi­eu .... va bay gio`... chi muon noi lai voi em " neu em yeu vo van thi` dung yeu anh nua~ " suc chiu dung cua anh co han.... .... tat ca la do em chon... em muon the ..... neu em muon lam theo nhung j em noi voi anh , anh ko can biet la ly do j , thi` tot nhat em hay quen anh di , anh ko muon khi yeu anh ma em nhu the.. dau... dau lam'..... anh se cho` cau tra loi` cua em ....... anh se de em chon ...... em chon the nao` anh cung chap nhan va` ton trong su lua chon cua em ......

Làm sao mà fai? post chữ trắng thía kia><
@Trâm: tao là thía mà:> ko bt đc:))
@Anh Trung::-/ ít thoai:))
Hé hé hum nay nhìn đc mặt anh í òi...chòi đẹp zai vãi lúa:x:x...iu we':">:))..chẹp chẹp:))..anh í mà iu mình nhờ;-)=))..đin òi:))=))

theshadow

Member
chán kinh:(:)(( ........hum nay >:D< nó được 1 luk nhưng đông ng` quá nên thôi.........T_____T chỉ mún >:D< nó mãi thôi..........yêu lắm ý:x:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000